નવરાત્રી દરમિયાન તુલા રાશિમાં ગૌચર કરશે બુધ આ રાશિવાળા ને રોઝગારમાં થશે પ્રગતિ મળશે લાભ જ લાભ - khabarilallive      

નવરાત્રી દરમિયાન તુલા રાશિમાં ગૌચર કરશે બુધ આ રાશિવાળા ને રોઝગારમાં થશે પ્રગતિ મળશે લાભ જ લાભ

જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં બુધને ગ્રહોનો રાજકુમાર કહેવામાં આવે છે. બુધને બુદ્ધિ, વાણી, કારકિર્દી અને વ્યવસાયનો કારક માનવામાં આવે છે. કન્યા રાશિમાં બુધ ઉચ્ચ અને મીન રાશિમાં નીચનો હોય છે. બુધ ગ્રહના રાશિ પરિવર્તનની અસર તમામ રાશિઓ પર તેમના ઘર પ્રમાણે થશે.

હાલમાં, બુધ તેની પોતાની રાશિ કન્યામાં સ્થિત છે અને નવરાત્રિ દરમિયાન તુલા રાશિમાં સંક્રમણ કરશે. આ સમયગાળા દરમિયાન 5 રાશિના જાતકોને કરિયર અને બિઝનેસમાં ઇચ્છિત સફળતા મળી શકે છે. ધનલાભની તકો પણ બનશે. આવો જાણીએ આ 5 ભાગ્યશાળી રાશિઓ વિશે.

કેલેન્ડર મુજબ, ગ્રહોનો રાજકુમાર કન્યા રાશિમાંથી બહાર નીકળીને 19 ઓક્ટોબરે સવારે 01:16 વાગ્યે તુલા રાશિમાં સંક્રમણ કરશે. જ્યોતિષના મતે ભગવાન બુધ 18 દિવસ તુલા રાશિમાં રહેશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તે 22 ઓક્ટોબરે સ્વાતિ નક્ષત્ર અને 31 ઓક્ટોબરે વિશાખા નક્ષત્રમાં સંક્રમણ કરશે. આ પછી, તે વૃશ્ચિક રાશિમાં સંક્રમણ કરશે.

મિથુન: મિથુન રાશિનો સ્વામી બુધ છે અને દેવતા ગણેશ છે. મિથુન રાશિના જાતકો પર ભગવાન બુધની કૃપા હંમેશા વરસતી રહે છે. રાશિ પરિવર્તન દરમિયાન, ભગવાન બુધ મિથુન રાશિના બુદ્ધિ અને જ્ઞાનના ઘરમાં સ્થાન પામશે. આ ઘરમાં બુધના ગોચરને કારણે તાર્કિક શક્તિ દ્વારા ધનલાભ થવાની શક્યતાઓ રહેશે. તેમજ કરિયરને નવો આયામ મળશે.

કન્યા રાશિ: કન્યા રાશિમાં બુધ ઉચ્ચ છે. તેથી, ભગવાન બુધની શુભ અસર હંમેશા કન્યા રાશિના લોકો પર પડે છે. તે જ સમયે, તુલા રાશિમાં સંક્રમણ દરમિયાન, તમને કન્યા રાશિનું ધન ઘર જોવા મળશે. તેથી કન્યા રાશિના લોકો નવરાત્રિ દરમિયાન તેમની ઈચ્છા મુજબ ધન મેળવી શકે છે.

ધનુરાશિ: ભગવાન બુધ ધનુ રાશિના આવક ગૃહમાં બિરાજશે. આ સાથે ધનુ રાશિના જાતકોને બિઝનેસમાંથી ઈચ્છિત રકમ મળશે. નવરાત્રી દરમિયાન વેપારમાં વધારો થશે. કરિયરમાં પણ પ્રગતિ થશે.

મકર: રાશિ પરિવર્તન દરમિયાન સ્વામી બુધ મકર રાશિના કરિયર ગૃહમાં સ્થાન પામશે. આ ઘરમાં બુધની હાજરીને કારણે મકર રાશિના લોકોને નવરાત્રિ દરમિયાન બિઝનેસમાં ઈચ્છિત સફળતા મળશે. કરિયરમાં પ્રમોશનની પણ તકો છે.

કુંભ: રાશિ પરિવર્તન દરમિયાન, ભગવાન બુધ કુંભ રાશિના ભાગ્ય ઘર પર નજર નાખશે. આ ઘરમાં બુધની હાજરીને કારણે કુંભ રાશિના લોકોનું ભાગ્ય બદલાઈ જશે. નવરાત્રિ દરમિયાન ધન પ્રાપ્તિની તકો રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે. ખરાબ કાર્યો થશે. એકંદરે, નવરાત્રિ દરમિયાન, માતા દુર્ગાની વિશેષ કૃપા 5 રાશિઓ પર પડવાની છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *