સાપ્તાહિક રાશિફળ કર્ક અને કન્યા રાશિ માટે લાવશે નવું અઠવાડીયું ખુશીઓની સૌગાત તહેવાર પહેલા મળશે અઢળક લાભ - khabarilallive      

સાપ્તાહિક રાશિફળ કર્ક અને કન્યા રાશિ માટે લાવશે નવું અઠવાડીયું ખુશીઓની સૌગાત તહેવાર પહેલા મળશે અઢળક લાભ

કર્કઃ કર્ક રાશિના જાતકો માટે આ સપ્તાહ મધ્યમ પરિણામ આપશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં જમીન અને મકાન સંબંધિત વિવાદો તમારા માટે ચિંતાનું કારણ બનશે. તમારી ઘરેલું સમસ્યાઓ વધી શકે છે. ભાઈ-બહેન સાથે કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. જેના કારણે તમારું મન થોડું પરેશાન રહી શકે છે.

નોકરી કરતા લોકોને કાર્યસ્થળ પર કામના વધારાના બોજનો સામનો કરવો પડી શકે છે, જેને સંભાળવા માટે તમારે વધુ મહેનત અને મહેનત કરવી પડી શકે છે. જો તમે બેરોજગાર છો, તો તમારે રોજગાર મેળવવા માટે થોડી વધુ રાહ જોવી પડી શકે છે. અઠવાડિયાના મધ્યમાં તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય અને તમારા ઘરના વડીલ વ્યક્તિના સ્વાસ્થ્યનું ખૂબ ધ્યાન રાખવું પડશે.

આ સમય દરમિયાન, તમે મોસમી બીમારી અથવા કોઈ જૂના રોગના ફરીથી ઉદભવને કારણે શારીરિક અને માનસિક રીતે પરેશાન થઈ શકો છો. આ સમય દરમિયાન, ઘરમાં કોઈ મુદ્દાને લઈને મતભેદની સ્થિતિ પણ ઊભી થઈ શકે છે. આવી સ્થિતિમાં કોઈપણ વિવાદને વાતચીત અને સમાધાન દ્વારા ઉકેલવાનો પ્રયાસ કરો. નાણાકીય દૃષ્ટિકોણથી આ સમય થોડો પ્રતિકૂળ છે, આવી સ્થિતિમાં તમારા પૈસાનું સંચાલન કરવું તમારા માટે સારું રહેશે.

તમારી લવ લાઈફને સમજી-વિચારીને વધારશો અને સોશિયલ મીડિયા કે વાતચીત દ્વારા તમારા પ્રેમ સંબંધને જાહેર કરવાનું ટાળો, નહીં તો તમારે બિનજરૂરી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સુખી દામ્પત્ય જીવન માટે તમારા જીવનસાથીની લાગણીઓને અવગણશો નહીં.

સિંહઃ સિંહ રાશિના જાતકો માટે આ અઠવાડિયું ગયા સપ્તાહની સરખામણીમાં થોડું સારું રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતથી જ તમે તમારી તરફ સારા નસીબ જોશો. પરિણામે, તમારા કાર્યમાં મુશ્કેલીઓ ઓછી થશે અને તમારા વિરોધીઓની યોજનાઓ નિષ્ફળ જશે. જો તમે નોકરી કરતા વ્યક્તિ છો તો તમારી પાસે આવકના વધારાના સ્ત્રોત હશે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે.

જો તમે અગાઉ કોઈ સ્કીમ કે બિઝનેસમાં પૈસા રોક્યા હોય તો આ અઠવાડિયે તેમાંથી અણધાર્યા નફો થવાની સંભાવના છે. જમીન અને ઈમારતોની ખરીદી અને વેચાણનું તમારું સપનું પૂરું થશે અને તેમાંથી તમને વિશેષ નફો થશે. તમારા માથાનો બોજ ઉતરી જશે. આ અઠવાડિયે ગૃહિણીઓનો મોટાભાગનો સમય પૂજા વગેરે કરવામાં પસાર થશે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં સિંહ રાશિના લોકોને ધાર્મિક અને સામાજિક કાર્યોમાં વધુ રસ રહેશે. તમારા નેતૃત્વમાં કોઈ મોટા કામનું આયોજન થઈ શકે છે, જેનાથી તમારું સન્માન વધશે. પ્રેમ સંબંધની દૃષ્ટિએ આ અઠવાડિયું તમારા માટે સંપૂર્ણ રીતે અનુકૂળ છે.

જો તમે કોઈને તમારો પ્રેમ વ્યક્ત કરવા માંગો છો તો આ કરવાથી વસ્તુઓ થઈ જશે. પહેલાથી ચાલી રહેલા પ્રેમ સંબંધોમાં ઉગ્રતા રહેશે. વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા લોકોને ઇચ્છિત નફો મળશે અને તેમના વ્યવસાયમાં વધારો થશે. સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે.

કન્યાઃ કન્યા રાશિના જાતકો માટે આ સપ્તાહ મિશ્રિત રહેશે. આ અઠવાડિયે તમારી કારકિર્દી-વ્યવસાયનું વાહન ક્યારેક ઝડપથી ચાલતું તો ક્યારેક ધીમી ગતિએ ચાલતું જોવા મળશે. જો કે, ઉતાર-ચઢાવથી ભરેલા જીવનમાં પણ તમને કોઈ ખાસ નુકસાન નહીં થાય.

કન્યા રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે કોઈપણ કાર્ય સમજી વિચારીને અને સમયસર કરવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. આ અઠવાડિયે તમારે તમારી ઉર્જા અને પૈસા બંનેનું સંચાલન કરવું પડશે, અન્યથા તમારે બિનજરૂરી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ અઠવાડિયે 250 રૂપિયાની આવક અને 200 રૂપિયા ખર્ચની સ્થિતિ રહેશે, આવી સ્થિતિમાં તમારા પૈસા ખૂબ સમજી વિચારીને ખર્ચ કરો. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં સંતાન સંબંધિત કોઈ મોટી ચિંતા તમને પરેશાન કરી શકે છે.

ઘરની કોઈ વડીલ મહિલાના સ્વાસ્થ્યને લઈને પણ તમે ચિંતિત રહેશો. વ્યાપારીઓ માટે સમય મધ્યમ ફળદાયી રહે. વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકોને અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધમાં અચાનક લાંબી મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. મુસાફરી દરમિયાન, તમારા સ્વાસ્થ્ય અને તમારા સામાન બંનેનું ખૂબ ધ્યાન રાખો.

નોકરી કરતા લોકોએ આ સમયગાળા દરમિયાન તેમના ઉપરી અધિકારીઓ સાથે તાલમેલ જાળવી રાખવાની જરૂર પડશે. પ્રેમ સંબંધમાં તમારા લવ પાર્ટનરની ભાવનાઓનું સન્માન કરો. તમારા જીવનસાથી મુશ્કેલ સમયમાં તમારો સહારો બનશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *