શનિવારનુ રાશિફળ આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે વૃષભ રાશિને આજનો દિવસ સિંહ રાશિને ઘરમાં સુખ શાંતી રહેશે - khabarilallive    

શનિવારનુ રાશિફળ આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે વૃષભ રાશિને આજનો દિવસ સિંહ રાશિને ઘરમાં સુખ શાંતી રહેશે

મેષઃ- ધંધામાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે, પરંતુ મિત્રની મદદથી ઉન્નતિનો માર્ગ મોકળો થશે. આવકમાં વધારો થશે. ધંધાકીય પ્રવાસ વધશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો આવકમાં વધારો થશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. પિતાનો સંગાથ મળશે. જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ વધી શકે છે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે. મન પરેશાન થઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં મહેનત અનુસાર સફળતા શંકાસ્પદ છે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે.

વૃષભ- આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. કલા કે સંગીત તરફ ઝોક વધી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યોનું સુખદ પરિણામ મળશે. મિત્રની મદદથી ધનલાભ થઈ શકે છે. વાંચનમાં રસ પડશે. શૈક્ષણિક કાર્યોમાં સફળતા મળશે. માન-સન્માન મળશે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ વધશે. બીજી કોઈ જગ્યાએ જઈ શકો છો. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો.

મિથુન- મન પ્રસન્ન રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે બિનજરૂરી વાદવિવાદ ટાળો. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. પરિવારમાં ધાર્મિક અને શુભ કાર્યો થશે. વાહન આનંદમાં વધારો થશે. ખર્ચ વધુ થશે. વાતચીતમાં કઠોરતાની અસર જોવા મળી શકે છે. વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રાનું આયોજન થઈ શકે છે.

કર્ક- કોઈ રાજનેતા સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. દિનચર્યા અવ્યવસ્થિત રહેશે. બિઝનેસ માટે પિતા પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. ધીરજ રાખો. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. વાહન આનંદમાં વધારો થશે. ખર્ચ વધુ થશે. મહેનત વધુ રહેશે. સ્વ-નિયંત્રિત રહો. જીવનસાથી થી અણબનાવ થઈ શકે છે. ધાર્મિક સંગીત તરફ વલણ વધશે. જીવન જીવવામાં પરેશાની થઈ શકે છે. મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ રહી શકે છે.

સિંહ રાશિ – સ્વ-નિયંત્રિત રહો. બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદ ટાળો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ધ્યાન આપો. મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. ભાઈ-બહેનોના સહયોગથી બિઝનેસ શરૂ કરી શકાય છે. વાણીમાં મધુરતા રહેશે. કલા અને સંગીત તરફ વલણ રહેશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતાનો અનુભવ થશે. પરિવારમાં માન-સન્માનમાં વધારો થશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે.

કન્યા – મન પ્રસન્ન રહેશે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. કપડાં તરફ વલણ વધી શકે છે. નોકરીના કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થઈ શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. વેપારના વિસ્તરણ માટે તમને કોઈ મિત્રનો સહયોગ મળી શકે છે. સ્વ-નિયંત્રિત રહો. તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સજાગ રહો. માતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ પણ થઈ શકે છે. દિનચર્યા અસ્તવ્યસ્ત થઈ શકે છે.

તુલા – વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. આવકમાં ઘટાડો અને વધુ ખર્ચની સ્થિતિ રહેશે. તમને કોઈ મિત્રની મદદ મળી શકે છે. વેપારમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યોમાં સુધારો થશે. કોઈ અટકેલું ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. રોજગારીની તકો મળી શકે છે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો રહેશે. ધીરજનો અભાવ રહેશે. ભાઈ-બહેનનો સહયોગ મળશે. કેટરિંગમાં રસ પડશે. મન પરેશાન થઈ શકે છે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે.

વૃશ્ચિક- માનસિક શાંતિ રહેશે. ઘણો આત્મવિશ્વાસ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. મહેનત વધુ રહેશે. ધનલાભની તકો મળશે. કલા અને સંગીતમાં રસ વધી શકે છે. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે. મિત્રો સાથે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. લાંબા સમયથી અટકેલા કાર્યો પૂર્ણ થશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે.

ધનુ – આત્મસંયમ રાખો. ગુસ્સાથી બચો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. નોકરી માટે તમને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યુમાં સફળતા મળશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ધ્યાન આપો. નોકરી માટે તમારે વિદેશ જવું પડી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે, પરંતુ વધુ પડતા ઉત્સાહથી બચો. બાળક મુશ્કેલીમાં રહેશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો રહેશે.

મકર – મન શાંત રહેશે, પરંતુ ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. કોઈપણ મિલકત આવકનું સાધન બની શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. અતિ ઉત્સાહી બનવાનું ટાળો. આત્મસંયમ રાખો. વાણીનો પ્રભાવ વધશે. ખર્ચ વધુ થશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. નોકરીમાં અધિકારી સાથે વૈચારિક મતભેદ વધી શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. વાતચીતમાં સાવધાની રાખો.

કુંભ – પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્ય થઈ શકે છે. વધુ ખર્ચ થશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે. મન પ્રસન્ન રહેશે. ધંધામાં બદલાવ આવી રહ્યા છે. મહેનત વધુ રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. માનસિક શાંતિ રહેશે. નકારાત્મક વિચારોની અસર થશે. પારિવારિક જવાબદારી વધી શકે છે. કપડાં વગેરે તરફ વલણ વધી શકે છે. ભાઈ-બહેનનો સહયોગ મળશે.

મીન – તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. મીઠાઈ ખાવા તરફ વલણ વધી શકે છે. મિત્રની મદદથી રોજગારની તકો મળી શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. શાંત થાવ ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. મિત્રની મદદથી આવકના સ્ત્રોત બની શકે છે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. વાણીમાં કઠોરતાની અસર પણ રહેશે. વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો. સારી સ્થિતિમાં રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *