ગુરુવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને નોકરીમાં મળશે અધિકારીનો સહયોગ કર્ક રાશિને પરિવારમાં થશે ધાર્મિક કાર્યો - khabarilallive    

ગુરુવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને નોકરીમાં મળશે અધિકારીનો સહયોગ કર્ક રાશિને પરિવારમાં થશે ધાર્મિક કાર્યો

મેષ – મન પ્રસન્ન રહેશે. ધીરજ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. કપડાં પર ખર્ચ વધુ થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પ્રગતિ થઈ રહી છે. માતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. વધુ ખર્ચ થશે. પ્રવાસની શક્યતાઓ છે.

વૃષભ – આત્મવિશ્વાસ સાથે પ્રેમ કરવામાં આવશે. શૈક્ષણિક કાર્ય માટે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. દિનચર્યા અસ્તવ્યસ્ત થઈ શકે છે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે. વેપારનો વિસ્તાર થઈ શકે છે. ભાઈ-બહેનનો સહયોગ મળશે. ધનલાભની તકો મળશે. બિનજરૂરી તણાવથી દૂર રહો.

મિથુન – નોકરીમાં પ્રગતિની તકો મળી શકે છે, પરંતુ સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. ધાર્મિક સંગીતમાં રસ વધી શકે છે. પારિવારિક જીવન કષ્ટદાયક રહી શકે છે. મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી રહેશે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે.

કર્ક- વાણીમાં મધુરતા રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. તમને માન-સન્માન મળશે. આવકમાં વધારો થશે. વિદેશ પ્રવાસની શક્યતાઓ બની રહી છે. કાર્યો પ્રત્યે ઉત્સાહ અને ઉત્સાહ રહેશે. વાહન આનંદમાં વધારો થશે. ધીરજનો અભાવ રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે.

સિંહ રાશિ – મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. વધુ દોડધામ થશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. પરિવારમાં ધાર્મિક-શુભ કાર્યો થશે. મકાનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે.

કન્યા રાશિ- શૈક્ષણિક કાર્યમાં મન વ્યસ્ત રહેશે. બૌદ્ધિક કાર્યોથી આવક વધશે. મિત્ર સાથે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. મહેનત વધુ રહેશે. આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. શાંત થાવ પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. દૈનિક જીવન વ્યસ્ત રહેશે. રોકાયેલ ધન પ્રાપ્ત થશે.

તુલા રાશિ – આશા અને નિરાશાની ભાવનાઓ મનમાં રહેશે. બિઝનેસ પર ધ્યાન આપો. મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. મિત્રની મદદથી નોકરીની તકો મળી શકે છે. ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. પારિવારિક જીવન કષ્ટદાયક રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આળસનો અતિરેક રહેશે.

વૃશ્ચિક- વાંચનમાં રૂચિ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યોનું સુખદ પરિણામ મળશે. બૌદ્ધિક કાર્યોથી આવક વધશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. વ્યવસાયમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ભૌતિક સુખોમાં વધારો થશે. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. માતાનો સાથ અને સહકાર મળશે. મકાન સુખમાં વધારો થશે.

ધનુ – મન પરેશાન થઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તન શક્ય છે. મહેનત વધુ રહેશે. વેપારમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. મહેનત વધુ રહેશે. વાણીનો પ્રભાવ વધશે. શાસક સત્તા તરફથી મુશ્કેલી આવી શકે છે. બિનજરૂરી વિવાદો અને ઝઘડાઓ ટાળવાનો પ્રયાસ કરો. ધાર્મિક કાર્યમાં રસ વધશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

મકર – શાંત રહો. બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદ ટાળો. પારિવારિક જીવન કષ્ટદાયક રહી શકે છે. કોઈપણ મિલકતમાંથી ધનલાભ થઈ શકે છે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. બહેનો અને ભાઈઓ સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. માતાનો સહયોગ મળશે. ક્ષણિક ક્રોધિત અને ક્ષણિક પ્રસન્નતાની માનસિક સ્થિતિ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યોમાં સુધારો થશે.

કુંભ – આત્મસંયમ રાખો. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થવાથી પણ તમે પરેશાન થઈ શકો છો. પરિવારમાં શાંતિ જાળવવાનો પ્રયાસ કરો. પૈતૃક સંપત્તિ આવકનું સાધન બની શકે છે. વાતચીતમાં શાંત રહો. ધાર્મિક કાર્યો તરફ વલણ વધશે. માતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

મીન – આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. વાતચીતમાં શાંત રહો. બિનજરૂરી ઝઘડા અને વિવાદો ટાળો. આસપાસ વ્યર્થ દોડધામ થશે. વેપારમાં સુધારો થશે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. સંચિત ધનમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. નોકરી માટે તમને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યુમાં સફળતા મળશે. તમને સુખદ સમાચાર મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *