બુધ ગૌચરથી બન્યો ગજ કેસરી યોગ ૬ રાશિઓના કાર્ય અને વ્યાપારમાં આવશે તેજી - khabarilallive    

બુધ ગૌચરથી બન્યો ગજ કેસરી યોગ ૬ રાશિઓના કાર્ય અને વ્યાપારમાં આવશે તેજી

બુધ ગ્રહ 7 જૂન, બુધવારે મેષ રાશિમાંથી વૃષભ રાશિમાં જશે. બીજી તરફ ગુરુ અને ચંદ્ર મકર રાશિમાં હોવાના કારણે ગજકેસરી જેવો રાજયોગ પણ બની રહ્યો છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં આ યોગને ખૂબ જ શુભ અને શુભ માનવામાં આવ્યો છે.

બુદ્ધિ, તર્ક, સફળતા વગેરેનો કારક ગ્રહ બુધ મેષ રાશિમાં તેની ક્ષણભંગુર અવસ્થામાં છે અને બુધવારે તેની ક્ષણભંગુર અવસ્થામાંથી સાંજે 7.41 કલાકે વૃષભ રાશિમાં સંચાર કરશે. બુધનું રાશિ પરિવર્તન અને ગજકેસરી રાજયોગ દેશ અને દુનિયા સહિત મેષથી મીન સુધીની તમામ 12 રાશિઓને અસર કરશે.

બુધના સંક્રમણથી બનેલા શુભ યોગ અને તેની અસરથી 6 રાશિના જાતકોને ઘણો ફાયદો થશે. આ રાશિના લોકો ધનવાન બનશે અને કરિયર અને બિઝનેસમાં સારી પ્રગતિ કરશે. આવો જાણીએ કઇ રાશિ પર બુધનું સંક્રમણ થવાનું છે શુભ પ્રભાવ…

વૃષભ: ગ્રહોનો રાજકુમાર, બુધ તમારી રાશિના લગ્ન ગૃહમાં સંચાર કરવા જઈ રહ્યો છે. આ દરમિયાન તમને પૈસા બચાવવામાં સફળતા મળશે અને નોકરીમાં સારી તકો પણ મળશે. જો તમે વિદેશમાં નોકરી કે અભ્યાસ કરવા માંગો છો તો તમારી ઈચ્છા પૂરી થશે. પારિવારિક જીવનની વાત કરીએ તો પરિવારનો પૂરો સહયોગ મળશે અને પરિવારની ઈચ્છાઓ પૂરી કરવાનો પ્રયાસ કરશો.

કાર્યસ્થળમાં બુદ્ધિમત્તાના પ્રદર્શનથી તમે ઉત્તમ કાર્ય કરશો અને દરેક કાર્ય સારી રીતે પૂર્ણ કરશો. આ સમયગાળા દરમિયાન, તમારું મહત્તમ ધ્યાન પૈસા કમાવવા પર પણ રહેશે. જો તમે છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી કોઈ બીમારીથી પરેશાન છો, તો તમને તેમાંથી છૂટકારો મળશે અને ધીમે ધીમે તમારા સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે.

કર્ક રાશિ: કર્ક રાશિના જાતકો માટે બુધનું ગોચર સારું રહેશે. આ દરમિયાન વિવાહિત જીવનમાં સારી સંવાદિતા જોવા મળશે અને એકબીજાનું સન્માન થશે, જેનાથી સંબંધ મજબૂત થશે. વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા લોકો સારું પ્રદર્શન કરશે, જેના કારણે આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત થશે અને માન-સન્માન પણ વધશે. પ્રિયજનોની પરસ્પર સમજણ વધશે અને વિદેશમાં રહેતા સંબંધીઓ તરફથી સારા સમાચાર મળશે.

આ સમયગાળા દરમિયાન અટવાયેલા પૈસા મળવાની સંભાવના છે. નોકરી કરતા લોકોના કરિયરમાં સારી પ્રગતિ થઈ રહી છે અને તેઓ પણ સમયસર પોતાનું કામ પૂર્ણ કરશે. તમારા માટે મોટા પૈસા કમાવવાની પ્રબળ તકો છે, જેના કારણે તમારા ભંડોળમાં સારો વધારો થશે. જો તમે નવો વ્યવસાય શરૂ કરવા માંગો છો, તો આ સમયગાળો તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે.

કન્યા રાશિ: કન્યા રાશિના જાતકો માટે બુધનું ગોચર આર્થિક રીતે લાભદાયી રહેશે. આ સમય દરમિયાન નોકરીમાં નવી અને સારી તકો મળશે અને તમે નવા લોકોને પણ મળશો, જે નજીકના ભવિષ્યમાં તમારા કામમાં આવશે. પારિવારિક વાતાવરણ સારું રહેશે અને બધા સભ્યો વચ્ચે પરસ્પર પ્રેમ પ્રવર્તશે. ભાગ્યનો સાથ મળવાથી અટકેલા કાર્યો પૂરા થશે અને સરકારી યોજનાઓનો પણ સારો લાભ મળશે.

આ સમયગાળા દરમિયાન, મિત્રો સાથે ફરવા માટે ઘણા પૈસા ખર્ચ થશે, પરંતુ તમે આર્થિક રીતે મજબૂત રહેશો. વેપારમાં નફો મેળવવા માટે તમારે તમારી વ્યૂહરચના બદલવાની જરૂર પડશે. આ સમયગાળા દરમિયાન જે લોકો નવો વ્યવસાય શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છે તેમને વધુ સારી તકો મળશે. વિવાહિત લોકો વચ્ચે પ્રેમ જળવાઈ રહેશે અને સાથે મળીને ભવિષ્ય માટે યોજનાઓ બનાવશે.

તુલા: તુલા રાશિના જાતકો માટે બુધ અને ગજકેસરી રાજયોગનું સંક્રમણ ખૂબ જ ફાયદાકારક રહેશે. આ દરમિયાન વ્યાવસાયિક અને અંગત બાબતોમાં સારો ફાયદો થશે. વેપારમાં સારી વૃદ્ધિ થશે અને પ્રગતિની તકો પણ પ્રાપ્ત થશે. તુલા રાશિના જાતકો આ સમયગાળામાં તેમના પ્રતિસ્પર્ધીઓ સાથે સખત સંઘર્ષ કરી શકશે અને ભાગ્યના સાથથી સફળતા પણ મળશે.

જીવનસાથી સાથે સંબંધ મજબૂત રહેશે અને પારિવારિક વાતાવરણ સારું રહેશે. સમાજમાં તમારું સન્માન વધશે અને તમે ધાર્મિક અને સામાજિક કાર્યોમાં પણ ભાગ લેશો. આ સમયગાળા દરમિયાન, જો તમે ક્યાંક રોકાણ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમને સારો નફો મળશે. સંતાનની પ્રગતિ જોઈને મન પ્રસન્ન રહેશે અને પૈસા બચાવવામાં પણ સફળતા મળશે. આ સમયગાળામાં સમજી વિચારીને આગળ વધવાથી સારી સફળતા મળશે.

મકર: તમારી રાશિમાં ગુરુ અને ચંદ્રની રચનાને કારણે ગજકેસરી યોગ બનશે અને મકર રાશિના લોકો માટે બુધનું સંક્રમણ શુભ રહેશે. આ સમય દરમિયાન આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે અને નોકરી કરતા લોકો માટે પગાર વધારાની સારી તકો રહેશે. કાર્યસ્થળ પર સહકર્મીઓ સાથે તમારા સંબંધો મજબૂત રહેશે અને તમને કારકિર્દીના ક્ષેત્રમાં સારો લાભ મળશે. જો તમે કોઈપણ સરકારી પરીક્ષાની તૈયારી કરી રહ્યા છો, તો તમને સારું પરિણામ અને સફળતા મળશે.

બીજી તરફ, રોજગારની શોધમાં રહેલા યુવાનોને સારા સમાચાર મળી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, મકર રાશિના લોકો પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર કરશે અને સાથે બહાર ફરવા પણ જઈ શકે છે, જ્યાં ઘણી યાદો તાજી થશે. આ રાશિના પરિણીત લોકો માટે આ સંક્રમણ ફાયદાકારક રહેશે, આ સમયગાળા દરમિયાન નવા મહેમાનનું આગમન થઈ શકે છે. તમારું મન ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશે, જેના કારણે તમારામાં સેવાની ભાવના વધશે અને તમે પરોપકારી કાર્યોમાં સક્રિયપણે ભાગ લેશો.

મીન: બુધનું સંક્રમણ અને ગજકેસરી યોગની અસર મીન રાશિના લોકો માટે લાભદાયી રહેશે. આ દરમિયાન કરિયરમાં સારી પ્રગતિ થશે અને વિદેશમાંથી પણ સારી નોકરીની તકો મળશે. જે લોકો વિદેશમાં રહેવા માંગે છે તેમની મનોકામના પૂર્ણ થશે. આ સમય દરમિયાન રોકાણ સારું વળતર આપશે અને નફો મેળવવાની સારી તકો મળશે. સંતાનની કારકિર્દી સંબંધિત કોઈ સારા સમાચાર મળવાથી તમારા મનનો બોજ હળવો થશે અને તમે ઘણું બચાવી શકશો.

લવ લાઈફમાં લોકો માટે આ સંક્રમણ સારું રહેશે, સંબંધોમાં મજબૂતી આવશે અને પરિવારના સભ્યો પણ પોતાના લવ પાર્ટનરને મળી શકશે. સંક્રમણના સમયગાળા દરમિયાન તમે ઉત્સાહ અને ઉર્જાથી ભરપૂર રહેશો અને તમામ કાર્યો સરળતાથી અને સમજદારીપૂર્વક પૂર્ણ કરશો. જો તમે આ સમયગાળા દરમિયાન મિલકત અથવા જમીન ખરીદવા માંગો છો, તો તમારી ઇચ્છા પૂર્ણ થશે. મીન રાશિના લોકોને વડીલોના આશીર્વાદ મળશે અને હંમેશા તમારી મદદ માટે તૈયાર રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *