નીચ ભંગ રાજયોગ આ રાશિવાળા માટે આવનાર મહિનો બની જશે લોટરી સમાન - khabarilallive      

નીચ ભંગ રાજયોગ આ રાશિવાળા માટે આવનાર મહિનો બની જશે લોટરી સમાન

03 નવેમ્બર 2023 ના રોજ સવારે 04:58 વાગ્યે કન્યા રાશિમાં સંક્રમણ કરશે. કન્યા રાશિમાં શુક્ર દુર્બળ છે, તેથી તેને નીચભંગ રાજયોગ કહેવાય છે. તેની અસર તમામ રાશિઓ પર પડશે. જો કે, એવી 3 રાશિઓ છે જેમને આ સંયોગને કારણે અચાનક ધન પ્રાપ્તિની સંભાવના છે.

મિથુન: મિથુન રાશિની કુંડળીમાં શુક્ર પાંચમા અને બારમા ઘરનો સ્વામી છે અને હવે તે તમારા ચોથા ભાવમાં સંક્રમણ કરશે. કન્યા રાશિમાં શુક્રના ગોચર દરમિયાન તમે કરિયર, પૈસા અને સંબંધોની દ્રષ્ટિએ લાભ મેળવવામાં સફળ રહેશો.

ધનુ: ધનુ રાશિના જાતકોની કુંડળીમાં છઠ્ઠા અને અગિયારમા ઘરનો સ્વામી શુક્ર દસમા ભાવમાં ગોચર કરશે. તેનાથી તમારું ભાગ્ય બદલાઈ જશે. અચાનક નાણાકીય લાભની સાથે, તમે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિ જોશો. નોકરી અને વ્યવસાયમાં સકારાત્મક પરિણામ મળશે. સંબંધ વધુ સારો રહેશે.

મકર: મકર રાશિના લોકોની કુંડળીના પાંચમા અને દસમા ઘરનો સ્વામી શુક્ર નવમા ભાવમાં ગોચર કરશે. કામના સંબંધમાં મુસાફરીની તકો મળશે અને આ યાત્રા તમને આર્થિક રીતે મજબૂત બનાવશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની સંભાવના છે. તમને ઘણી મોટી તકો મળશે. તમને નાણાકીય જીવનમાં મહત્તમ લાભ મળશે અને આ નસીબ તમારા પક્ષમાં હોવાને કારણે હોઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *