મંગળ બનાવશે નીચ ભંગ રાજ્યોગ આ રાશિવાળા ને થશે ચાંદી જ ચાંદી - khabarilallive    

મંગળ બનાવશે નીચ ભંગ રાજ્યોગ આ રાશિવાળા ને થશે ચાંદી જ ચાંદી

જ્યોતિષની દુનિયામાં ગ્રહોનું સંક્રમણ એક મોટી ઘટના માનવામાં આવે છે. તે એટલા માટે કારણ કે તે માત્ર પૃથ્વીને જ અસર કરતું નથી, પરંતુ લોકોનું જીવન પણ તેનાથી પ્રભાવિત થાય છે. દરેક ગ્રહને રાશિચક્રમાં રહેવાનો ચોક્કસ સમય હોય છે. ગ્રહોની દુનિયામાં મંગળને શક્તિનો કારક માનવામાં આવે છે. મંગળ 10મી મેના રોજ કર્ક રાશિમાં ગોચર કરશે.

આ મંગળની નીચ રાશિ છે. તે 1લી જુલાઈ સુધી આ રાશિમાં રહેશે. જેમ કે, કમજોર રાશિમાં રહેલો ગ્રહ ખરાબ પરિણામ જ આપે છે. પરંતુ અહીં નીચભંગ રાજયોગ બનાવવામાં આવી રહ્યો છે. આના કારણે ત્રણેય રાશિના લોકોને ન માત્ર અઢળક ધન પ્રાપ્ત થશે, પરંતુ સારા નસીબની પણ સંભાવનાઓ છે. ચાલો જાણીએ આ ત્રણ ભાગ્યશાળી રાશિઓ કઈ છે.

મિથુન: મિથુન રાશિના જાતકો માટે નીચભંગ રાજયોગ શુભ ફળ આપનાર સાબિત થશે. મંગળ તમારી રાશિના બીજા ઘરમાં ગોચર કરશે. આવી સ્થિતિમાં અચાનક ધન લાભ થવાની સંભાવના છે. લોકો તમારી વાણીથી પ્રભાવિત થશે. કાર્યસ્થળ પર તમારું પ્રદર્શન ચમકશે. અત્યાર સુધી પ્રગતિના માર્ગમાં જે પણ અવરોધો આવતા હતા તે દૂર થશે. તમને નાણાકીય લાભ મળવાની પણ શક્યતા છે.

તુલા: તુલા રાશિના લોકો માટે નીચભંગ રાજયોગ ભાગ્યશાળી રહેશે. આ રાશિની કુંડળીમાં મંગળ કાર્ય ગૃહમાં ગોચર કરશે. તેથી તમને વ્યવસાયમાં સફળતા મળશે. નોકરીયાતોને પ્રમોશનની સાથે પ્રમોશન પણ મળી શકે છે. તમને સિનિયર્સ અને જુનિયર્સ તરફથી સહયોગ મળશે. નવા ઓર્ડરના કારણે વ્યાપારીઓને નાણાંકીય લાભ મળવાની સંભાવના છે. પરંતુ તમારા માટે ઓફિસ અને પરિવાર વચ્ચે સંતુલન બનાવવું જરૂરી છે. આ દરમિયાન તમને તમારા પિતાનો પણ સહયોગ મળશે.

કર્ક: મંગળ આ રાશિના ઉર્ધ્વ ગૃહમાં ગોચર કરશે. તેનાથી તમારા વ્યક્તિત્વમાં તો નિખાર આવશે જ સાથે સાથે તમારો આત્મવિશ્વાસ પણ વધશે. મુશ્કેલીઓ તમારા માર્ગમાંથી દૂર થતી જોવા મળશે. લાઈફ પાર્ટનરનું પ્રમોશન પણ થઈ શકે છે. ઓફિસમાં તમને વધુ અધિકારો મળશે. પદ પણ વધશે. ભાગીદારીમાં ધનલાભ થશે. પરંતુ આ સમયે તમારા પર શનિની પથારી ચાલી રહી છે, તેથી સાવચેત રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *