કુંભ રાશિમાં શનિ ચાલશે ઉલ્ટી ચાલ આ રાશિઓ વાળા રહે સતર્ક થઈ શકે છે નુકશાન - khabarilallive    

કુંભ રાશિમાં શનિ ચાલશે ઉલ્ટી ચાલ આ રાશિઓ વાળા રહે સતર્ક થઈ શકે છે નુકશાન

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, તમામ ગ્રહોની ચાલ દરેક વ્યક્તિના જીવન પર ચોક્કસપણે અસર કરે છે. તમામ નવ ગ્રહોમાં, શનિને કર્મ આપનાર અને ન્યાયનો દેવ માનવામાં આવે છે. શનિ એ બધા ગ્રહોમાં સૌથી ધીમી ગતિ ધરાવતો ગ્રહ છે. શનિ લગભગ અઢી વર્ષ સુધી કોઈપણ એક રાશિમાં રહે છે.

હાલમાં શનિ કુંભ રાશિમાં છે. શનિદેવ આગામી દિવસોમાં વિરુદ્ધ દિશામાં ચાલવા લાગશે. તમને જણાવી દઈએ કે 17 જૂન, 2023ના રોજ રાત્રે 10.48 કલાકે શનિ કુંભ રાશિમાં પૂર્વવર્તી થશે. શનિ અહીં 4 નવેમ્બર, 2023 ના રોજ સવારે 8.26 વાગ્યા સુધી પૂર્વવર્તી રહેશે, ત્યારબાદ તે પૂર્વવર્તી થઈ જશે. શનિની પૂર્વગ્રહને કારણે કેટલીક રાશિઓ માટે મુશ્કેલીઓ વધી શકે છે.

મેષ: કુંભ રાશિમાં શનિની વિપરીત ગતિને કારણે મેષ રાશિના જાતકો માટે કેટલીક સમસ્યાઓ ઊભી થઈ શકે છે. કાર્યોમાં તમને નિષ્ફળતા મળશે. ધનહાનિ થવાની સંભાવના છે. તમારી સામે પક્ષ સાથે કોઈ મુદ્દા પર વાદ-વિવાદ થઈ શકે છે. વિવાહિત જીવનમાં તણાવ આવી શકે છે.

વૃષભ: તમારી રાશિમાં પાછળનો શનિ દસમા ભાવને પ્રભાવિત કરશે. આવી સ્થિતિમાં આવનારો સમય તમારા માટે પડકારોથી ભરેલો રહેશે. નોકરી કરતા લોકોને કાર્યસ્થળ પર તણાવનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ સિવાય જે લોકો કોઈ ધંધામાં છે, તેમને નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. સ્વાસ્થ્યમાં પણ ઘટાડો થવાના સંકેતો છે.

કર્ક રાશિ: આ સમયે કર્ક રાશિના જાતકો પર શનિની પથારી ચાલી રહી છે, આવી સ્થિતિમાં શનિનું પશ્ચાદવર્તી થવું તમારા માટે શુભ સંકેત નથી. તમારી રાશિમાં શનિ આઠમા ભાવમાં વક્રી થઈ રહ્યો છે. કર્ક રાશિના લોકોને કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પૈસાની ખોટ અને કોઈની સાથે વાદ-વિવાદ થઈ શકે છે.

તુલા: શનિની વક્રતા તમારા માટે મુશ્કેલીઓ વધારી શકે છે. નોકરિયાત લોકોએ આ સમયગાળા દરમિયાન વિશેષ કાળજી લેવી પડશે. વ્યવસાયમાં રોકાયેલા લોકોને ધનહાનિ થવાની સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્યમાં પણ ઘટાડો જોવા મળી શકે છે.

કુંભ: શનિદેવ તમારી રાશિમાં વક્રી થઈ રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં, તેઓ તમારા પર નકારાત્મક અસર કરે તેવી સંભાવના છે. તમારે શારીરિક અને માનસિક તણાવનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારે તમારી કારકિર્દી વિશે થોડું સભાન રહેવું પડશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *