ગુરુવારનું રાશિફળ મહિનાનો પહેલો દિવસ આ 6 રાશિઓને આપશે ધનલાભ સુખ સમૃદ્ધિ - khabarilallive    

ગુરુવારનું રાશિફળ મહિનાનો પહેલો દિવસ આ 6 રાશિઓને આપશે ધનલાભ સુખ સમૃદ્ધિ

મેષ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ પ્રોત્સાહક માહિતી પ્રાપ્ત થશે. ભૂલી ગયેલા મિત્રોને મળશે. બિનજરૂરી ખર્ચ થશે. કોઈ મોટું કામ કરવાનું મન થશે. વેપારમાં લાભ થશે. શેરબજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ વગેરે કસ્ટમાઇઝ લાભ આપશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. સ્વાભિમાન જળવાઈ રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. લાભ થશે.

વૃષભ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ શુક્રાય નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ ઈજા અને રોગના કારણે અવરોધ શક્ય છે. મુશ્કેલીમાં ન પડો. દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. ભેટ-સોગાદો પ્રાપ્ત થશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. સમય અનુકૂળ છે, લાભ લો. આળસુ ન બનો ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. સુખ હશે.

મીથુન રાશિ માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ ચં ચંદ્રમસે નમઃ’નો જાપ કરો.
આજનું ભવિષ્યઃ વિવાદને પ્રોત્સાહન ન આપો. બિનજરૂરી ખર્ચાઓ પર નિયંત્રણ રાખો. ખરાબ સંગત ટાળો. પરિવાર માટે ચિંતા રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. કોઈપણ વ્યક્તિ દ્વારા ઉશ્કેરવામાં આવશો નહીં. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. આવક રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે.

કર્ક માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ કે કેતવે નમઃ’નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્ય: તમે ડૂબી ગયેલી રકમ મેળવી શકો છો, પ્રયાસ કરો. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. રોકાણો કસ્ટમાઇઝ્ડ લાભ આપશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. વેપારમાં નફો વધશે. તમને કોઈ શુભ કાર્યમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. ઘરની બહાર શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે.

સિંહ રાશિ માટે આજના કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ હ્રી સૂર્યાય નમઃ’નો જાપ કરો. આજની આગાહીઃ યોજના ફળદાયી રહેશે. કાર્યસ્થળ પર પરિવર્તન શક્ય છે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. મિત્રોનો સાથ સહકાર મળી શકશે. રોકાણ શુભ રહેશે. નોકરીમાં કાર્યભાર અને સત્તા બંને વધી શકે છે. બહાર જવાની યોજના બનશે. શત્રુઓનો પરાજય થશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

કન્યા રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ બમ બુધાય નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ કાયદાકીય અડચણો દૂર થશે અને સ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામોમાં ઝડપ આવશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. સત્સંગનો લાભ મળશે. કોઈ ઉતાવળ નથી. ધંધો સારો ચાલશે.

તુલા રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’નો જાપ કરો. આજનું અનુમાનઃ ખરાબ સમાચાર મળી શકે છે, ધીરજ રાખો. સ્વાસ્થ્યનો પાયો નબળો રહેશે. કામ કરવા ઈચ્છશે નહીં. વિવાદથી વિપત્તિ શક્ય છે. થઈ રહેલા કામમાં અવરોધ આવશે. મહેનત વધુ થશે અને નફો ઓછો થશે. નોકરીમાં કામનો બોજ રહેશે. ઘરમાં તણાવ થઈ શકે છે. અન્ય તમારી પાસેથી વધુ અપેક્ષા રાખશે.

વૃશ્ચિક રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્ય: તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ઉત્સાહ અને વ્યસ્તતા વધુ રહેશે. રાજકીય અવરોધ દૂર થશે. ધંધો સારો ચાલશે. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવામાં ઉતાવળ ન કરો. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. ભાગ્ય સાનુકૂળ છે, લાભ લો. ઘરની બહાર ચારે બાજુથી સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. સુખ હશે.

ધનુરાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ બૃહસ્પતયે નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું અનુમાન: સ્થિર સંપત્તિ વધી શકે છે. પ્રોપર્ટીની લેવડ-દેવડમાં મોટો નફો મળી શકે છે. રોકાણ શુભ રહેશે. નોકરીમાં તમને પ્રશંસા મળશે. રોજગાર મળશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. ભાગીદારો સાથેના મતભેદો દૂર થશે. ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય ન લો. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહી શકે છે. બેદરકારી ન રાખો.

મકર રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ શન શનિશ્ચરાય નમઃ’ નો જાપ કરો.
આજનું ભવિષ્યઃ રચનાત્મક કાર્ય પૂર્ણ અને સફળ થશે. પાર્ટી અને પિકનિકનું આયોજન કરવામાં આવશે. આવકમાં વધારો થશે. પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યુમાં તમને સફળતા મળશે. વ્યસ્તતા રહેશે. સ્વાદિષ્ટ વાનગીઓનો આનંદ લેવામાં આવશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. ઘરની બહાર ચારે બાજુથી સફળતા અને ખુશીઓ મળશે.

કુંભ રાશિ માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ ચં ચંદ્રમસે નમઃ’નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ વિવાદને પ્રોત્સાહન ન આપો. વ્યક્તિના વર્તનથી સ્વાભિમાનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. નકામી વસ્તુઓ પર ધ્યાન ન આપો. વધુ ધસારો રહેશે. નોકરીમાં ગૌણ અધિકારીઓનો ઓછો સહકાર મળશે. કામની અધિકતા રહેશે. કોઈ ઉતાવળ નથી.

મીન રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ બૃહસ્પતયે નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનો ભવિષ્યઃ તમને પરિશ્રમનું સંપૂર્ણ ફળ મળશે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. મિત્રોનો સાથ સહકાર મળી શકશે. કોઈ મોટું કામ કરવાનું મન થશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. ભાગ્ય સાનુકૂળ રહેશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. સુખ હશે. પ્રભાવશાળી વ્યક્તિ સાથે પરિચય થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *