સાપ્તાહિક રાશિફળ સમય રહેશે શુભ બધી સમસ્યાઓ થશે દૂર મળશે લાભ - khabarilallive    

સાપ્તાહિક રાશિફળ સમય રહેશે શુભ બધી સમસ્યાઓ થશે દૂર મળશે લાભ

તુલા: તુલા રાશિવાળા માટે આ સપ્તાહ મિશ્રિત સાબિત થશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારો મોટાભાગનો સમય મહત્વપૂર્ણ કામ સંભાળવામાં પસાર થશે. આ સમય દરમિયાન, પરિવાર સાથે સંબંધિત સમસ્યાઓનું નિરાકરણ અને તેમની જરૂરિયાતો પૂરી કરવી તમારા માટે પ્રાથમિકતા રહેશે. સત્તા-સરકારને લગતી કોઈ અસરકારક મદદની મદદથી લાંબા સમયથી અટવાયેલા કામ પૂરા કરવાના પ્રયાસ ફળ આપશે.

આ સમય દરમિયાન, જમીન-મકાન અથવા કહો કે પૈતૃક સંપત્તિ સંબંધિત વિવાદો તમારી ચિંતાનું કારણ બની શકે છે. વેપારી લોકો માટે સપ્તાહનો મધ્ય ભાગ થોડો ચિંતાજનક રહેશે. આ દરમિયાન તેને બજારમાં મંદીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. બજારમાં ફસાયેલા નાણાં મેળવવા માટે તેમને વધુ સંઘર્ષ પણ કરવો પડી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, ફક્ત વ્યવસાયિક લોકો જ નહીં પરંતુ પરિવારના સભ્યોએ પણ તેમના બજેટને સંતુલિત કરવું પડશે, નહીં તો ભવિષ્યમાં તેમને આર્થિક તંગીનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તુલા રાશિના જાતકોએ સટ્ટા, શેર અને લોટરી વગેરેથી યોગ્ય અંતર જાળવવું જોઈએ, કોઈપણ પ્રકારના શોર્ટકટથી દૂર રહેવું જોઈએ, અન્યથા તેમને મોટા નુકસાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તુલા રાશિના લોકોએ પ્રેમ સંબંધમાં સંપૂર્ણ પ્રમાણિક રહીને પોતાના જીવનસાથી પ્રત્યે સમર્પિત રહેવું જોઈએ. ધ્યાનમાં રાખો કે લગ્નેતર સંબંધો તમારી પ્રતિષ્ઠાને નુકસાન પહોંચાડીને તમને મોટી મુશ્કેલીમાં મૂકી શકે છે. ખોરાક અને દિનચર્યા યોગ્ય રાખો

વૃશ્ચિક: વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો માટે આ સપ્તાહ મિશ્ર પુરવાર થવાનું છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં પરિવાર સાથે જોડાયેલી કોઈ સમસ્યા તમારી ચિંતાનું કારણ બનશે. આ દરમિયાન નાના ભાઈ-બહેન સાથે કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. વિવાહિત જીવનમાં પણ વાદ-વિવાદની સ્થિતિ બની શકે છે. સાસરી પક્ષ સાથેના સંબંધો બગડી શકે છે. નોકરી કરતી મહિલાઓને તેમના કાર્યસ્થળ અને ઘર-પરિવારને સંતુલિત કરવામાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

કાર્યક્ષેત્રમાં તમારા પર ઘણી જવાબદારીઓનો બોજ આવી શકે છે, જેને પૂર્ણ કરવા માટે તમારે અઠવાડિયાના મધ્યમાં કોઈપણ કામ કરતી વખતે બેદરકારીથી બચવું પડશે, નહીં તો તમારે મોટું નુકસાન ઉઠાવવું પડી શકે છે. આ દરમિયાન, તમારે કોઈ બીજાના વિવાદમાં બિનજરૂરી દખલ કરવાથી બચવું જોઈએ, નહીં તો તમારે બિનજરૂરી રીતે તમામ પ્રકારની સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

આ સમય દરમિયાન, તમારા ઘરમાં શાંતિ અને સુલેહ-શાંતિ જાળવવા માટે, પરિવારના સભ્યોની નાની-નાની બાબતોને નજરઅંદાજ કરવું વધુ સારું રહેશે. સપ્તાહના અંતમાં અચાનક મોટો ખર્ચ થઈ શકે છે, જેના કારણે તમારું બજેટ થોડું બગડી શકે છે. પ્રેમ સંબંધમાં ત્રીજી વ્યક્તિની બિનજરૂરી દખલ તણાવ પેદા કરી શકે છે. આનાથી બચવા માટે વિવાદને બદલે વાતચીત દ્વારા બાબતોનો ઉકેલ લાવવાનું વધુ સારું રહેશે. જીવનસાથી મુશ્કેલ સમયમાં શક્તિ પ્રદાન કરશે.

ધનુ: ધનુ રાશિના લોકોએ આ અઠવાડિયે પોતાના સંબંધો અને સ્વાસ્થ્ય બંનેનું ખૂબ ધ્યાન રાખવું પડશે. આ અઠવાડિયે ઘર હોય કે તમારું કાર્યસ્થળ, લોકોની નાની-નાની બાબતોને મહત્વ આપવાને બદલે તેમની સાથે મળીને કામ કરવું વધુ સારું રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં કેટલીક ઘરેલું સમસ્યાઓ તમારી ચિંતાનું કારણ બની શકે છે, જેને તમારે સમજી-વિચારીને દૂર કરવાનો પ્રયાસ કરવો પડશે, નહીંતર વસ્તુઓ અચાનક ઉકેલવાને બદલે વધુ જટિલ બની શકે છે. વેપારી લોકો માટે આ સમય પડકારજનક રહેવાનો છે.

રોજબરોજના ફાયદામાં તમને અભાવ જણાશે. વેપારના વિસ્તરણની દિશામાં ચાલી રહેલા પ્રયાસોમાં અપેક્ષા કરતાં ઓછી સફળતા મળશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં, પૈતૃક સંપત્તિ સંબંધિત વિવાદો, વ્યવસાયિક સોદાઓમાં સમસ્યાઓ તમારી સમસ્યાઓનું મુખ્ય કારણ બનશે. બજારમાં તમારી વિશ્વસનીયતા જાળવવા માટે, તમારે પ્રતિસ્પર્ધીઓ તરફથી સખત સ્પર્ધાનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

કોઈ ખાસ કાર્ય પૂર્ણ કરવામાં સમયસર મિત્રોની મદદ ન મળવા પર મન થોડું પરેશાન રહેશે. પ્રેમ સંબંધોની બાબતમાં આ સપ્તાહ તમારા માટે થોડું પ્રતિકૂળ રહેવાનું છે. આવી સ્થિતિમાં, વિચારીને જ આ દિશામાં આગળ વધો અને સોશિયલ મીડિયા વગેરે દ્વારા તમારા સંબંધોને જાહેર કરવાની કે દર્શાવવાની ભૂલ ન કરો. લગ્નજીવનને સુખી બનાવવા માટે જીવનસાથીની લાગણીઓ અને જરૂરિયાતોનું ધ્યાન રાખો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *