મંગળવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને આવશે કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ મિથુન રાશિને મળશે શુભ સમાચાર - khabarilallive    

મંગળવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને આવશે કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ મિથુન રાશિને મળશે શુભ સમાચાર

મેષ- શાંત રહો. બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદની સ્થિતિ બની શકે છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્ય થઈ શકે છે. જીવન અવ્યવસ્થિત થઈ જશે. મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી રહેશે. કલા અને સંગીત તરફ વલણ વધશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. બાળકોને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી વિકૃતિઓ થઈ શકે છે. શિક્ષણમાં અડચણો આવશે. વેપારમાં તમારે પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

વૃષભ- વાણીમાં મધુરતા રહેશે. નોકરીમાં બદલાવની તક મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં પણ બદલાવ આવી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે. કલા અને સંગીતમાં રસ હોઈ શકે છે. ધાર્મિક કાર્યમાં રુચિ રહેશે. ધાર્મિક સ્થળ પર જવાનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. માતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. ધાર્મિક કાર્યમાં રસ વધશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

મિથુન- સંતાન તરફથી તમને સુખદ સમાચાર મળી શકે છે. કોઈપણ મિલકત આવકનું સાધન બની શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. નકારાત્મકતાની અસર થઈ શકે છે. ભૌતિક સુખોમાં વધારો થશે. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. આવકમાં ઘટાડો અને ખર્ચમાં વધારો થવાની સ્થિતિ રહેશે. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. જીવનસાથી સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. પ્રગતિની શક્યતાઓ છે.

કર્કઃ- આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. વાહનની જાળવણી અને કપડાં પર ખર્ચ વધશે. ક્ષણિક ક્રોધિત અને ક્ષણિક પ્રસન્નતાની માનસિક સ્થિતિ રહેશે. માનસિક સમસ્યાઓમાં ઘટાડો થશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. ભાઈ-બહેનના સહયોગથી વેપારમાં લાભમાં વધારો થઈ શકે છે. જૂના મિત્ર સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ રહેશે.

સિંહ- માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ મનમાં નિરાશાની લાગણી થઈ શકે છે. નોકરીના કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થઈ શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં ખર્ચ વધશે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. બાળકોને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી વિકૃતિઓ થઈ શકે છે. સંચિત ધનમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો.

કન્યા- અભ્યાસમાં રસ રહેશે. શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે. ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે વિદેશ જવાની તકો છે. વધુ દોડધામ થશે. માનસિક તણાવ રહી શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરશે. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની શક્યતાઓ છે. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે. વાતચીતમાં શાંત રહો. આવકમાં ઘટાડો થઈ શકે છે.

તુલાઃ- આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. ધાર્મિક સંગીત તરફ ઝોક વધી શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થઈ શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. આત્મસંયમ રાખો. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. ધાર્મિક સંગીત તરફ વલણ વધશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. સ્વાસ્થ્યને લઈને મન ચિંતિત રહેશે. પ્રવાસની શક્યતાઓ છે.

વૃશ્ચિક- મન પરેશાન રહેશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ પણ તમને પરેશાન કરી શકે છે. પરિવારના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. મિત્રનો સહયોગ મળશે. વેપારમાં આવક વધશે. આત્મવિશ્વાસ પૂર્ણ રહેશે, પરંતુ ધીરજ ઘટી શકે છે. શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યમાં સફળતા મળશે. પૈતૃક વ્યાપાર વિસ્તરી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. વસ્ત્રોમાં રસ વધી શકે છે.

ધનુ- સંતાન સુખમાં વધારો થઈ શકે છે. કોઈ મિત્રની મદદથી તમે આવક વધારવાનું માધ્યમ બની શકો છો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. માનસિક શાંતિ રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. મનમાં પ્રસન્નતાની લાગણી રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વિસ્તરણ પણ થઈ શકે છે. સંતાનના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા થઈ શકે છે. માતા તરફથી ધન પ્રાપ્ત થશે.

મકર- આત્મસંયમ રાખો. માતાનો સંગાથ મળશે. કોઈપણ મિલકત આવકનું સાધન બની શકે છે. ધંધામાં બદલાવ આવી રહ્યા છે. વાંચનમાં રસ પડશે. શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. માન-સન્માનમાં વધારો થશે. કાર્યક્ષેત્રનો વિસ્તાર થશે. સ્થળ પરિવર્તન શક્ય છે. મહેનતનો અતિરેક થશે. પ્રવાસની શક્યતાઓ છે.

કુંભ- મન શાંત રહેશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. કામના બોજમાં વધારો થશે. મહેનત વધુ રહેશે. આવક વધશે, પરંતુ ખર્ચ પણ વધશે. ક્ષણિક ક્રોધિત અને ક્ષણિક પ્રસન્નતાની માનસિક સ્થિતિ રહેશે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. અન્ય જગ્યાએ જવું પડી શકે છે. વાહન આનંદમાં વધારો થઈ શકે છે. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ રહેશે. વિદેશ યાત્રા પર જઈ શકો છો.

મીન – આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. નોકરીમાં આવક વધશે. માનસિક તણાવ રહી શકે છે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. મહેનતનો અતિરેક થશે. કાર્યસ્થળ પર મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પારિવારિક જીવન કષ્ટદાયક રહેશે. તમને કોઈ મિત્રની મદદ મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *