સાપ્તાહિક રાશિફળ કુંભ રાશિના જાતકોને મળશે ભાઈ બહેનનો સાથ થશે કોઈ મોટુ કાર્ય પુર્ણ જાણો તમારી રાશિ - khabarilallive

સાપ્તાહિક રાશિફળ કુંભ રાશિના જાતકોને મળશે ભાઈ બહેનનો સાથ થશે કોઈ મોટુ કાર્ય પુર્ણ જાણો તમારી રાશિ

મકર મકર રાશિ માટે આ અઠવાડિયું મિશ્ર સાબિત થશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કોઈપણ સમસ્યા તમારા શારીરિક અને માનસિક પીડાનું કારણ બનશે, પરંતુ તે તમારી કારકિર્દી અને વ્યવસાયમાં પણ અવરોધ ઉભી કરશે. આ સમય દરમિયાન તમારા આયોજિત કાર્યોને પૂર્ણ કરવામાં કેટલાક અવરોધો આવી શકે છે.

પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારીમાં લાગેલા વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસમાંથી મન ગુમાવી શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં પરિવારના સભ્ય સાથે વાદ-વિવાદને કારણે મન થોડું અસ્વસ્થ રહેશે. આ દરમિયાન પરસ્પર સંબંધોમાં ગેરસમજ ઊભી થઈ શકે છે, જેના કારણે તમારા નજીકના અને પ્રિયજનો સાથે અંતર વધી શકે છે.

સપ્તાહના પ્રથમ ભાગની સરખામણીએ ઉત્તરાર્ધમાં થોડી રાહત રહેશે. સપ્તાહના પહેલા ભાગમાં બજારમાં મંદીને કારણે વ્યવસાયિક લોકોને અપેક્ષા કરતા ઓછો નફો મળશે, પરંતુ બીજા ભાગમાં ફરી એકવાર તમારો વ્યવસાય પાટા પર આવી જશે.

કુંભ કુંભ રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું જીવન સંબંધિત તમામ સમસ્યાઓનો ઉકેલ આપનારું સાબિત થશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં કોઈ વડીલ વ્યક્તિની મદદથી પરિવારના સભ્યો સાથેની ગેરસમજ દૂર થશે, જેના કારણે પરિવારમાં પરસ્પર પ્રેમ અને વિશ્વાસ વધશે.

કોઈ ખાસ કામ કરતી વખતે તમને તમારા ભાઈ કે બહેનનો વિશેષ સહયોગ મળશે. સંબંધીઓ તમારા પ્રેમ સંબંધને સ્વીકારી શકે છે અને તેના પર લગ્નની મહોર લગાવી શકે છે. કોઈ મિત્ર અથવા કોઈ ખાસ વ્યક્તિની મદદથી તમે ઈચ્છિત નોકરી મેળવી શકો છો.

જો તમે બિઝનેસ સાથે જોડાયેલા છો તો બિઝનેસના વિસ્તરણની ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. આ દરમિયાન તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. કાર્યસ્થળ પર તમારા અધિકારીઓ તમારાથી ખુશ રહેશે.

મીન મીન રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું ખૂબ જ શુભ રહેશે. આ અઠવાડિયે તમારા આયોજિત કાર્ય સમયસર પૂર્ણ થશે. કાર્યસ્થળમાં વરિષ્ઠ તમારા કામની પ્રશંસા કરશે. જો તમે લાંબા સમયથી તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તન માટે પ્રયત્નશીલ છો, તો આ અઠવાડિયે તમારી ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે.

તમને કોઈ સંસ્થા તરફથી સારી ઓફર મળી શકે છે. જો કે, આ કરતી વખતે, તમારે તમારા શુભચિંતકોનો અભિપ્રાય લેવો જોઈએ અને ઉતાવળમાં કોઈ પગલું ભરવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તમારે પછીથી પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે.

નોકરિયાત લોકોને આ સમયગાળા દરમિયાન કોઈ મોટી યોજનામાં જોડાવાની તક મળશે, જ્યારે વેપારી લોકો બજારમાં જોખમમાં રહેશે. મીન રાશિના લોકોને સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં લવ પાર્ટનર, લાઈફ પાર્ટનર અથવા માતા-પિતા જેવા પ્રિય વ્યક્તિ તરફથી સરપ્રાઈઝ ગિફ્ટ મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *