અઠવાડિયાનું રાશિફળ કર્ક અને કન્યા રાશિ માટે રહેશે મજબૂત અઠવાડીયું ઘરમાં રહેશે ખુશીઓનું વાતાવરણ - khabarilallive    

અઠવાડિયાનું રાશિફળ કર્ક અને કન્યા રાશિ માટે રહેશે મજબૂત અઠવાડીયું ઘરમાં રહેશે ખુશીઓનું વાતાવરણ

કર્કઃ કર્ક રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે પોતાના કોઈપણ કામમાં બેદરકારીથી બચવું જોઈએ, નહીં તો તમારા તૈયાર કામ બગડી શકે છે. તમારી આળસ અને અભિમાન તમને આ અઠવાડિયે ઘણું નુકસાન પહોંચાડી શકે છે, તેથી તમારે આ બંને બાબતોથી દૂર રહેવું પડશે. નોકરિયાત લોકોએ આ અઠવાડિયે તેમના લક્ષ્યોને પૂર્ણ કરવા માટે કાર્યસ્થળમાં વધુ મહેનત કરવી પડશે.

તે જ સમયે, તમારે તમારા વિરોધીઓથી પણ સાવચેત રહેવાની જરૂર પડશે કારણ કે તેઓ તમારા કામને બગાડવાનું ષડયંત્ર કરી શકે છે. આ અઠવાડિયે કર્ક રાશિના જાતકોએ પોતાનું કામ બીજાના હાથમાં છોડી દેવાની ભૂલ ન કરવી જોઈએ નહીંતર તેઓ છેતરાઈ શકે છે. જો તમે ભાગીદારીમાં વેપાર કરો છો, તો પૈસાની લેવડ-દેવડ અને પેપર વર્ક કરતી વખતે ખૂબ કાળજી રાખો. સપ્તાહનો ઉત્તરાર્ધ વ્યવસાય માટે થોડો પડકારજનક બની શકે છે.

આ દરમિયાન કામની ધીમી ગતિ તમને પરેશાન કરશે. ધંધાના સંબંધમાં હાથ ધરવામાં આવેલી યાત્રા થકવી નાખનારી અને અપેક્ષા કરતાં ઓછી નફાકારક રહેશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં પરિવારના કોઈ સભ્ય અથવા લવ પાર્ટનર સાથે કોઈ ગેરસમજ થઈ શકે છે, જેને દૂર કરવામાં તમારા કોઈ શુભેચ્છકની મદદ મળશે. જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય તમારી ચિંતાનો વિષય બની શકે છે.

સિંહઃ સિંહ રાશિના લોકો આ સપ્તાહમાં પોતાના કામકાજ અને સંબંધીઓના વ્યવહારથી થોડા અસંતુષ્ટ રહી શકે છે. જો કે, પરિસ્થિતિ એટલી ખરાબ નહીં હોય જેટલી તમે વિચારવાનો કે સમજવાનો પ્રયત્ન કરશો. જો તમે આ અઠવાડિયે સંવાદનો સહારો લઈને તમારું કામ સમયસર પૂરું કરવાનો પ્રયાસ કરશો તો તમારે બિનજરૂરી તણાવ નહીં લેવો પડશે.

તમારે ઘર અને બહાર બંને જગ્યાએ સાથે મળીને કામ કરવાની જરૂર પડશે.જેઓ પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારી કરી રહ્યા છે તેમને ઇચ્છિત પરિણામ મેળવવા માટે વધુ મહેનત કરવી પડશે. સપ્તાહના મધ્યમાં, તમે તમારા વ્યવસાયને વિસ્તૃત કરવાની યોજના પર કામ કરી શકો છો, પરંતુ તે કરતી વખતે, તમારે તમારા શુભચિંતકોનો અભિપ્રાય લેવો જ જોઇએ. જો તમે પાર્ટનરશીપમાં બિઝનેસ ચલાવી રહ્યા છો તો તમારે પાર્ટનર સાથે કોઈપણ પ્રકારના વિવાદથી બચવું જોઈએ, નહીં તો જો વાત ખોટી થઈ જાય તો તમારે ઘણું સહન કરવું પડી શકે છે.

અઠવાડિયાનો ઉત્તરાર્ધ તમારા માટે પહેલા ભાગની સરખામણીમાં રાહત આપનારો છે. આ દરમિયાન જીવન સંબંધિત તમામ પ્રકારની સમસ્યાઓના ઉકેલો ઉભરાતા જોવા મળશે. તમારો લવ પાર્ટનર તમને દરેક પ્રકારની સમસ્યાઓમાંથી બહાર કાઢવામાં મદદગાર સાબિત થશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

કન્યા રાશિઃ કન્યા રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ પાછલા સપ્તાહની સરખામણીએ વધુ શુભ અને સફળ રહેવાનું છે. આ અઠવાડિયે, તમારું આયોજિત કાર્ય સમયસર પૂર્ણ થશે અને તમને જીવનના દરેક ક્ષેત્રમાં ઇચ્છિત સફળતા અને લાભ મળશે. પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારીમાં લાગેલા વિદ્યાર્થીઓને સપ્તાહની શરૂઆતમાં જ કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે.

વિદેશમાં કરિયર બનાવવા કે બિઝનેસ કરવાની દિશામાં આવનારી મોટી અડચણો દૂર થશે. આ સમય દરમિયાન, તમે તમારા વ્યવસાયને આગળ વધારવા માટે લાંબા અંતરની મુસાફરી કરી શકો છો. યાત્રા સુખદ અને લાભદાયી સાબિત થશે. સપ્તાહના મધ્યમાં સરકાર સાથે જોડાયેલા કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂરા થશે. કોઈ ખાસ વ્યક્તિની મદદથી લાભદાયી યોજનામાં સામેલ થવાની તક મળશે. આ સમય દરમિયાન, તમે આરામથી સંબંધિત કોઈ વસ્તુ ખરીદવા અથવા પરિવાર સાથે સંબંધિત કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ કરવા માટે મોટી રકમ ખર્ચ કરી શકો છો.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારે મોસમી રોગોથી સાવધાન રહેવું જોઈએ. આ દરમિયાન, તમારા આહાર અને તમારી દિનચર્યા પર વિશેષ ધ્યાન આપો. પ્રેમ સંબંધની દ્રષ્ટિએ આ સપ્તાહ તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. તમારા લવ પાર્ટનર સાથે તમારા સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. જીવનસાથી સાથે સુખદ પળો વિતાવશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *