ઑક્ટોબર મહિનાનું રાશિફળ આ રાશિવાળા માટે આખો મહિનો ધમાકા થશે બધી બાજુથી મળશે ધનલાભ - khabarilallive

ઑક્ટોબર મહિનાનું રાશિફળ આ રાશિવાળા માટે આખો મહિનો ધમાકા થશે બધી બાજુથી મળશે ધનલાભ

મેષ રાશિના જાતકો માટે આ મહિનો સખત મહેનતથી ભરેલો રહેશે. આ મહિને તમારે તમારા સ્વભાવમાં પરિવર્તન લાવવું જોઈએ. આ તમને તમારા કાર્યસ્થળમાં મદદ કરશે. મેષ રાશિમાં રાહુ, ગુરુ અને ચંદ્રનો સંયોગ મહિનાની શરૂઆતમાં પારિવારિક વિખવાદમાં પરિણમી શકે છે. તેમજ અધિકારીઓ સાથે મતભેદ વધી શકે છે. તમારા વર્તન અને વાણી પર નિયંત્રણ રાખો.

મોટા કાર્યો તમારા હાથમાંથી નીકળી શકે છે. આ મહિને કોઈ મોટો નિર્ણય લેતા પહેલા સમજી વિચારીને કરો. તેણે આ બધી બાબતોનો વિચાર કરવો જોઈએ, નહીં તો નુકસાન થઈ શકે છે. આ મહિને તમારા કેટલાક મોટા નિર્ણયો તમારી વિરુદ્ધ જઈ શકે છે. તમને ગમતા લોકો પણ તમારો વિરોધ કરી શકે છે.

આ મહિને સામાજિક ક્ષેત્રે માન-સન્માન યથાવત્ રહેશે. કેટલીક મહત્વપૂર્ણ જવાબદારી પૂરી કરવી પડી શકે છે. મહિનાના અંતમાં લાભ થવાની સંભાવના છે. કાર્યસ્થળ પર તમને કેટલીક મહત્વપૂર્ણ જવાબદારી સોંપવામાં આવી શકે છે. તેનાથી તમારું વ્યક્તિત્વ બધાની સામે ઉભરી આવશે.

વૃષભ માસિક રાશિફળ: વૃષભ રાશિના લોકો માટે આ મહિનો સામાન્ય રહેશે. આ મહિને તમે ઘણા રચનાત્મક કાર્યોની યોજના બનાવી શકો છો. આ મહિનો તમારા માટે સામાન્ય રીતે સારો રહેશે. મહિનાની શરૂઆતમાં તમે ઘણી માનસિક રાહત અનુભવશો. તમે પૂરી મહેનત અને ખંતથી રોજિંદા કામમાં વ્યસ્ત રહેશો.

મહિનાના અંતમાં તમે કેટલાક માનસિક તણાવ અને પરસ્પર મતભેદથી પરેશાન રહી શકો છો. આ મહિનો તમારા માટે સખત મહેનતથી ભરેલો રહેશે. ઉપરાંત, આ મહિને તમે તમારા બાળકોના શિક્ષણને લઈને કોઈ મોટો નિર્ણય લઈ શકો છો. આનાથી ભવિષ્યમાં સારા પરિણામો મળશે. આ મહિને તમે પરિવારમાં ચાલી રહેલા મોટા વિવાદોને ઉકેલવામાં સફળ થશો. જેના કારણે પરિવારમાં માન-સન્માન વધશે. સામાજિક રાજકીય ક્ષેત્રે કોઈ ખાસ વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે.

આ કારણે તમારું સ્ટેટસ વધી શકે છે. આ મહિને કોઈ મોટો નિર્ણય લેતા પહેલા તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે વાત કરો. તેની અવગણના કરવાથી મોટું નુકસાન થઈ શકે છે. મહિનાના અંતમાં તમે કોઈ મોટી દુર્ઘટના ટાળી શકશો. તમારા પ્રિય દેવતાનું સ્મરણ કરતા રહો. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો અને વાદ-વિવાદથી દૂર રહો.

મિથુન રાશિના જાતકો માટે આ મહિનો સામાન્ય રીતે મિશ્રિત રહેશે. આ મહિને કેટલાક લોકો માનસિક તણાવ અને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી કારણોસર ચિંતિત રહી શકે છે. આ મહિને તમારા મનમાં ઘણા નકારાત્મક વિચારો આવશે, જે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં અવરોધો ઉભી કરી શકે છે. તમે શંકાસ્પદ વ્યક્તિ હોઈ શકો છો. તમારા મિત્રો પર શંકા કરવી આ મહિને તમારા માટે ઘણી સમસ્યાઓ ઊભી કરી શકે છે.

તમારા પ્રિયજનો પણ આ વર્તનને કારણે તમારાથી દૂર થઈ શકે છે. આ મહિનો તમારા માટે સમજી વિચારીને કાર્ય કરવાનો છે. તમારી અવગણના કરવાથી તમે કોઈ મોટા ષડયંત્રનો શિકાર બની શકો છો. તમને આર્થિક નુકસાન થશે. આ મહિને તમે પારિવારિક સ્તરે ખૂબ સારું અનુભવશો.

જૂની બાબતોને બાજુ પર રાખીને, તમે આ મહિને પરિવારમાં પરસ્પર સંવાદિતા બનાવવામાં નિષ્ફળ થશો. જો કે, કેટલાક આંતરિક મતભેદો ચાલતા જોવા મળશે, પરંતુ સ્થિતિ સામાન્ય રહેશે. આ મહિને તમારી પત્ની અને બાળકો સાથે ક્યાંક બહાર ફરવા જવાનો પ્લાન બની શકે છે. આ મહિને પત્ની સાથેના સંબંધો સારા રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *