રક્ષાબંધન પર શનિ ગુરુનો દુર્લભ સંયોગ આ ત્રણ રાશિવાળા પર વરસશે બેસૂમાર ધનવર્ષા - khabarilallive      

રક્ષાબંધન પર શનિ ગુરુનો દુર્લભ સંયોગ આ ત્રણ રાશિવાળા પર વરસશે બેસૂમાર ધનવર્ષા

રક્ષાબંધનનો તહેવાર સાવન મહિનાની પૂર્ણિમાની તારીખે ઉજવવામાં આવે છે. ભાઈ-બહેનના પવિત્ર સંબંધ માટે આ તહેવાર ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. આ વખતે રક્ષાબંધનનો તહેવાર 2 દિવસ મનાવવામાં આવી રહ્યો છે. રક્ષાબંધન 30મી અને 31મી ઓગસ્ટના રોજ ઉજવવામાં આવશે. આ વખતે રક્ષાબંધન પર શનિ અને ગુરુ એકસાથે દુર્લભ સંયોગ સર્જી રહ્યા છે.

રક્ષાબંધન જેવા મહત્વના દિવસે શનિ ગુરુનું પશ્ચાદવર્તી થવાથી તમામ રાશિના લોકો પર અસર થશે. આ ઉપરાંત રક્ષાબંધનના દિવસે સિંહ રાશિમાં સૂર્ય-બુધનો સંયોગ બુધાદિત્ય રાજયોગ પણ બનાવી રહ્યો છે. આ બધા યોગ એકસાથે 3 રાશિના લોકોનું કિસ્મત ચમકાવશે. આવો જાણીએ કઈ રાશિ માટે રક્ષાબંધન ખૂબ જ શુભ રહેશે.

આ રાશિના લોકો માટે રક્ષાબંધન પર શુભ રહેશે.
મિથુન: રક્ષાબંધન મિથુન રાશિના લોકો માટે સારા દિવસોની શરૂઆત કરશે. આ લોકોની આવકમાં વધારો થશે. ધન સંકટ સમાપ્ત થશે. તમારી બચતમાં વધારો થશે. જમીન-મિલકત મળી શકે છે. તમને કોઈ સારા સમાચાર મળશે જેનાથી તમારું દિલ ખુશ થઈ જશે. આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. અંગત જીવનમાં સુધારો થશે. પૈતૃક સંપત્તિથી લાભ થશે

સિંહ રાશિઃ રક્ષાબંધન પર બનેલા આ યોગ સિંહ રાશિના લોકોને ઘણો લાભ આપશે. આ લોકોનું ભાગ્ય ચમકશે. મા લક્ષ્મીના આશીર્વાદથી ધનની પ્રાપ્તિ થશે. રોકાયેલું ધન પ્રાપ્ત થશે. રોકાણથી તમને ફાયદો થઈ શકે છે. રોકાણ કરવા માટે સારો સમય છે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. સંબંધોને લગતી સમસ્યા દૂર થશે. પોસ્ટનો ઉપયોગ કરશે.

ધનુ: રક્ષાબંધન પર ગ્રહોનો સંયોગ ધનુ રાશિના લોકો માટે વરદાન સાબિત થઈ શકે છે. આ લોકોને નોકરી-ધંધામાં મોટી પ્રગતિ મળી શકે છે. પદ-પ્રતિષ્ઠા મળી શકે છે. આવક વધી શકે છે. પૈસાના નવા સ્ત્રોત બનશે. પરિવારમાં ખુશીઓ આવશે. જીવન સાથી સારો રહેશે. તમે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *