સપ્ટેમ્બર મહિનો મિથુન રાશિ માટે રહેશે શુભ સફળતાની સીડીઓ ચડી પોચશે ટોચ પર જૂના કોઈ લોકોને થશે મળવાનું - khabarilallive    

સપ્ટેમ્બર મહિનો મિથુન રાશિ માટે રહેશે શુભ સફળતાની સીડીઓ ચડી પોચશે ટોચ પર જૂના કોઈ લોકોને થશે મળવાનું

મિથુન રાશિનો સ્વામી બુધ ગ્રહ છે. આ દ્વિ પ્રકૃતિની રાશિ છે. આ રાશિના લોકો બુદ્ધિશાળી અને ખૂબ જ ઉન્નત હોય છે. તેને સંગીત અને કલામાં ઊંડો રસ છે. આ લોકો સટ્ટાબાજી, જુગાર વગેરેના પણ શોખીન છે અને આ ક્ષેત્રમાં નફો કરવાની ક્ષમતા પણ ધરાવે છે. બીજી તરફ, તેઓ વારંવાર તેમના નિર્ણયો બદલતા રહે છે. મિથુન રાશિના લોકોને ફરવું અને ફરવું ગમે છે.

સપ્ટેમ્બર મહિનાની કુંડળી 2023 મુજબ, આ મહિને લાભકારી ગ્રહો ગુરુ અને રાહુ અગિયારમા ભાવમાં બેઠા છે, જેના પરિણામે જાતકને આર્થિક જીવનમાં અચાનક લાભ મળી શકે છે. જ્યારે મુખ્ય ગ્રહ શનિ નવમા ભાવમાં પૂર્વવર્તી ગતિમાં હાજર છે અને ગુરુ સાતમા અને દસમા ઘરના સ્વામી તરીકે અગિયારમા ભાવમાં સ્થિત છે.

બીજી તરફ, શુક્ર, પાંચમા અને બારમા ઘરના સ્વામી તરીકે, પૂર્વવર્તી છે અને 02 ઓક્ટોબર, 2023 સુધી ત્રીજા ભાવમાં બેઠો છે. પ્રથમ અને ચોથા ઘરના સ્વામી તરીકે બુધ 01 ઓક્ટોબર 2023 સુધી ચોથા ભાવમાં હાજર છે.

ઉર્જાનો ગ્રહ મંગળ 03 ઓક્ટોબર 2023 સુધી છઠ્ઠા અને અગિયારમા ઘરના સ્વામી તરીકે ચોથા ભાવમાં બેઠો છે.આ મહિને મૂળ રાશિના જાતકોને સરેરાશ પરિણામ મળવાની સંભાવના છે, કારણ કે રાહુ પ્રથમ ભાવમાં અને કેતુ સાતમા ભાવમાં પ્રતિકૂળ સ્થિતિમાં છે.

શુક્ર, બીજા અને સાતમા ઘરના સ્વામી તરીકે, 02 ઓક્ટોબર, 2023 સુધી ચોથા ભાવમાં પૂર્વવર્તી ગતિમાં હાજર છે. બીજી તરફ ત્રીજા અને છઠ્ઠા ઘરનો સ્વામી બુધ 1 ઓક્ટોબર સુધી પાંચમા ભાવમાં બેઠો છે. સપ્ટેમ્બર મહિનો તમારા માટે કેવો રહેશે અને જીવનના વિવિધ ક્ષેત્રો જેમ કે કુટુંબ, કારકિર્દી, સ્વાસ્થ્ય, પ્રેમ વગેરેમાં તમને કેવા પરિણામો મળશે? જાણવા માટે વિગતવાર સપ્ટેમ્બર જન્માક્ષર 2023 વાંચો.

કાર્યસ્થળ: સપ્ટેમ્બર 2023ની માસિક કુંડળી અનુસાર કરિયરના ક્ષેત્રમાં મિથુન રાશિના જાતકોને સારા પરિણામ મળી શકે છે, કારણ કે આ મહિને કરિયરનો ગ્રહ શનિ નવમા ભાવમાં બેઠો છે, જેના કારણે ઉત્તમ પરિણામોની અપેક્ષા છે, પરંતુ આ માટે વ્યક્તિને સખત મહેનતની જરૂર હોય છે.

ગુરૂ જે એક શુભ ગ્રહ છે તે અગિયારમા ભાવમાં બેઠો છે જેના કારણે વતનીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળી શકે છે અને નોકરીમાં પ્રમોશન પણ મળી શકે છે. જ્યારે કેટલાક વતનીઓને વિદેશ જવાનો મોકો પણ મળી શકે છે.

ચંદ્ર રાશિના અગિયારમા ભાવમાં રાહુ અને ગુરુનો સંયોગ હોવાથી તે રાશિના જાતકોને કરિયરમાં ઘણી સારી તકો આપી શકે છે. વતની તેના કાર્યક્ષેત્રમાં તેની કુશળતા દર્શાવવામાં સક્ષમ હોઈ શકે છે અને તેના ક્ષેત્રમાં વધુ સારું કરવાની ક્ષમતા હોઈ શકે છે.

01 ઓક્ટોબર, 2023 પહેલા ઘરના સ્વામી તરીકે બુધ ચોથા ભાવમાં બેઠો છે, જેના પરિણામે જાતકોને વેપારના ક્ષેત્રમાં લાભ મળી શકે છે. વતની પણ ભાગીદારીથી નફો કરવાની સ્થિતિમાં હોઈ શકે છે. તમે આ મહિને નવી ભાગીદારી પર વિચાર કરી શકો છો. તમે તમારા પ્રતિસ્પર્ધીઓથી આગળ રહી શકો છો. આ મહિના દરમિયાન, તમને વ્યવસાયમાં નવી યોજનાઓને આગળ ધપાવવાની તક મળી શકે છે, જેના દ્વારા તમે ખૂબ જ સંતોષ અનુભવશો.

આર્થિક: સપ્ટેમ્બર 2023ની માસિક કુંડળી અનુસાર, મિથુન રાશિના લોકોને આ મહિને નાણાકીય લાભ મળી શકે છે, કારણ કે ગુરુ ચંદ્ર રાશિના અગિયારમા ભાવમાં બેઠો છે. ગુરુની સાનુકૂળ સ્થિતિને કારણે ધનમાં વૃદ્ધિની સંભાવના સાથે, જાતકને પણ બચત કરવાની સ્થિતિમાં આવી શકે છે.

અગિયારમા ભાવમાં રાહુની હાજરીને કારણે, વતનીઓને અચાનક નાણાકીય લાભ તેમજ પૈતૃક સંપત્તિથી મોટો લાભ થવાની સંભાવના છે. જે લોકો શેરબજારમાં પૈસાનું રોકાણ કરવાનું વિચારી રહ્યા છે તેઓ આ સમયગાળા દરમિયાન નફો કરી શકે છે, જ્યારે રાહુની અનુકૂળ સ્થિતિને કારણે તમે પૈસા બચાવી પણ શકશો.

બીજી બાજુ જે લોકો વેપાર ક્ષેત્રે છે તેમના માટે આ મહિનો વધુ સારો સાબિત થઈ શકે છે. અગિયારમા ભાવમાં ગુરૂ અને રાહુની યુતિને કારણે જાતક સારો ધનલાભ મેળવવાની સ્થિતિમાં હોઈ શકે છે. આ મહિને વતનીઓને વેપારના ક્ષેત્રમાં ઘણી તકો મળી શકે છે.

કારણ કે ત્રીજા ભાવમાં બુધ પ્રથમ અને ચોથા ભાવનો સ્વામી બનીને બેઠો છે, જેના પરિણામે વતનીને વિદેશમાં વેપાર કરવાની તક અથવા આઉટસોર્સિંગની તક મળી શકે છે. પાંચમા ઘરના સ્વામી તરીકે શુક્ર ત્રીજા ભાવમાં બિરાજમાન છે, જેના કારણે પ્રવાસ દ્વારા ધન પ્રાપ્તિનો અવકાશ છે.

આરોગ્ય: સપ્ટેમ્બર 2023ની માસિક કુંડળી અનુસાર, આ મહિનો તમને સ્વાસ્થ્યના મોરચે ઉત્તમ સ્વાસ્થ્ય આપશે, કારણ કે ગુરુ મેષ રાશિના અગિયારમા ઘરમાં રાહુ સાથે અનુકૂળ સ્થિતિમાં હાજર છે, જે કદાચ સારું સ્વાસ્થ્ય જાળવી શકશે, પરંતુ બીજી બાજુ, પાંચમા ભાવમાં કેતુની હાજરીના પરિણામે, સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે વતનીઓમાં ચિંતા અને અસુરક્ષાની લાગણી વિકસી શકે છે.

અગિયારમા ભાવમાં રાહુની હાજરી વતનીઓને સારું સ્વાસ્થ્ય અને ભરપૂર ઊર્જા પ્રદાન કરી શકે છે. આ સિવાય કન્યા રાશિના સ્વામી બુધની પ્રતિકૂળ સ્થિતિને કારણે જાતક ચિંતિત થઈ શકે છે અને પાંચમા ઘરના સ્વામી શુક્રની હાજરીને કારણે જાતક સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓથી પરેશાન થઈ શકે છે.

પ્રેમ અને લગ્ન: સપ્ટેમ્બર 2023ની માસિક કુંડળી અનુસાર, અગિયારમા ભાવમાં ગુરુ અને રાહુનો યુતિ હોવાને કારણે પ્રેમમાં રહેલા લોકોને આ મહિનો શુભ પરિણામ આપી શકે છે. જેના કારણે જાતકને પ્રેમમાં સફળતા મળી શકે છે. પ્રેમમાં ઊંડાણ પણ હોઈ શકે છે. તમે આ મહિને સંબંધો જાળવવામાં પરિપક્વ બની શકો છો, જેના કારણે તમે સંબંધોમાં ખુશીનો અનુભવ કરી શકો છો.

અગિયારમા ભાવમાં ગુરુ અને રાહુના સંયોગને કારણે જે લોકો લગ્ન કરવાનું વિચારી રહ્યા છે તેમના માટે આ મહિનો ફળદાયી સાબિત થઈ શકે છે. જો કે, જે લોકો પ્રેમમાં પ્રવેશવાનું વિચારી રહ્યા છે, તેમના માટે આ યોગ્ય સમય નથી.

કુટુંબ: સપ્ટેમ્બર 2023ની માસિક કુંડળી અનુસાર આ મહિને તમારા માટે પારિવારિક જીવન વધુ સારું સાબિત થઈ શકે છે, કારણ કે અગિયારમા ભાવમાં ગુરુ અને રાહુનો યુતિ છે અને રાશિનો સ્વામી બુધ ચોથા ભાવમાં અનુકૂળ સ્થિતિમાં બેઠો છે. 01 ઓક્ટોબર 2023 સુધી ઘર.

આ મહિને ચંદ્ર રાશિના અગિયારમા ભાવમાં ગુરુના ગોચરના પરિણામે પરિવારમાં શાંતિનું વાતાવરણ પ્રવર્તી શકે છે અને પરિવારના સભ્યો વચ્ચે વધુ સારી સંવાદિતા સ્થાપિત થઈ શકે છે. આ સાથે પરિવારમાં પહેલાથી ચાલી રહેલા વિવાદનો ઉકેલ આવવાની સંભાવના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *