ઑક્ટોબર મહિનાનું રાશિફળ કર્ક સિંહ કન્યા માટે મહિનો રહેશે કેવો જાણીને ખુશ થઈ જશો તમે - khabarilallive      

ઑક્ટોબર મહિનાનું રાશિફળ કર્ક સિંહ કન્યા માટે મહિનો રહેશે કેવો જાણીને ખુશ થઈ જશો તમે

કર્ક રાશિના જાતકો માટે આ મહિનો સારો રહેશે. તમારા મનમાં કોઈ વાતને લઈને આશંકા રહેશે. આયોજિત કાર્યમાં અવરોધો આવી શકે છે. આ મહિને તમને કોઈ પરિચિતના કારણે મોટું નુકસાન થઈ શકે છે. કોઈના પર વધુ પડતો વિશ્વાસ કરવો તમારા માટે ઘાતક સાબિત થઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વાદવિવાદ ટાળો.

આ મહિને કેટલીક બાબતોને અવગણવી તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. આ મહિને સમજી વિચારીને કાર્ય કરવું વધુ સારું રહેશે. પૈસાનું મોટું રોકાણ કરતા પહેલા કાગળ પર ખાસ ધ્યાન આપો. આ મહિને પરિવારમાં શુભ કાર્ય થવાની સંભાવનાઓ રહેશે. સાથે જ પરિવારનું કોઈ જૂનું અટકેલું કામ પૂરું થઈ શકે છે. આ કારણે તમે પરસ્પર સંવાદિતા બનાવવામાં સફળ થશો. આ મહિને તમે તમારી પત્ની અને બાળકો સાથે ખરીદી કરવા જઈ શકો છો. તમે તમારા પરિવાર અને તમારા બાળકો માટે પણ યોજના બનાવી શકો છો.

સિંહ રાશિના જાતકો માટે આ મહિનો સારો રહેવાનો છે. આ મહિને કેટલાક ખાસ કામ પૂરા થઈ શકે છે. આનાથી ભવિષ્યમાં લાભ મળશે. કાર્યસ્થળ પર તમને નવા જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. આર્થિક લાભ થવાની શક્યતાઓ છે. આ મહિને તમારા માટે આર્થિક રીતે ઘણા રસ્તાઓ ખુલી શકે છે, જે તમારી નાણાકીય સ્થિતિને મજબૂત બનાવશે.

આ મહિને, પારિવારિક દૃષ્ટિકોણથી, તમે દરેકની વચ્ચે વધતી જતી અંતરોને દૂર કરવામાં સફળ થશો. કેટલાક મોટા પારિવારિક વિવાદને ઉકેલવામાં પણ તમને સફળતા મળશે. જેના કારણે સમાજમાં તમારું માન-સન્માન વધશે. તમે તમારા મનમાં પ્રસન્નતા અનુભવશો. પરિવારમાં પત્ની અને બાળકો તમારી ઈચ્છા મુજબ રહેશે. તમારી અતિશય પરિશ્રમને કારણે તમારું કોઈ જૂનું પેન્ડિંગ કામ આ મહિને પૂરું થવા જઈ રહ્યું છે. આનાથી તમને ફાયદો થશે. વિવાદ સમાપ્ત થયા પછી તમે રાહતનો શ્વાસ લેશો.

કન્યા રાશિનું માસિક રાશિફળ: આ મહિનો કન્યા રાશિના લોકો માટે ઉતાર-ચઢાવથી ભરેલો રહેશે. તમારા કામમાં અવરોધો આવી શકે છે, જેના કારણે તમે માનસિક રીતે તણાવમાં રહેશો. આ મહિને બિનજરૂરી ખર્ચાઓને કારણે તમારી આર્થિક સ્થિતિ બગડી શકે છે. જો કે મહિનાના અંતમાં પરિસ્થિતિમાં મોટો ફેરફાર જોવા મળશે. આર્થિક રીતે તમે સામાન્ય અનુભવ કરશો.

આ મહિને તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. પારિવારિક દૃષ્ટિકોણથી આ તમારા માટે સારું રહેશે. આ મહિને પરિવારનો કોઈ સભ્ય તમારો સાથ છોડી શકે છે, જેના કારણે પરિવારમાં વાતાવરણ અશાંત રહેશે. આ મહિને તમે પરિવારમાં ચાલી રહેલી પરેશાનીઓને સમાપ્ત કરવાના પ્રયાસો કરતા જોવા મળશે.

જો કે, તમારી સમજણથી તમે તેને અમુક અંશે ઘટાડવામાં સફળ થશો. પારિવારિક દૃષ્ટિકોણથી આ મહિનો બહુ સારો નથી. સામાજિક રાજકીય ક્ષેત્રે તમારું વર્તન લોકો તમારા પક્ષમાં દેખાશે. તમારા મુશ્કેલ સંજોગોમાં તમને તમારા લોકોનો સહયોગ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *