આર્થિક દેવ શુક્રનું સંક્રમણ આખો મહિનો આ રાશિવાળાને મળશે ધનલાભ ડગલે ને પગલે મળશે સફળતાં - khabarilallive    

આર્થિક દેવ શુક્રનું સંક્રમણ આખો મહિનો આ રાશિવાળાને મળશે ધનલાભ ડગલે ને પગલે મળશે સફળતાં

શુક્ર સંક્રમણ 2023: જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર આજે એટલે કે 2 ઓક્ટોબરે શુક્ર સિંહ રાશિમાં ગોચર કરશે અને ત્યારબાદ 3 નવેમ્બરે તે કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. સામાન્ય રીતે શુક્ર એક રાશિમાં લગભગ એક મહિના સુધી રહે છે, પરંતુ શુક્ર 3 નવેમ્બર, 2023 સુધી આ રાશિમાં સંક્રમણ કરવાનું ચાલુ રાખશે.

તમને જણાવી દઈએ કે શુક્ર પ્રેમ, સંબંધો, સુંદરતા, સંવાદિતા અને ભૌતિક મૂલ્યોનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે, જ્યારે સિંહ રાશિ સ્વ-અભિવ્યક્તિ સાથે સંકળાયેલ છે. વૈદિક જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, આ ગ્રહનું સંક્રમણ ચોક્કસપણે તમામ રાશિના લોકો પર શુભ અને અશુભ બંને અસર કરે છે. તો ચાલો જાણીએ સિંહ રાશિમાં શુક્રનું ગોચર તમામ 12 રાશિના લોકો પર શું અસર કરશે.

મેષ: તમે નવા શોખ, સાહસો અથવા મનોરંજક પ્રવૃત્તિઓ તરફ આકર્ષિત થઈ શકો છો. અવિવાહિત લોકો નવો રોમાંસ શરૂ કરી શકે છે. જેઓ પહેલેથી જ સંબંધમાં છે, તેમના માટે આ સંક્રમણ જુસ્સાની લહેર લાવે છે જે તમારા અને તમારા જીવનસાથી વચ્ચેના બંધનને વધુ ગાઢ બનાવશે. જો તમારી પાસે બાળકો છે, તો તેમના પાલનપોષણ માટે અને તેમની સાથેના તમારા સંબંધોને મજબૂત કરવા માટે આ અનુકૂળ સમયગાળો છે.

વૃષભ: આ સંક્રમણ દરમિયાન પારિવારિક સંબંધો વધુ મજબૂત બનશે. તમે તમારી જાતને તમારા ઘરે ઉજવણી અથવા પાર્ટીઓનું આયોજન કરતા, એકતાની ભાવનાને પ્રોત્સાહન આપતા અને તમારા પરિવારના સભ્યો સાથેના સંબંધોને મજબૂત કરતા જોશો. તમે તમારી રહેવાની જગ્યાને એવું વાતાવરણ બનાવવાની ઈચ્છા અનુભવશો જે તમને આરામ આપે. નવા વાહન ખરીદવાની પણ સંભાવના છે.

મિથુન: તમે શીખવાની તકો અને બૌદ્ધિક પડકારો તરફ આકર્ષિત થશો. તમારું મન તેજ બનશે અને નવી વસ્તુઓ સમજવાની તમારી ક્ષમતા વધશે. આ સિવાય તમે લેખન, ચિત્રકળા કે સંગીત તરફ વધુ ઝુકાવી શકો છો. અવિવાહિત લોકો નવા લોકોને મળી શકે છે. તમને નવી નોકરીની ઓફર પણ મળી શકે છે.

કર્ક: શુક્રનું સંક્રમણ તમારી ભૌતિક સંપત્તિ અને નાણાકીય સ્થિરતા પર વધુ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાનો સમય સૂચવે છે. તમે તમારી આવકમાં વધારો અનુભવી શકો છો અથવા તમારી નાણાકીય સ્થિતિને વધારવા માટે નવી રીતો શોધી શકો છો. આ પ્રમોશન, પગાર વધારો અથવા તો તમારા મૂલ્યો અને જુસ્સાને અનુરૂપ નવી નોકરીની તક દ્વારા પણ આવી શકે છે. હાલના સંબંધોને મજબૂત કરવા અથવા નવા રોમેન્ટિક જીવનસાથીને આકર્ષવા માટે આ શ્રેષ્ઠ સમય છે.

સિંહ: તમે તમારી જાતને નવી રીતે દુનિયા સમક્ષ રજૂ કરશો. તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે જે તમને વધુ આકર્ષક બનાવશે. આ સમયગાળા દરમિયાન આવકના સ્ત્રોતમાં વધારો થશે.બીજાની વાતોથી સહેલાઈથી પ્રભાવિત થશો નહીં. વેપારમાં તમને સફળતા મળશે. સામાજિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશો.

કન્યા: આ પરિવહન તમારા માટે મિશ્ર સાબિત થવાનું છે. પારિવારિક સંબંધો વધુ મજબૂત બનશે. ખર્ચ વધી શકે છે. તેથી સમજી વિચારીને ખર્ચ કરો. માન-સન્માનમાં વધારો થશે. નોકરીમાં તમને સફળતા મળશે. વાદ-વિવાદથી દૂર રહો.

તુલા: આ પરિવહન દરમિયાન, તમે મોટા સપના જોવા અને ઉત્સાહપૂર્વક તમારા લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવા માટે પ્રેરણા અનુભવશો. નવા મિત્રો બનશે અને તમે કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત કરશો. અન્ય લોકો સાથે આકર્ષિત થવાની અને તેમની સાથે જોડાવાની તમારી ક્ષમતા વધશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે રોમેન્ટિક ફરવા જશો. તમારો પ્રેમ ખુલ્લેઆમ વ્યક્ત કરો અને સુંદર યાદો બનાવો.

વૃશ્ચિક: તમારી મહેનત અને સમર્પણ તમારી આવકમાં વધારો કરશે. તમને અનુકૂળ સોદા માટે વાટાઘાટ કરવાની અથવા પ્રમોશન મેળવવાની તક મળી શકે છે જે તમારી નાણાકીય પરિસ્થિતિમાં સુધારો કરશે. જો કે, આ સમય દરમિયાન તમારા મગજનો ઉપયોગ કરો. કરિયરના સંબંધમાં બહાર જઈ શકો છો. સંબંધો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો અને સ્વ-સંભાળ માટે સમય કાઢો.

ધનુરાશિ: આ પરિવહન દરમિયાન તમને લાભ મળવાના છે. તમને લાંબા સમયથી ચાલતા કોઈપણ રોગથી રાહત મળશે. આર્થિક રીતે મજબૂત બનશે. વેપારમાં ઘણો ફાયદો થશે અને કાર્યસ્થળે માન-સન્માન મળશે. નોકરીયાત લોકો માટે પ્રગતિની તકો છે. જો કે, અહંકારથી દૂર રહો.

મકર: આ પરિવહન દરમિયાન, તમને સારા સમાચાર મળશે જે તમને ખૂબ જ ખુશ કરશે. પ્રામાણિકતા અને પ્રામાણિકતા સાથે સંબંધો અને નાણાકીય સમસ્યાઓનો સંપર્ક કરો. નાણાકીય લાભ થવાની સંભાવના છે. પરિવારમાં કોઈ ધાર્મિક પ્રસંગ થશે. ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે.

કુંભ: આ સમય તમારા માટે કેટલીક બાબતોમાં પડકારજનક રહેશે. આ પરિવહન દરમિયાન તમે પ્રભાવશાળી અને સહાયક વ્યક્તિઓને આકર્ષિત કરી શકો છો જે તમને તમારી કારકિર્દી અથવા વ્યવસાયિક પ્રયાસોને આગળ વધારવામાં મદદ કરી શકે છે. વૈવાહિક જીવનમાં મતભેદ થઈ શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમારા ખર્ચમાં વધારો થશે.

મીન: આ પરિવહન તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે. તમને ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે. તમે તમારી નોકરી અથવા રોજિંદા કામમાં નવા ઉત્સાહ અને પ્રેરણાનો અનુભવ કરશો. તમારી સર્જનાત્મક ક્ષમતાઓ અને નેતૃત્વ કૌશલ્ય પણ સામે આવી શકે છે, જે તમને તમારા વ્યાવસાયિક પ્રયાસોમાં ચમકવાની તક આપે છે. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે મજબૂત રહેશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *