તુલા રાશિની ઓગસ્ટ મહિનાનું રાશિફળ આ રાશિવાળા ને થશે ચડતી ની શરૂવાત જૂના અટકેલા કર્યો થશે પૂર્ણ - khabarilallive    

તુલા રાશિની ઓગસ્ટ મહિનાનું રાશિફળ આ રાશિવાળા ને થશે ચડતી ની શરૂવાત જૂના અટકેલા કર્યો થશે પૂર્ણ

તુલા રાશિના લોકો માટે ઓગસ્ટ મહિનાનો પહેલો ભાગ કેટલીક સમસ્યાઓ અને પડકારો લઈને આવવાનો છે. આ દરમિયાન તમારા પર અચાનક મોટા ખર્ચાઓ આવી શકે છે, જેના કારણે તમારું બજેટ ખોરવાઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમે તમારા કાર્યસ્થળ અને સમાજમાં તમારા સંબંધીઓ અને શુભચિંતકોનો અપેક્ષા મુજબનો સહયોગ મેળવી શકશો નહીં, જેના કારણે તમારું મન થોડું અસ્વસ્થ રહેશે.

જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા હોવ તો તમારે આ સમયગાળા દરમિયાન જોખમી રોકાણથી બચવું જોઈએ, નહીં તો તમારા પૈસા ફસાઈ શકે છે. જો તમે જમીન અને ઈમારતો ખરીદવા અને વેચવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો આ સમય દરમિયાન તમારે લખતી વખતે ખૂબ કાળજી લેવી પડશે. આ સમય દરમિયાન તમારે આળસ અને અભિમાન બંનેથી બચવું પડશે.

મહિનાના મધ્યમાં તમે તમારા કામને લઈને ચિંતિત રહેશો. જીવનના આ મુશ્કેલ સમયમાં તમે તમારી અને અન્યની ઓળખ મેળવશો. તમને તમારી આસપાસના સાચા અને ખોટા લોકોને જાણવા અને સમજવાનો મોકો મળશે. આ સમય દરમિયાન તમારી અંદર એકાંતની લાગણી પણ આવી શકે છે અને તમે ભીડથી દૂર એકાંત સ્થળે જવાનું પસંદ કરશો.

આ સમય દરમિયાન તીર્થયાત્રા શક્ય છે. ઓગસ્ટ મહિનાનો ઉત્તરાર્ધ તમારા માટે રાહત આપનારો છે. આ દરમિયાન પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. આ સમય દરમિયાન પૈતૃક સંપત્તિમાં આવતા અવરોધો દૂર થશે. જમીન-મકાન સંબંધિત સમસ્યાઓનો કોઈ અસરકારક વ્યક્તિ દ્વારા ઉકેલ આવશે.

આ સમય દરમિયાન તમે તમારી ઘરેલું જવાબદારીઓ, પરિવાર અને સમાજ પર સંપૂર્ણ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશો. તમારા લવ પાર્ટનર સાથે તમારી સારી ટ્યુનિંગ થશે. જો તમે કેટલીક સમસ્યાઓને અવગણશો તો તમારું લગ્નજીવન સુખી રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *