અઠવાડિયાનું રાશિફળ ધંધા રોજગારમાં મળશે નવી તકો કોઈ મોટી પાર્ટી તરફથી મળી શકે છે ઓર્ડર - khabarilallive      

અઠવાડિયાનું રાશિફળ ધંધા રોજગારમાં મળશે નવી તકો કોઈ મોટી પાર્ટી તરફથી મળી શકે છે ઓર્ડર

તુલા: તુલા રાશિના લોકોને સપ્તાહની શરૂઆતથી જ સુખ અને સૌભાગ્યની પ્રાપ્તિ થવાની સંભાવના છે. આ અઠવાડિયે તમારામાં અદ્ભુત આત્મવિશ્વાસ અને હિંમત હશે. જેના કારણે તમે જીવનના દરેક ક્ષેત્રમાં સફળતા અને નફો મેળવશો. માર્કેટિંગ, જમીન-મકાન અને કોન્ટ્રાક્ટમાં કામ કરતા લોકો માટે આ સપ્તાહ ખૂબ જ શુભ રહેશે.

આ અઠવાડિયે તમે તમારા લક્ષ્યને સમય પહેલા પૂર્ણ કરવામાં સફળ થશો. કાર્યસ્થળ પર તમારા વરિષ્ઠ તમારા કામની પ્રશંસા કરશે. સપ્તાહના મધ્યમાં પરિવારને લગતી કોઈ મોટી સમસ્યા પરસ્પર સહમતિ અને વાતચીત દ્વારા હલ થશે. ઘરેલું સમસ્યાઓ ઉકેલવામાં મિત્ર ખૂબ મદદગાર સાબિત થશે. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ સપ્તાહનો ઉત્તરાર્ધ તમારા માટે થોડી ચિંતાજનક રહી શકે છે.

આ સમય દરમિયાન, તમે મોસમી અથવા કોઈ જૂના રોગને કારણે શારીરિક અને માનસિક રીતે પરેશાન રહી શકો છો. સપ્તાહનો ઉત્તરાર્ધ વ્યવસાયિક લોકો માટે શુભ અને લાભ લાવશે. આ સમયગાળા દરમિયાન, તમને વ્યવસાયમાં અપેક્ષા કરતા વધુ નફો મળશે. બિઝનેસ વધારવાની ઈચ્છા પૂરી થશે.

વેપારના સંબંધમાં લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી સુખદ અને લાભદાયક સાબિત થશે. આ અઠવાડિયે વિજાતીય વ્યક્તિ પ્રત્યે તમારું આકર્ષણ વધશે. કોઈની સાથે મિત્રતા પ્રેમ સંબંધમાં બદલાઈ શકે છે. પરિવારના સભ્યો વચ્ચે પ્રેમ અને પરસ્પર વિશ્વાસ વધશે. જો તમારાથી નાના લોકો તમારી વાત સાંભળશે તો તમારા વરિષ્ઠોના સંપૂર્ણ આશીર્વાદ તમારા પર વરસશે.

વૃશ્ચિક: વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો માટે આ સપ્તાહ શુભ છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમે સ્ત્રી મિત્રની મદદથી કોઈ મોટી સમસ્યાનો ઉકેલ શોધવામાં સફળ થશો. જો તમે બેરોજગાર છો, તો તમને રોજગાર મળી શકે છે અને જો તમે સિંગલ છો, તો તમે કોઈની સાથે નવો સંબંધ શરૂ કરી શકો છો. આ અઠવાડિયું તમારી કારકિર્દી અને વ્યવસાય માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ સાબિત થવાનું છે.

આ અઠવાડિયે તમારી નોકરી બદલવાની કે પ્રમોશન વગેરેની ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. કાર્યસ્થળમાં વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંને તમારા માટે ખૂબ જ દયાળુ રહેશે. પારિવારિક સુખની દૃષ્ટિએ સપ્તાહનો ઉત્તરાર્ધ તમારા માટે વધુ શુભ રહેવાનો છે. આ સમય દરમિયાન, તમને તમારા પ્રિયજનો સાથે આનંદદાયક સમય પસાર કરવાની તક મળશે. પિકનિક-પાર્ટીના કાર્યક્રમો થશે.

ભાઈ-બહેનો સાથેના સંબંધો અનુકૂળ રહેશે. કોઈ ખાસ વિષય માટે તમારા વધારાના પ્રયત્નો સફળ થશે. સત્તા અને સરકારમાં લોકો સાથે નિકટતા વધશે. વેપારમાં નોંધપાત્ર લાભ થશે. વિદેશમાં વેપાર કરનારાઓને મોટી રકમ મળી શકે છે.

આ સમયગાળા દરમિયાન તમે જમીન અને મકાન ખરીદી શકો છો. સ્પર્ધાની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. જો તમારા લવ પાર્ટનર સાથે કોઈ મુદ્દા પર વિવાદ થયો હોય, તો તે પરસ્પર વાતચીતથી દૂર થઈ જશે અને તમારા સંબંધો ફરી પાટા પર આવી જશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

ધનુ: ધનુ રાશિના લોકોએ આ અઠવાડિયે તેમના જીવનમાં કેટલાક મોટા ફેરફારો માટે તૈયાર રહેવું જોઈએ. આ અઠવાડિયે નોકરી કરતા લોકોના કામમાં આમૂલ પરિવર્તન આવી શકે છે અથવા તેમને કોઈ નવી જવાબદારી મળી શકે છે. જો તમે નોકરી બદલવા માંગતા હોવ તો તમારી ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમને લાંબા સમયથી ચાલી રહેલી સમસ્યામાંથી રાહત મળી શકે છે.

પૈતૃક સંપત્તિ પ્રાપ્ત કરવામાં આવતા અવરોધો દૂર થશે. તમામ પ્રકારની સફળતા અને લાભો વચ્ચે, તમારે ઉત્સાહમાં વહી જવાનું ટાળવું જોઈએ અને લોકો સાથે સુખદ વર્તન જાળવવું જોઈએ. જો તમે આનું ધ્યાન રાખશો નહીં અને લોકોની લાગણીઓ અને અપેક્ષાઓને અવગણશો તો તમારા નજીકના લોકો તમને છોડી શકે છે.

આ અઠવાડિયે વેપાર સાથે જોડાયેલા લોકોને વિશેષ લાભ મળશે. ભૂતકાળમાં કોઈપણ યોજનામાં કરાયેલું રોકાણ જંગી નફો તરફ દોરી જશે, જ્યારે આ સમયગાળા દરમિયાન કરાયેલું રોકાણ ભવિષ્યમાં પણ નફો આપશે. જો તમે જમીન કે મકાન ખરીદવા કે વેચવાનું વિચારી રહ્યા છો તો તમારી આ ઈચ્છા પણ પૂરી થઈ શકે છે.

સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ સામાન્ય રહેશે. જો તમે બીમાર હતા તો તમને સ્વાસ્થ્ય લાભ મળશે. પ્રેમ સંબંધોમાં ઉગ્રતા રહેશે. તમારા લવ પાર્ટનર સાથે આત્મીયતા અને નિકટતા વધશે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ આવશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી આશ્ચર્યજનક ભેટ મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *