7 દિવસ પછી બુધાદિત્ય રાજયોગ વૃષભ, સિંહ આ રાશિઓને લાગશે લોટરી હાથમાં આવશે કુબેરનો ખજાનો - khabarilallive    

7 દિવસ પછી બુધાદિત્ય રાજયોગ વૃષભ, સિંહ આ રાશિઓને લાગશે લોટરી હાથમાં આવશે કુબેરનો ખજાનો

બુધ ગોચર 2023: જ્યોતિષશાસ્ત્ર અનુસાર, દરેક ગ્રહ તેના પોતાના નિશ્ચિત સમયે સંક્રમણ કરે છે. એક રાશિથી બીજી રાશિમાં ગ્રહોનો પ્રવેશ તમામ 12 રાશિના વતનીઓના જીવનને અસર કરે છે. જણાવી દઈએ કે 7 જૂને બુધ ગ્રહ વૃષભ રાશિમાં પ્રવેશ કરી રહ્યો છે. આ સમયે બુધ મંગળની રાશિ મેષ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. આવી સ્થિતિમાં વૃષભ રાશિમાં બુધના પ્રવેશથી શુભ સંયોગ બની રહ્યો છે.

તમને જણાવો કે સૂર્ય પહેલેથી જ વૃષભ રાશિમાં બેઠો છે. અને બુધના સંક્રમણ સાથે સૂર્ય અને બુધનો સંયોગ થશે. આ દરમિયાન બુધાદિત્ય યોગ બનશે. આવી સ્થિતિમાં તેની સકારાત્મક અસર કેટલાક વતનીઓના જીવન પર જોવા મળશે. આવો જાણીએ આ રાશિઓ વિશે.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર બુધનું સંક્રમણ અને તેનો સૂર્ય સાથે સંયોગ વૃષભ રાશિના લોકો માટે ફાયદાકારક રહેશે. જણાવી દઈએ કે આ રાશિમાં બુધાદિત્ય યોગ બનવા જઈ રહ્યો છે. આ સમય દરમિયાન આ રાશિના લોકો માટે આ યોગ ભાગ્યશાળી રહેશે.

કૃપા કરીને જણાવો કે આ રાશિના વતનીઓની કુંડળીમાં આ રાજયોગ ઉર્ધ્વ ગૃહમાં બની રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં, તેમને પ્રદર્શનમાં જબરદસ્ત ફાયદો થશે. આત્મવિશ્વાસનું સ્તર વધશે.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર આ રાજયોગની અસર દેશની કુંડળીના સાતમા ભાવમાં જોવા મળશે. ઘરમાં સુખદ વાતાવરણ રહેશે. વિવાહ લાયક લોકોના સંબંધો આવી શકે છે.

સિંહ રાશિ: બુધ અને સૂર્યના સંયોગથી બનેલો બુધાદિત્ય યોગ આ રાશિના જાતકોને કારકિર્દી અને વ્યવસાય બંનેમાં અપાર સફળતા અપાવશે. આ રાશિના જાતકો માટે 7 જૂનથી 15 જૂન સુધીનો સમય ખૂબ જ સકારાત્મક રહેવાનો છે. આ સમયે વેપારી વર્ગને સારો લાભ મળશે. નોકરીયાત લોકોને પણ પોતાના સહકર્મીઓનો સહયોગ મળશે. જ્યોતિષના મતે જે લોકો બેરોજગાર છે તેમને નોકરીની સારી તકો મળી શકે છે. કરિયરમાં સારી તકો મળશે.

કર્ક રાશિ: જ્યોતિષના મતે આ રાશિના જાતકો માટે આ યોગ ખૂબ જ શુભ અને ફળદાયી સાબિત થવાનો છે. આ દરમિયાન બુધાદિત્ય રાજયોગ કર્ક રાશિના લોકોની આર્થિક સમસ્યાઓ દૂર કરશે. સમાજમાં માન-પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. એટલું જ નહીં, આ સમયગાળા દરમિયાન આ લોકો માટે આવકના નવા સ્ત્રોતોમાં વધારો થશે.

જણાવી દઈએ કે આ સમયગાળા દરમિયાન આ રાશિના આવકવાળા ઘરમાં બુધાદિત્ય રાજયોગ બનવા જઈ રહ્યો છે. આ દરમિયાન તમે નફો કરી શકો છો. પારિવારિક સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. ઘરમાં ધાર્મિક કે શુભ કાર્યોનું આયોજન થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *