અઠવાડિયાનું રાશિફળ આજથી શરૂ થતું અઠવાડીયું ખોલશે નવા દ્વાર મહિનાનું પહેલું અઠવાડીયું રહેશે શુભ - khabarilallive      

અઠવાડિયાનું રાશિફળ આજથી શરૂ થતું અઠવાડીયું ખોલશે નવા દ્વાર મહિનાનું પહેલું અઠવાડીયું રહેશે શુભ

તુલા: તુલા રાશિના જાતકો માટે આ સપ્તાહ ખૂબ જ વ્યસ્ત રહેવાનું છે. સુખદ પાસું એ છે કે તમારા દ્વારા કરવામાં આવેલી આ દોડધામ અને મહેનતનું સંપૂર્ણ ફળ તમને મળશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમારે તમારી કારકિર્દી અથવા વ્યવસાયના સંબંધમાં લાંબા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. યાત્રા સુખદ અને ફળદાયી સાબિત થશે.

કાર્યસ્થળમાં તમને વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંને તરફથી વિશેષ સહયોગ મળશે. જેના કારણે તમે તમારા વિરોધીઓ પર સરળતાથી જીત મેળવી શકશો. આ અઠવાડિયે તમને કાર્યક્ષેત્રમાં વિશેષ પદ અથવા જવાબદારી મળી શકે છે. કોર્ટ-કચેરી સંબંધિત મામલાઓમાં તમને મોટી રાહત મળી શકે છે. તમારા વિરોધીઓ જાતે જ તમારી સાથે સમાધાન શરૂ કરી શકે છે. કોઈ વરિષ્ઠ અથવા પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી જમીન-મકાન સંબંધિત વિવાદનો ઉકેલ આવી શકે છે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં યુવાનોનો મોટાભાગનો સમય મોજ-મસ્તીમાં પસાર થશે. આ દરમિયાન અચાનક પિકનિક કે પર્યટનનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. પ્રેમ સંબંધ માટે આ સપ્તાહ શુભ સાબિત થશે. અવિવાહિતોના જીવનમાં ઈચ્છિત જીવનસાથીની એન્ટ્રી થઈ શકે છે. તે જ સમયે, પહેલાથી ચાલી રહેલા પ્રેમ સંબંધ મજબૂત થશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ખૂબ જ પ્રમાણિક રહેશો અને તેની સાથે ખુશીથી સમય પસાર કરશો.

વૃશ્ચિક: વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે પોતાના સ્વાસ્થ્ય અને સંબંધો બંને પર ઘણું ધ્યાન આપવું પડશે. મોસમી રોગોથી સાવધ રહો અને કોઈ પણ જૂના રોગના ઉદ્ભવને અવગણશો નહીં, નહીં તો તમારે શારીરિક અને માનસિક પીડા સહન કરવાની સાથે હોસ્પિટલમાં જવું પડી શકે છે. આ અઠવાડિયે વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસથી વિચલિત થઈ શકે છે.

યુવાનોનો મોટાભાગનો સમય મોજ-મસ્તીમાં પસાર થશે. વેપારની દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ મધ્યમ ફળદાયી રહેશે. બજારમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા જાળવવા માટે, તમારે તમારા પ્રતિસ્પર્ધીઓ સાથે સખત સ્પર્ધા કરવી પડી શકે છે. બીજી બાજુ, નોકરી કરતા લોકોને વધારાના કામના બોજનો સામનો કરવો પડી શકે છે, જેને પૂર્ણ કરવા માટે તેમને વધુ મહેનત અને મહેનતની જરૂર પડશે. સપ્તાહના મધ્યમાં સંબંધીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે, તેથી આ સમય દરમિયાન પરિવારના સભ્યોની નાની-નાની વાતોને વધારે ન આપો અને તમારી વાણી પર સંયમ રાખો.

આ અઠવાડિયે જીવનસાથી સાથે કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થવાની સંભાવના છે. વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોએ સુખી દામ્પત્ય જીવન જીવવા માટે તેમના જીવનસાથીની લાગણીઓ અને જરૂરિયાતોને અવગણવાનું ટાળવું જોઈએ. પ્રેમ સંબંધમાં આ રાશિના જાતકોને ફૂંક મારીને આગળ વધવાની જરૂર રહેશે. ધ્યાન રાખો કે નાની ભૂલના કારણે તમારા પ્રેમ સંબંધોમાં તિરાડ આવી શકે છે.

ધનુ: ધનુ રાશિના લોકોને આ અઠવાડિયે તેમની કારકિર્દી અને વ્યવસાયને આગળ વધારવા માટે ઘણી સારી તકો મળશે, પરંતુ લાભ મેળવવા માટે, તમારે તમારા સમય અને શક્તિનું સંચાલન કરવું પડશે. નોકરિયાત લોકોએ પોતાના કાર્યક્ષેત્રમાં પોતાનું કામ આવતી કાલ માટે મુલતવી રાખવાનું અથવા બીજાના હાથમાં છોડવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીંતર થયેલું કામ બગડી શકે છે. વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા લોકોને સપ્તાહના પહેલા ભાગમાં ઇચ્છિત લાભ મળશે.

આ સમય દરમિયાન તમારો વ્યવસાય ઝડપથી આગળ વધતો જોવા મળશે, પરંતુ તે જ સમયે વધતા વેપારને સંભાળવા અને મહત્તમ નફો મેળવવાની ચિંતા રહેશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારે તમારા કામની સાથે તમારા સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખવું પડશે. વધુ પડતી મહેનત અને અનિયમિત દિનચર્યાના કારણે તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે થાકેલા રહેશો. શારીરિક અને માનસિક પીડાથી બચવા માટે, આ સમયગાળા દરમિયાન તમારા સ્વાસ્થ્ય અને આહારનું વિશેષ ધ્યાન રાખો.

આ દરમિયાન પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓની એકાગ્રતામાં ખલેલ પડી શકે છે. જો તમે રોજગાર શોધી રહ્યા છો તો તમારે આ માટે થોડી રાહ જોવી પડી શકે છે. પ્રેમ પ્રકરણમાં ઉતાવળ ટાળો, નહીંતર બનેલી વસ્તુઓ બગડી શકે છે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા જાળવી રાખવા માટે, તમારા જીવનસાથી સાથે પ્રમાણિક રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *