ધન ધનાઢયનાં દેવતા શુક્ર કરશે રાશિ પરિવર્તન આ રાશિવાળા ને અચાનક જ મળવા લાગશે ધન સંપત્તિ - khabarilallive      

ધન ધનાઢયનાં દેવતા શુક્ર કરશે રાશિ પરિવર્તન આ રાશિવાળા ને અચાનક જ મળવા લાગશે ધન સંપત્તિ

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર આકર્ષણ અને સંપત્તિનો કારક શુક્ર થોડા સમય પછી પોતાની રાશિ બદલી નાખે છે. શુક્ર સંક્રમણ દરેક રાશિના જીવનને અસર કરે છે. એ જ રીતે દિવાળી પહેલા એટલે કે 3જી નવેમ્બરે સવારે 4.58 કલાકે શુક્ર કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. શુક્રનો આ પ્રવેશ દરેક રાશિના લોકોના જીવનને કોઈને કોઈ રીતે અસર કરશે.

શુક્ર આ રાશિમાં ત્રીજા ભાવમાં સંક્રમણ કરશે. આવી સ્થિતિમાં આ રાશિના લોકોના જીવનમાં ખુશીઓ અને પ્રગતિ થશે. આ રાશિના લોકોને તેમની મહેનતનું પૂરેપૂરું ફળ મળશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ ફરી એકવાર શરૂ થઈ શકે છે. લાંબા સમયથી અધૂરી ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. કરિયર ક્ષેત્રની વાત કરીએ તો શુક્રનું સંક્રમણ લાભદાયી બની શકે છે.

આજે તમે તમારી ક્ષમતાના આધારે ઉચ્ચ ડિગ્રી હાંસલ કરી શકો છો. આની મદદથી તમે નોકરી બદલી શકો છો. વેપાર અને વેપારમાં પણ લાભ મળવાની પ્રબળ સંભાવના છે. ઘણા લાભો મેળવો, જે તમને ખુશ અને સંતુષ્ટ બનાવશે. બચત કરવામાં પણ તમે સફળ રહેશો. સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે સારો સમય પસાર કરશો.

કન્યા: શુક્ર આ રાશિના પહેલા ઘરમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં આ રાશિના લોકોની દરેક મનોકામના સફળ થઈ શકે છે. નોકરીની નવી તકો મળી શકે છે. માન-સન્માનની સાથે-સાથે તમને સમાજમાં પદ અને પ્રતિષ્ઠા પણ મળી શકે છે. પગાર વધારા સાથે પગાર વધારાની શક્યતાઓ વધારે છે. તમને તમારી મહેનતનું ફળ મળી શકે છે. વેપારમાં પણ તમારું વર્ચસ્વ રહેશે.

તમને ઘણું નસીબ મળશે, જેના કારણે તમને મોટો સોદો મળી શકે છે. મજબૂત નાણાકીય સ્થિતિને કારણે, તમે બચત કરવામાં સફળ થઈ શકો છો. આવકના નવા સ્ત્રોત ખુલશે. ભાગ્યના સહયોગથી પૈતૃક સંપત્તિ પણ મળી શકે છે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે સારો સમય પસાર કરશો. પરિવારમાં ખુશીઓ આવશે. સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહે.

વૃષભ: આ રાશિમાં શુક્ર અગિયારમા ભાવમાં પ્રવેશ કરી રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં આ રાશિના લોકોને પણ લાભ મળી શકે છે. વેપાર અને નોકરીમાં સારા પરિણામ જોવા મળી શકે છે. ઉપરી અધિકારીઓ અને સહકર્મીઓ સાથે તમારો સમય સારો વીતશે. જો ભાગ્ય તમારો સાથ આપે તો તમને દરેક ક્ષેત્રમાં સફળતા મળી શકે છે.

તમે તમારા વિરોધીઓ પર પ્રભુત્વ મેળવશો. નાણાકીય સ્થિતિની વાત કરીએ તો પૈસા કમાવવાના ઘણા રસ્તા ખુલશે. અચાનક આર્થિક લાભ થશે. તમારા જીવનસાથી સાથે સારા સંબંધો રહેશે. સ્વાસ્થ્યની વાત કરીએ તો સારું હોવું જોઈએ. તમારી રોગપ્રતિકારક શક્તિ પણ મજબૂત બનશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *