અઠવાડિયાનું રાશિફળ સાત દિવસ ઘોડાની જેમ દોડશે આ રાશિવાળા મેળવશે ખૂબ જ લાભ અને પ્રગતિ - khabarilallive      

અઠવાડિયાનું રાશિફળ સાત દિવસ ઘોડાની જેમ દોડશે આ રાશિવાળા મેળવશે ખૂબ જ લાભ અને પ્રગતિ

તુલા: તુલા રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે કોઈપણ કામ સમજદારીપૂર્વક કરવું પડશે. જો તમે કોઈ મોટી સ્કીમ સાથે કામ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારે કોઈપણ પેપર સાથે સંબંધિત નિયમોને સારી રીતે વાંચ્યા પછી જ સહી કરવી જોઈએ. ખરીદતી વખતે, વેચાણ કરતી વખતે અથવા પૈસા ટ્રાન્સફર કરતી વખતે આને ધ્યાનમાં રાખો.

તમારા જીવનસાથી અથવા કોઈપણ મિત્ર પર આંધળો વિશ્વાસ કરવાની ભૂલ ન કરો, નહીં તો તમારે મોટું નુકસાન ઉઠાવવું પડી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં પણ, તમારું કામ કોઈ બીજા પર છોડવાને બદલે જાતે કરો, નહીંતર કામ નબળું જાય તો તમારે તમારા બોસના ગુસ્સાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખવું પડશે. આ સમય દરમિયાન તમને પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, તમારા આહાર અને દિનચર્યાનું વિશેષ ધ્યાન રાખો.

જો તમે વિદેશમાં વ્યવસાય કરવા અથવા કારકિર્દી બનાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, તો તમારે તેનાથી સંબંધિત કોઈ ખાસ કાર્યમાં સફળતા મેળવવા માટે થોડી વધુ રાહ જોવી પડી શકે છે. પ્રેમ સંબંધની દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ ઓછું અનુકૂળ રહેશે. આ અઠવાડિયે તમારી લવ સ્ટોરીમાં કોઈ ત્રીજા વ્યક્તિની દખલને કારણે ગેરસમજ ઊભી થઈ શકે છે. કોઈપણ નિર્ણય લેવા અંગે તમારા જીવનસાથી સાથે મતભેદ પણ થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક: વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું પાછલા સપ્તાહની સરખામણીમાં થોડી રાહત આપનારું બની શકે છે. આ અઠવાડિયે, તમારા નજીકના મિત્રોની મદદથી, પેન્ડિંગ કામને વેગ મળશે. જમીન અને મકાન સંબંધિત વિવાદોના ઉકેલ માટે અવકાશ રહેશે. જો મિલકત સંબંધિત વિવાદો વાટાઘાટો દ્વારા ઉકેલી શકાય છે, તો આમ કરવામાં વિલંબ કરશો નહીં અને તેને કોર્ટમાં લઈ જવાનું ટાળો.

કૌટુંબિક સંબંધી કોઈપણ સમસ્યાને ઉકેલતી વખતે, તમારા સંબંધીઓની લાગણીઓને અવગણશો નહીં. જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છો, તો તમારે આ અઠવાડિયે વિચાર્યા વિના કોઈપણ યોજના અથવા સોદામાં પૈસાનું રોકાણ કરવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો નફાને બદલે નુકસાન થઈ શકે છે. અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધમાં, તમારે કામના સંબંધમાં લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે.

આ સમય દરમિયાન, તમને તમારી મહેનત અને પ્રયત્નોનું સંપૂર્ણ પરિણામ મળશે. આ સમયગાળા દરમિયાન પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો પૂર્ણ થઈ શકે છે. સંબંધીઓ સાથે મુલાકાત થશે. સપ્તાહના અંતમાં, તમે લક્ઝરી સંબંધિત કેટલીક મોંઘી વસ્તુઓ ખરીદી શકો છો, જે તમારા ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ બનાવશે. પ્રેમ સંબંધોમાં ઉગ્રતા રહેશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

ધનુરાશિ: ધનુ રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે કોઈપણ નિર્ણય સાવધાનીપૂર્વક લેવો પડશે. જો તમે નોકરીમાં ફેરફાર કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારે આ સંબંધમાં નિર્ણય લેતી વખતે તમારા શુભેચ્છકોનો અભિપ્રાય અવશ્ય લેવો જોઈએ. સપ્તાહની શરૂઆતમાં કાર્યસ્થળમાં વધુ કામનો બોજ બની શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમારે તમારા કામને સમયસર પૂર્ણ કરવા માટે વધુ મહેનત કરવી પડશે અને વધુ દોડવું પડશે.

જો તમે કોઈપણ વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છો, તો તમે આ અઠવાડિયે તમારા સમય અને શક્તિનું સંચાલન કરીને તમારા વ્યવસાયને યોગ્ય દિશામાં આગળ વધારવામાં સફળ થઈ શકો છો. આ અઠવાડિયે તમારે તમારા કાર્યમાં સફળતાની સાથે તમારી છબી સુધારવાનો પ્રયાસ કરવો પડશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં વિદેશથી સંબંધિત વેપાર કરનારાઓને મોટો કોન્ટ્રાક્ટ મળી શકે છે.

આ સમય દરમિયાન, તમે તમારી બુદ્ધિ અને વિવેકબુદ્ધિથી વધુને વધુ પૈસા કમાવવામાં સફળ થશો. આ અઠવાડિયે યુવાનો પોતાનો મોટાભાગનો સમય મોજ-મસ્તીમાં પસાર કરશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં અચાનક ક્યાંક પિકનિક કે પાર્ટીનું આયોજન થઈ શકે છે. પ્રેમ સંબંધોમાં પરસ્પર વિશ્વાસ વધશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *