મંગળવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને આજે રોકાણ શુભ રહેશે વૃષભ રાશિને થશે વેપારમાં વૃદ્ધિ જાણો તમારી રાશિ - khabarilallive      

મંગળવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને આજે રોકાણ શુભ રહેશે વૃષભ રાશિને થશે વેપારમાં વૃદ્ધિ જાણો તમારી રાશિ

મેષ રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ શુક્રાય નમઃ’નો જાપ કરો. પ્રેમ સંબંધોમાં સુસંગતતા રહેશે. પરિવારના કોઈ સભ્યના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. બિનજરૂરી દલીલો થઈ શકે છે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. નોકરીમાં તમને સહકર્મીઓનો સહયોગ મળશે. રોકાણ શુભ રહેશે. સુખ હશે. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ ન કરવી.

વૃષભ રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ ચં ચંદ્રમસે નમઃ’નો જાપ કરો. પરિવારના સભ્યોના સ્વાસ્થ્ય અને અભ્યાસ અંગે ચિંતા રહેશે. વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. તમને કોઈ કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. પ્રવાસ મનોરંજક રહેશે. દુષ્ટ લોકોથી અંતર જાળવો. રોકાણ શુભ રહેશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે

મિથુન રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ રા રહેવે નમઃ’નો જાપ કરો. ધાર્મિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ તમારી ઈચ્છા મુજબ થશે. ધનલાભની તકો આવશે. અજ્ઞાનનું વર્ચસ્વ રહેશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. મિત્રો સાથેના સંબંધો સુધરશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહી શકે છે

કર્ક માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ બમ બુધાય નમઃ’નો જાપ કરો. કોઈ પ્રિય વ્યક્તિના વર્તનથી સ્વાભિમાનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. કિંમતી વસ્તુઓ સુરક્ષિત રીતે રાખો. શત્રુઓનો પરાજય થશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. સ્થાયી મિલકતના કામોથી મોટો ફાયદો મળી શકે છે. આર્થિક પ્રગતિના પ્રયાસો સફળ થશે. રોકાણ શુભ રહેશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે.

સિંહ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ જાપ કરો.’ વાહન અને મશીનરીનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવચેત રહો. જૂનો રોગ પરેશાનીનું કારણ બની શકે છે. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો. વડીલોની સલાહ અનુસરો. લાભ થશે. ધાર્યા કામમાં વિલંબ થશે. માનસિક બેચેની રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. ધીરજ રાખો.

કન્યા રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’નો જાપ કરો. શારીરિક પીડા શક્ય છે અને તણાવ રહેશે. તમને સુખનું સાધન મળશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. ધનલાભની તકો આવશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામને વેગ મળશે. ધંધો સારો ચાલશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. સુખ હશે.

તુલા રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ કે કેતવે નમઃ’નો જાપ કરો. શત્રુઓનો પરાજય થશે. સુખના સાધનો ઉપલબ્ધ થશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. બહાદુરી વધશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ સરળતાથી પૂર્ણ થશે. કામની પ્રશંસા થશે. શેર માર્કેટમાં તમને સફળતા મળશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. ઘરમાં અને બહાર ખુશીઓ રહેશે. સારો સમય.

વૃશ્ચિક રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ બ્રિમ બૃહસ્પત્યે નમઃ’નો જાપ કરો. ઘરે મહેમાનોનું આગમન થશે. ખર્ચ થશે. દૂરથી સારા સમાચાર મળશે. જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત કરી શકશો. આત્મવિશ્વાસ વધશે. ધંધો સારો ચાલશે. આવક રહેશે. અજાણ્યાનો ભય રહેશે. પ્રેમ સંબંધોમાં સુસંગતતા રહેશે. ઘરમાં અને બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.

ધનુરાશિ માટે આજનો લાભદાયક ઉપાય – ‘ઓમ બમ બુધાય નમઃ’નો જાપ કરો. આરામ અને મનોરંજનના સાધનો ઉપલબ્ધ થશે. ખ્યાતિમાં વધારો થશે. વેપારમાં વધારો થશે. નવી યોજના બનશે જેનાથી તાત્કાલિક લાભ નહીં મળે. કામકાજમાં સુધારો જોવા મળશે. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. બેદરકાર ન બનો. ઈજા અને રોગના કારણે સમસ્યાઓ શક્ય છે.

મકર રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’નો જાપ કરો. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. કોઈ અજાણી વ્યક્તિ પર વધારે વિશ્વાસ ન કરો. વિવાદથી પરેશાની થશે. અન્ય લોકો દ્વારા ઉશ્કેરશો નહીં. અણધાર્યા ખર્ચ થશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. વેપારની ગતિ ધીમી રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. કોઈ મોટી સમસ્યા ઉભી થઈ શકે છે. ધીરજ રાખો.

કુંભ રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’નો જાપ કરો. દુશ્મનો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. તમને દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. બિનજરૂરી દોડધામ થશે. લાભની તકો જતી રહેશે. બિનજરૂરી દલીલો થઈ શકે છે. કોઈ જૂનો રોગ ફરી ફરી શકે છે. જોખમી અને જોખમી પ્રવૃત્તિઓ ટાળો. ધંધો સારો ચાલશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. વધુ પ્રયત્નો કરવા પડશે. ધીરજ રાખો.

મીન રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’નો જાપ કરો. તમારી આંખોનું ધ્યાન રાખો. અજાણ્યાનો ડર તમને સતાવશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. કાયદાકીય અવરોધો આવી શકે છે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. અણધાર્યા લાભ થઈ શકે છે. લોટરી અને સટ્ટાબાજીથી દૂર રહો. બેરોજગારી દૂર કરવાના પ્રયાસો સફળ થશે. નોકરીમાં તમને પ્રમોશન મળી શકે છે. તમને ભાગીદારો તરફથી સહયોગ મળશે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *