ગુરુ થઈ રહ્યા છે મેષ રાશિમાં વક્રી આ રાશિઓ વાળા ને આવનાર દિવસો રહેશે થોડા ભારે પરેશાનીઓ આવશે - khabarilallive      

ગુરુ થઈ રહ્યા છે મેષ રાશિમાં વક્રી આ રાશિઓ વાળા ને આવનાર દિવસો રહેશે થોડા ભારે પરેશાનીઓ આવશે

ગુરુ 4 સપ્ટેમ્બરથી મેષ રાશિમાં પૂર્વવર્તી સંક્રમણ કરશે. વૈદિક જ્યોતિષમાં ગુરુને પ્રાકૃતિક શુભ ગ્રહ તરીકે વર્ણવવામાં આવ્યો છે. આ સાથે ગુરુને સુખ અને સુવિધાનો કારક પણ કહેવામાં આવે છે. આવી સ્થિતિમાં, 5 રાશિના જાતકો માટે ગુરુની પૂર્વવર્તી ગતિ પરેશાન કરનારી છે.

4 સપ્ટેમ્બરથી 31 ડિસેમ્બર સુધી ગુરુ મેષ રાશિમાં પૂર્વવર્તી ગતિમાં રહેશે. આવી સ્થિતિમાં ગુરુ મેષ સહિત 5 રાશિના લોકોને આર્થિક, કરિયર અને લવ લાઈફમાં મૂંઝવણ અને પરેશાની આપી શકે છે. આ સાથે, ચાલો જાણીએ કે કઈ રાશિઓ માટે ગુરુની પૂર્વવર્તી ગતિ મુશ્કેલીકારક રહેશે.

મેષ રાશિના જાતકોએ થોડી સાવચેતી રાખવાની જરૂર છે. ગુરુની પૂર્વવર્તી ગતિના આ સમયગાળા દરમિયાન તમને તમારા પિતા સાથે સમસ્યાઓ અને તકરારનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ દરમિયાન તમને ભાગ્યનો પૂરો સાથ નહીં મળે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમારો ખર્ચ વધી શકે છે. પરિવારમાં કોઈની સાથે સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યા થઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન તમારો ખર્ચ ઘણો વધારે રહેશે.

વૃષભ રાશિના જાતકો માટે પણ સમસ્યાઓ લાવશે. આ રાશિની મહિલાઓએ ખૂબ કાળજી રાખવાની જરૂર છે. તેમને ડાયાબિટીસ અથવા હોર્મોનલ જેવી સમસ્યાઓ હોઈ શકે છે. આ દરમિયાન પુરુષોમાં લીવર અને પાચન તંત્રની સમસ્યા થઈ શકે છે.

તે તમને તમારા નાણાકીય નિર્ણયો અને ભૂતકાળમાં કરેલા રોકાણો પર પુનર્વિચાર કરવા દબાણ કરી શકે છે અને તમારી ભૌતિક ઇચ્છાઓ વિશે પણ. આ સમય દરમિયાન તમે તમારા સાચા શુભચિંતકો અને દુશ્મનોને સારી રીતે સમજી શકશો. તમારા ઘરેલુ જીવનમાં થતી ભૂલો પર ધ્યાન આપવા માટે પણ આ સમય મહત્વપૂર્ણ છે.

કર્ક રાશિના લોકોના વ્યવસાયમાં પરિવર્તન લાવી શકે છે. જો કે, આ ફેરફાર તમારા માટે થોડી નિરાશા પણ લાવશે. આ દરમિયાન, તમારી માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. અમુક રોગ તેમને ઘેરી શકે છે. આ સમય દરમિયાન તમારે તમારા વ્યવસાયિક જીવનમાં ઘણી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

ઉપરાંત, આ સમય તમને પરિવર્તન વિશે વિચારવા માટે મજબૂર કરશે. તમારે તમારા પિતા સાથે કેટલીક સમસ્યાઓ અને તકરારનો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે. ઉપરાંત, તમારા પિતાની કોઈ જૂની બીમારી અથવા સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યા ફરી સામે આવી શકે છે. તેથી, તમારે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે કારણ કે આ તમારા માટે ચિંતાનો વિષય બની શકે છે.

સિંહ રાશિના લોકો માટે મુશ્કેલી ઊભી કરશે. આ સમય દરમિયાન તમે સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાથી પરેશાન થઈ શકો છો અને તમને મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે અથવા ટૂંકા અથવા લાંબા અંતરની મુસાફરીમાં વિલંબ થઈ શકે છે. તેમજ જે લોકો પ્રેમ સંબંધમાં છે તેમના માટે આ સમય થોડો તણાવપૂર્ણ રહેશે. તમારે આ સમય દરમિયાન પ્રેમ સંબંધોમાં થોડા ગંભીર રહેવાની જરૂર છે. તેને માત્ર મનોરંજન માટે ન લો.

ધનુ રાશિના લોકોના સ્વાસ્થ્ય પર અસર કરશે. ઉપરાંત, આ સમય દરમિયાન તમારે તમારી માતાના સ્વાસ્થ્યનું વધુ ધ્યાન રાખવું પડશે. આ દરમિયાન, તમારે તમારી ભૂલો વિશે વધુ વિચારવાની જરૂર છે. ધનુરાશિઓ કે જેઓ તેમના પરિવારને વધારવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે અને બાળકો છે પરંતુ અવરોધો અથવા તબીબી સમસ્યાઓનો સામનો કરી રહ્યા છે, આ તે સમય છે જ્યારે તમે સમસ્યાને સમજી શકશો અને તેને દૂર કરી શકશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *