અઠવાડિયાનું રાશિફળ માતાજીના આશીર્વાદથી નવરાત્રી પહેલા બધા દુઃખ થશે દૂર જગમગી ઉઠશે કિસ્મત - khabarilallive    

અઠવાડિયાનું રાશિફળ માતાજીના આશીર્વાદથી નવરાત્રી પહેલા બધા દુઃખ થશે દૂર જગમગી ઉઠશે કિસ્મત

તુલાઃ આ સપ્તાહ તુલા રાશિના જાતકોના ઉત્સાહ અને ઉત્સાહમાં વધારો કરનાર સાબિત થશે કારણ કે તમારા આયોજિત કાર્ય સમયસર પૂરા થશે એટલું જ નહીં અપેક્ષા કરતાં વધુ સફળતા અને લાભ પણ મળશે. આ અઠવાડિયે તમને તમારા મિત્રો અને પરિવારનો સંપૂર્ણ સહયોગ અને સહયોગ મળશે.

જેની મદદથી તમે તમારા મહત્વપૂર્ણ કાર્યને સારી રીતે પૂર્ણ કરવામાં સફળ થશો. સપ્તાહની શરૂઆતમાં અચાનક ટૂંકા કે લાંબા અંતરની યાત્રા શક્ય છે. યાત્રા શુભ અને લાભદાયી સાબિત થશે. પરીક્ષાઓ અને સ્પર્ધાઓની તૈયારી કરતા વિદ્યાર્થીઓ માટે સપ્તાહનો મધ્ય ભાગ શુભ સાબિત થશે. આ સમય દરમિયાન, તેમના માટે કોઈ સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થવાની સંભાવના છે.

સંતાન સંબંધિત કોઈ મોટી ચિંતા દૂર થવાથી તમે પ્રસન્નતા અનુભવશો. પૈતૃક સંપત્તિ પ્રાપ્ત કરવામાં આવતા અવરોધો દૂર થશે. પ્રોપર્ટી સંબંધિત મામલાઓમાં રાહત મળ્યા બાદ તમે રાહત અનુભવશો. નોકરી કરતા લોકોનું પદ અને કદ તેમના કાર્યસ્થળે વધશે.

આ સમયગાળા દરમિયાન તમારી જવાબદારીઓ વધી શકે છે. પરિવારમાં ખુશીઓ રહેશે અને તમે તમારા સંબંધીઓ સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરશો. પ્રેમ સંબંધોમાં ઉગ્રતા રહેશે. તમને તમારા લવ પાર્ટનર તરફથી આશ્ચર્યજનક ભેટ મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે.

વૃશ્ચિક: વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું થોડું તોફાની રહી શકે છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં ઘરેલું સમસ્યાઓ તમને ચિંતા કરાવશે. આ સમય દરમિયાન તમારે જમીન-મકાનના વિવાદને કારણે કોર્ટ વગેરેના ચક્કર લગાવવા પડી શકે છે.

બિનજરૂરી ખર્ચના કારણે તમે ચિડાઈ શકો છો. આ સમયગાળા દરમિયાન વધુ ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. નોકરિયાત લોકોએ કાર્યસ્થળે સાવધાની સાથે કામ કરવું પડશે. આ સમય દરમિયાન, તમારા ગુપ્ત દુશ્મનોથી સાવધ રહો.

સપ્તાહના મધ્યમાં તમારા ઉપરી અધિકારીઓ સાથે તણાવપૂર્ણ સ્થિતિ બની શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમારે તમારી વાણી અને વર્તન પર સંપૂર્ણ નિયંત્રણ રાખવું પડશે અને ભાવનાઓના પ્રભાવ હેઠળ કોઈ મોટો નિર્ણય ન લેવો, નહીં તો તમારે પછીથી પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે.

આ સમયગાળા દરમિયાન, વધુ પડતા તણાવ અને કામ સંબંધિત ઉતાવળને કારણે માનસિક તણાવ અને શારીરિક થાક રહેશે. અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધમાં તમે તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતિત રહેશો, જો કે તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું પણ સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખવું જોઈએ. પ્રેમ સંબંધમાં કેટલીક અડચણો આવી શકે છે. તમારા લવ પાર્ટનરને ન મળવાથી તમે થોડા દુઃખી રહેશો.

ધનુ: ધનુ રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું ખૂબ જ શુભ સાબિત થશે અને તેઓ બધા ઇચ્છિત કાર્યો સમયસર પૂર્ણ કરશે. આ અઠવાડિયે તમને મુસાફરીથી વિશેષ લાભ થવાની સંભાવના છે. આવી સ્થિતિમાં, કારકિર્દી અને વ્યવસાયના સંબંધમાં કરવામાં આવેલ ટૂંકા અથવા લાંબા અંતરની મુસાફરી ફળદાયી સાબિત થશે.

આ અઠવાડિયે, વેપાર સાથે જોડાયેલા લોકોને બજારમાં અચાનક વધારો થવાથી ઘણો ફાયદો થશે. વેપારના વિસ્તરણની યોજનાઓ સાકાર થતી જોવા મળશે. બજારમાં અટવાયેલા પૈસા અણધાર્યા રીતે બહાર આવશે. માર્કેટમાં તમારી વિશ્વસનીયતા વધશે.

અવિવાહિત લોકોના લગ્ન આ સપ્તાહના અંતમાં નક્કી થઈ શકે છે. નોકરી કરતા લોકોને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર તમારી સ્થિતિ વધી શકે છે. જો તમે લાંબા સમયથી નોકરી બદલવાનું વિચારી રહ્યા હતા, તો આ અઠવાડિયે તમને ક્યાંકથી સારી ઓફર મળી શકે છે. જો કે, આ કરતી વખતે, તમારે તમારા શુભચિંતકોની સલાહ પણ લેવી જોઈએ.

જો તમે વિદેશથી સંબંધિત કોઈ કામ કરો છો અથવા વિદેશમાં તમારી કારકિર્દી બનાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, તો તમારા માર્ગમાં આવતા અવરોધો આ સપ્તાહના અંત સુધીમાં સમાપ્ત થઈ જશે. પ્રેમ સંબંધની દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ તમારા માટે ખૂબ અનુકૂળ છે. તમને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે ખુશીની પળો વિતાવવાની ઘણી તકો મળશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *