આજથી શરૂ થતું અઠવાડીયું કર્ક સિંહ અને કન્યા માટે લઈને આવશે નવા અવસર અચાનક અટકેલાં કાર્ય પુર્ણ થવાથી મળશે ખુશી - khabarilallive    

આજથી શરૂ થતું અઠવાડીયું કર્ક સિંહ અને કન્યા માટે લઈને આવશે નવા અવસર અચાનક અટકેલાં કાર્ય પુર્ણ થવાથી મળશે ખુશી

કર્કઃ મે મહિનાનો પ્રથમ ભાગ કર્ક રાશિના જાતકો માટે થોડો અસ્થિર રહેશે. આ દરમિયાન કર્ક રાશિના લોકો માટે પૈસા આવશે, પરંતુ તેના કરતા વધુ ખર્ચ થશે. મહિનાની શરૂઆતમાં, તમારે તમારા ઘરના સમારકામ પર અથવા કોઈપણ સુવિધાઓથી સંબંધિત કોઈ પણ વસ્તુ પર મોટી રકમ ખર્ચ કરવી પડી શકે છે, જેના કારણે તમારું બજેટ થોડું બગડી શકે છે.

આ દરમિયાન, તમારે આર્થિક ક્ષેત્રમાં મૂડી રોકાણ કરતી વખતે ખૂબ કાળજી લેવાની જરૂર પડશે. જો તમને આ સમયગાળા દરમિયાન સખત મહેનત કરવા છતાં પણ ઓછું પરિણામ મળે છે, તો ચિંતા કરશો નહીં કારણ કે આ સ્થિતિ લાંબો સમય ચાલશે નહીં અને મહિનાના મધ્યમાં, તમે એકવાર ફરીથી તમારા વ્યવસાયને પાટા પર જોશો.

આ સમયગાળા દરમિયાન, વધુ પડતા કામની વચ્ચે, તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય, દિનચર્યા અને આહાર પર ખૂબ ધ્યાન આપવાની જરૂર પડશે, નહીં તો તમને પેટની સમસ્યા થઈ શકે છે. કર્ક રાશિના જાતકોના કરિયર-વેપાર માટે મહિનાનો ઉત્તરાર્ધ શુભ માનવામાં આવે છે.

આ દરમિયાન તમારા પ્રેમ સંબંધમાં ઘણી ઉગ્રતા આવશે અને તમે તમારા લવ પાર્ટનર સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરશો. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા રહેશે અને પરિવાર સાથે કોઈ પર્યટન સ્થળની મુલાકાત લેવાની તક મળશે. આ સમય દરમિયાન અપરિણીત લોકોના લગ્ન નક્કી થઈ શકે છે.

સિંહ: મે મહિનાની શરૂઆત સિંહ રાશિના લોકો માટે શુભ અને લાભ લઈને આવી છે. આ દરમિયાન, તમે તમારી શક્તિથી સૌથી મોટા પડકારોને પાર કરી શકશો. ખાસ વાત એ છે કે આ કરતી વખતે તમને તમારા પ્રિયજનોનો પૂરો સહયોગ મળશે. કાર્યસ્થળમાં વરિષ્ઠ તમારા પ્રત્યે દયાળુ રહેશે.

આર્થિક બાબતોમાં પ્રગતિ ધીમી પરંતુ ચોક્કસ જોવા મળશે. કરિયર અને બિઝનેસમાં ઇચ્છિત સફળતા મળવાથી મન પ્રસન્ન રહેશે. મહિનાના બીજા સપ્તાહને અંગત સંબંધોના દૃષ્ટિકોણથી અનુકૂળ કહી શકાય નહીં. આ દરમિયાન તમારે તમારા જીવનસાથી સાથે કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે.

ઘર અને પરિવારને લગતી કોઈપણ મૂંઝવણ તમારી ચિંતાનું કારણ બની શકે છે. જો કે, તમે આખરે તમારી બુદ્ધિ અને વિવેકબુદ્ધિથી તેને દૂર કરી શકશો. જો તમે લાંબા સમયથી વિદેશમાં કરિયર અથવા બિઝનેસ માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા હતા, તો આ મહિનાના બીજા ભાગમાં તમને કોઈ મોટી અને શુભ માહિતી મળી શકે છે. આ દરમિયાન સત્તા અને સરકાર સંબંધિત બાબતોમાં વિશેષ સફળતા અને સહયોગ મળવાની સંભાવના રહેશે.

વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં રોકાયેલા લોકોને અચાનક મોટો નફો મળી શકે છે, જ્યારે નોકરી કરતા લોકો આવકના વધારાના સ્ત્રોત બનશે. પ્રેમ સંબંધો ગાઢ બનશે. તમને કોઈ પ્રવાસી અથવા રમણીય સ્થળની મુલાકાત લઈને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે સમય પસાર કરવાની તક મળશે. વિવાહિત જીવનમાં સુખ અને સંવાદિતા વધશે. પરિવાર સાથે આનંદદાયક સમય વિતાવવાની તક મળશે.

કન્યા: મે મહિનાની શરૂઆત કન્યા રાશિના લોકો માટે શુભ રહેવાની છે. મહિનાની શરૂઆતમાં, તમને સારા સમાચાર મળશે, જેની તમે લાંબા સમયથી રાહ જોઈ રહ્યા છો. જમીન-મકાન સંબંધિત વિવાદો કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી ઉકેલાશે.

પૈતૃક સંપત્તિ પ્રાપ્ત થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વરિષ્ઠ અને જુનિયરનો સહયોગ રહેશે. કામકાજના સ્થળે અને ઘરમાં બંને જગ્યાએ નોકરી કરતી મહિલાઓનું સન્માન વધશે. વ્યવસાય સંબંધિત યાત્રાઓ સુખદ અને લાભદાયી સાબિત થશે. બજારમાં ફસાયેલા પૈસા અણધાર્યા રીતે બહાર આવશે અને બજારમાં તમારી વિશ્વસનીયતા વધશે. નોકરી કરતા લોકોને પ્રમોશન અથવા ઇચ્છિત સ્થાન પર ટ્રાન્સફરના સારા સમાચાર મળી શકે છે.

મે મહિનામાં મધ્યમ સમય થોડો મધ્યમ રહેશે. આ દરમિયાન, તમારે સ્વાસ્થ્ય અને સંબંધ બંને પ્રત્યે બેદરકારી રાખવાની જરૂર નથી, અન્યથા તમારે બિનજરૂરી ચિંતા કરવી પડી શકે છે. આ દરમિયાન તમારું મન ધર્મ અને આધ્યાત્મિકતા તરફ વધુ ઝુકાવશે. મહિનાના ઉત્તરાર્ધ સુધીમાં તમે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર પણ જઈ શકો છો.

આ સમય દરમિયાન, સંતાન પક્ષથી સંબંધિત કોઈ મોટી સિદ્ધિ તમારી ખુશી અને સન્માનનું કારણ બનશે. પ્રેમ સંબંધો સામાન્ય રહેશે. લવ પાર્ટનર સાથે તમારું સારું ટ્યુનિંગ જોવા મળશે. જો તમે તમારા પ્રેમ સંબંધને લગ્નમાં પરિવર્તિત કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, તો તમારા પ્રયત્નો સફળ થશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *