સિંહ તુલા સહિત આ રાશિવાળા માટે રવિવારનો દિવસ રહેશે શાંતિપૂર્ણ મહેમાન આવવાથી ઘરમાં રહેશે આનંદનો માહોલ - khabarilallive      

સિંહ તુલા સહિત આ રાશિવાળા માટે રવિવારનો દિવસ રહેશે શાંતિપૂર્ણ મહેમાન આવવાથી ઘરમાં રહેશે આનંદનો માહોલ

મેષઃ- મેષ રાશિના લોકો માટે આવતીકાલનો દિવસ સારો રહેશે.આવતીકાલે તમારા ઘરે કોઈ મહેમાન આવી શકે છે.જેને જોઈને તમારું મન ખૂબ પ્રસન્ન થઈ જશે. આવતીકાલે તમારા પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. જો તમે કોઈ ધંધો કરવા માંગો છો, તો આવતીકાલે તમે ભાગીદારીમાં કોઈપણ વ્યવસાય શરૂ કરી શકો છો. જેના કારણે તમને નફો પણ મળી શકે છે.

આવતીકાલે તમારા પરિવારમાં કોઈ શુભ કાર્યક્રમ થવાની સંભાવના છે.આવતીકાલે તમે તમારા ઘરમાં કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમનું પણ આયોજન કરી શકો છો.ઉદાહરણ તરીકે, તમે હવન કીર્તન અથવા રુદ્રાભિષેક કરી શકો છો. આવતીકાલે તમારે અચાનક કોઈ ખાસ કામ માટે બહાર જવું પડી શકે છે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો અને કોઈની સાથે ખોટી વાત ન કરો, જેના કારણે સામેવાળાનું દિલ દુભાય છે.

આવતીકાલે તમને તમારા પરિવાર તરફથી વધુ સહયોગ મળશે અને તમારા ઘરનું વાતાવરણ પણ કંઈક અંશે ખુશનુમા રહેશે. આવતીકાલે તમે તમારા પરિવાર સાથે સમય જણાવશો. આવતીકાલે સંસ્થા તરફથી મન થોડું સંતુષ્ટ થશે. તમે તેની કારકિર્દી વિશે થોડી ચિંતા વ્યક્ત કરી શકો છો. ભગવાન ભોલેનાથનું સ્મરણ કરો, દરેકની મનોકામના પૂર્ણ થશે. તમારો દિવસ સારો બનાવવા માટે તમે મંદિરમાં સેવા પણ કરી શકો છો.

વૃષભ: વૃષભ રાશિના લોકો માટે આવતી કાલ થોડી ચિંતાજનક રહેવાની છે. જો તમે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ માટે કોઈ યોજના બનાવી છે, તો આવતીકાલે તે યોજના બગડી શકે છે. પાર્ટનરશીપમાં બિઝનેસ કરવો હોય તો થોડું વિચારીને કરો. પૈસાની લેવડ-દેવડમાં ભાગીદારી સમજી વિચારીને કરવી જોઈએ, નહીં તો તમને ધનહાનિ પણ થઈ શકે છે.

તમારા જીવનના સંજોગો થોડા જટિલ હોઈ શકે છે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો, કોઈની સાથે વાદ-વિવાદ ન કરો, નહીંતર તમારે માન-સન્માનમાં નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે, સંકટ આવી શકે છે, એટલા માટે પૂરા સમર્પણ સાથે તમારું કાર્ય પૂર્ણ કરો.

કોઈપણ ઉણપ માટે કોઈને તક ન આપો, નહીં તો તમારે તમારી નોકરી પણ ગુમાવવી પડી શકે છે. તમારા મુખ્ય દેવતાનું ધ્યાન કરતી વખતે, તેમને પ્રસાદ ચઢાવો, તમારી મનોકામના ચોક્કસપણે પૂર્ણ થશે.

મિથુનઃ- મિથુન રાશિના લોકો માટે આવતી કાલ થોડો થાક લઈને આવી શકે છે.કોઈ જૂની બીમારીને કારણે આવતીકાલે તમારા શરીરમાં થાક અને દુખાવો થઈ શકે છે. જેના કારણે તમે આવતીકાલે થોડા ચિડાઈ પણ શકો છો. સંતાન તરફથી તમે ચિંતિત રહેશો. આવતીકાલે તમે તમારા બાળકોના લગ્નને લઈને થોડી ચિંતિત રહી શકો છો, જેના કારણે આવતીકાલે તમારું મન પણ થોડું શાંત રહેશે.

પાડોશમાં બેસીને થોડીવાર વાત કરો અને મન હળવું કરો, નહીંતર તમારા સ્વાસ્થ્યને પણ અસર થઈ શકે છે. આવતીકાલે તમારા વહીવટી કામમાં અડચણ આવી શકે છે. પરિવાર સાથે ચાલી રહેલા મતભેદોને કારણે આવતીકાલે તમારા માન-સન્માનમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. આવતીકાલે તમારા પરિવારના સભ્યો તમારાથી થોડા નારાજ થઈ શકે છે. આવતીકાલે તમારા પારિવારિક જીવનમાં કોઈ બાબતને કારણે મતભેદો આવી શકે છે, તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો, નહીંતર મતભેદો ઘણા આગળ વધી શકે છે, તેનાથી તમારા પરિવારમાં અશાંતિ પણ આવી શકે છે.

આવતીકાલે તમારા સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખો. તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકારી ન રાખો આવતીકાલે તમને ઈજા થઈ શકે છે, જેના કારણે તમારે હોસ્પિટલમાં રહેવું પડી શકે છે. ભગવાન શંકરની પૂજા કરો, તમારા સંજોગો ચોક્કસ સુધરશે.

કર્કઃ- કર્ક રાશિના લોકો માટે આવતી કાલ પણ કેટલાક ઉતાર-ચઢાવ લઈને આવશે. આવતીકાલે કોઈપણ વાહન ખરીદવાનો પ્રયાસ ન કરો, આવતીકાલ શુભ સંકેત નથી. જો તમે તમારા વાહન પર મુસાફરી કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારે મુસાફરી કરવાનું ટાળવું જોઈએ. અકસ્માત પણ થઈ શકે છે. આવતીકાલે તમે પેટ સંબંધિત કોઈ સમસ્યાથી પરેશાન થઈ શકો છો.

ખરાબ હવામાનને કારણે પેટની સમસ્યા વધી શકે છે. સારી રીતે ડૉક્ટરની સલાહ લો. આવતીકાલે તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યમાં કોઈ સમસ્યા આવી શકે છે, તેમની સાથે સારો વ્યવહાર કરો અને કાળજી લો. તમારા પરિવારમાં કોઈ જૂના મતભેદોને કારણે પરિવારમાં મતભેદ થઈ શકે છે, પછી તે વિકરાળ સ્વરૂપ ધારણ કરી શકે છે, તેથી તમારા ઘરમાં શાંતિ જાળવી રાખો અને દલીલબાજીથી બચો, નહીં તો તમારે કોર્ટમાં જવું પડી શકે છે.

એકબીજા સાથે દલીલ કરવાનું ટાળો. તમે તમારા બાળકોને તમારા ઘરના સંજોગો વિશે સમજાવો, તેઓ ચોક્કસ તમારી મજબૂરી સમજી જશે. બાળકો સાથે કોઈ વાતને લઈને વિવાદ ન કરો

સિંહ રાશિઃ સિંહ રાશિના લોકો માટે આવતી કાલનો દિવસ શુભ રહેશે. તમે તમારા કોઈ સંબંધી પાસેથી તમારા અટકેલા પૈસા મેળવી શકો છો, જેના કારણે તમારું મન પણ પ્રસન્ન રહેશે. આવતીકાલે તમારું મન તમારી નજીકના વ્યક્તિના સ્વાસ્થ્યને લઈને થોડું ચિંતિત રહી શકે છે. જો તમે કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરવા ઈચ્છો છો તો તેના માટે આ સમય શુભ છે.

ગઈકાલે તમારી જમીન અને મિલકત સંબંધિત મામલો જે કોર્ટમાં ચાલી રહ્યો હતો, તેનો ઉકેલ આવી શકે છે. જો તમે વેપારી વર્ગના છો, તો તમને તમારા વ્યવસાયના મામલામાં નવી તકો મળશે, જેના કારણે તમને પૈસાનો લાભ પણ મળી શકે છે. તમારા વિરોધીઓ તમારાથી પરાજિત થશે. આવતીકાલે તમે તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને થોડી અસહાયતા અનુભવશો.

તમે તમારા ઘરે કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમનું આયોજન કરી શકો છો, જેમાં તમારા સંબંધીઓ પણ ભાગ લઈ શકે છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં તમારી રુચિ ઘણી વધશે. ભગવાનના આશીર્વાદ તમારા અને તમારા પરિવાર પર રહે.

કન્યાઃ કન્યા રાશિના લોકો માટે આવતી કાલનો દિવસ સારો રહેશે. પારિવારિક મતભેદો જે તમારા પરિવારમાં લાંબા સમયથી ચાલી રહ્યા છે, તે આવતીકાલે સમાપ્ત થવાની સંભાવના છે, જેના કારણે તમારું મન પણ પ્રસન્ન રહેશે. આવતીકાલે તમે તમારા મિત્રો સાથે ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો. તમને યાત્રાનો લાભ પણ મળશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય થોડું ખરાબ થઈ શકે છે.

તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો અને કેટલાક ટેસ્ટ પણ કરાવો. આવતીકાલે તમારું મન કોઈ સારા સમાચારથી પ્રસન્ન રહેશે. જો તમે કોઈ નવું કામ શરૂ કરવા ઈચ્છો છો તો આવતી કાલનો દિવસ તમારા માટે શુભ છે. તમને ધનનો લાભ પણ મળી શકે છે. તમારે કોઈની સાથે ભાગીદારીમાં કોઈ કામ ન કરવું જોઈએ, નહીં તો તમને ધનહાનિ થઈ શકે છે અને તમારી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને થોડા સાવધાન રહો, નહીંતર તમે મોટી મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકો છો. તમારા નાના ભાઈ કે બહેનના સ્વાસ્થ્યથી તમારું મન સંતુષ્ટ રહેશે, આવતીકાલે કોઈ નજીકના સંબંધીના અસભ્ય વર્તનથી તમારું મન થોડું અસંતુષ્ટ અને પરેશાન રહેશે.

તમારા મનની મંદતા દૂર કરો અને તમારા ધર્મને પણ દૂર કરો. તમારા મનમાં કોઈ પણ બાબત વિશે શંકા ન ઉભી કરો, તમારા મનને સારા કાર્યોમાં લગાવો. આવતીકાલે તમારા બાળકો વતી તમારું મન સંતુષ્ટ રહેશે. તેઓ તમારા ઘરના કામમાં તેમનો સહયોગ આપી શકે છે.

તુલા: તુલા રાશિના લોકો માટે આવતી કાલનો દિવસ સારો રહેશે નહીં. આવતીકાલે તમારા પરિવારમાં જૂના વિવાદને લઈને વાદ-વિવાદ થઈ શકે છે, તેથી તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો અને કોઈના માટે તમારા મનમાં ખોટા વિચારો આવવા ન દો. કેટલીક મૂંઝવણના કારણે આવતીકાલે તમારા હાથમાંથી સોનેરી તક સરકી શકે છે.

તમારા મનમાં નકારાત્મક વિચારો વિકસી શકે છે, જેના કારણે તમારું ચાલુ કામ પણ બગડી શકે છે. કોઈના પર શંકા ન કરો, જે વ્યક્તિએ તમારી પાસેથી પૈસા ઉછીના લીધા છે, તમારી પાસે પૈસાને લઈને મનભેદ થઈ શકે છે. તમારે કોઈપણ વાહન ચલાવવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો અકસ્માત થઈ શકે છે અને તમને શારીરિક ઈજા પણ થઈ શકે છે.

કોઈપણ યાત્રા પર જવાનું ટાળો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. તમને આંખો સંબંધિત કોઈ રોગ હોઈ શકે છે, તેથી ડૉક્ટરને યોગ્ય રીતે જુઓ. તમે તમારા બાળકોના વર્તનથી સંતુષ્ટ રહેશો. તમારી નજીકના વ્યક્તિના સ્વાસ્થ્યથી તમે થોડા સંતુષ્ટ રહી શકો છો. તમે ભગવાન ભોલેનાથનો રુદ્રાભિષેક કરાવો, તમારી બધી સમસ્યાઓ દૂર થઈ જશે.

વૃશ્ચિકઃ- વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે આવતી કાલનો દિવસ થોડો મુશ્કેલ બની શકે છે. આવતીકાલે, જો તમે કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યાં છો, તો આવતીકાલે તમને તે કાર્ય શરૂ કરવામાં કોઈ અવરોધનો સામનો કરવો પડી શકે છે, જેના કારણે તમે થોડા પરેશાન રહી શકો છો અને તમારા પરિવારમાં તણાવની સ્થિતિ ઊભી થઈ શકે છે.

તમારા ભાઈ કે બહેનને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે અને જમીન કે મિલકતને લગતો કોઈ મામલો બની શકે છે, જે એટલો વધી શકે છે કે તમારે કોર્ટમાં જવું પડી શકે છે, તેથી તમારે તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ. કોઈની સાથે બહુ વાહિયાત વાત ન કરો. તમે તમારું સંભાળો. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો.

તમારું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. તમને પેટ સંબંધિત કોઈ મોટી સમસ્યા થઈ શકે છે. સારા શિક્ષણ માટે કાઉન્સેલિંગ લો અને દવાઓ પણ લો. કોઈ સમસ્યાને કારણે આવતીકાલે તમારું મન ખૂબ જ અશાંત રહેશે. તમારા મનને શાંત રાખવા માટે કોઈ પાર્કમાં ફરવા જાઓ અથવા તમે તમારા ઘરે કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમનું પણ આયોજન કરી શકો છો. તમારા પ્રિય દેવતાની પૂજા કરો અને તેમની ઉજવણી કરો.

ધનુ: ધનુ રાશિના લોકો માટે આવતી કાલનો દિવસ ખૂબ જ ફળદાયી રહેશે. તમને તમારા કોઈ સંબંધી તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે, જેના કારણે તમારું મન પણ પ્રસન્ન રહેશે. જો તમે નવો ધંધો શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો આવતી કાલ તમારા માટે શુભ રહેશે અને તમને ધંધામાં ઘણો ફાયદો પણ થશે.

તમારા સારા સ્વભાવ અને પ્રામાણિકતાના કારણે પરિવારના સભ્યો તમારું સન્માન કરશે અને તમારા બાળકો તમને ઘણો પ્રેમ બતાવશે જેનાથી તમારું મન ખુશ રહેશે.આવતીકાલે તમને કોર્ટ સંબંધિત કામમાં સફળતા મળશે.બાજુથી સંતુષ્ટ રહેશો. આવતીકાલે તમે તમારા મિત્રો અથવા સંબંધીઓ સાથે ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો.

ધાર્મિક વૃત્તિ તમારા મનમાં પ્રવેશ કરશે. તમે તમારા ઘરે હવન અથવા કીર્તન પણ કરી શકો છો. આવતીકાલે તમારું મન પણ તમારા બાળકો વતી ખુશ રહેશે. તમારા બાળકો સફળતા તરફ આગળ વધી રહ્યા છે. આવતીકાલે તમને બાળકો તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે.ભગવાન ભોલેનાથનું ધ્યાન કરો.મહામૃત્યુંજયનો જાપ કરો.

મકર: મકર રાશિના લોકો માટે આવતી કાલનો દિવસ સહકારથી ભરપૂર રહેશે. આવતીકાલે તમને તમારા વ્યવસાયમાં તમારા મિત્રો અથવા સંબંધીઓનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળી શકે છે, આવતીકાલે તમે ભાગીદારી સાથે તમારા વ્યવસાયને આગળ લઈ શકો છો, આનાથી તમને આર્થિક લાભ થશે. જે કામ માટે તમે ગઈ કાલે નવી યોજના બનાવી રહ્યા હતા, તે આવતીકાલે પૂર્ણ થવાની સંભાવના છે.

આવતીકાલે તમને વિવાદિત કાર્યોમાંથી અટકેલા પૈસા મળવાનો આનંદ મળશે.તમે તમારા ઘરને લગતી કોઈ નવી વસ્તુ ખરીદવાની યોજના બનાવી શકો છો.આવતીકાલે તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહી શકે છે.આવતીકાલે તમારા ઘરમાં કોઈ શુભ કાર્યક્રમ થઈ શકે છે. તમારા પરિવારમાં ખુશીની લહેર હોય અને બધા સભ્યો ઘરે કાર્યક્રમની તૈયારીમાં વ્યસ્ત રહે.

તમારા પૈસા પણ આનાથી ખર્ચ થઈ શકે છે.આવતીકાલે તમને તમારા જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. કોઈપણ ક્ષેત્રમાં તમારો જીવનસાથી તમારી મુશ્કેલીઓમાં તમારી પડખે ઊભો રહેશે.તમે તમારા માતા કે પિતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતિત થઈ શકો છો.તેમને કોઈ સારા ડૉક્ટર પાસેથી દવા કરાવો નહીંતર તેમના રોગ વધી શકે છે.ભગવાન ભોલેનાથમાં અતૂટ શ્રદ્ધા રાખો. શિવલિંગ પર બેલપત્ર અને દૂધ ચઢાવવું.

કુંભ: કુંભ રાશિના લોકો માટે આવતી કાલ થોડી હાનિકારક બની શકે છે. આવતીકાલે કોઈ નવા કામની યોજના ન બનાવો નહીં તો તમારી યોજના પર કરવામાં આવેલી મહેનત વ્યર્થ જઈ શકે છે અને કામમાં વિલંબ થઈ શકે છે, જેના કારણે તમારે ઘણું ધન ગુમાવવું પડી શકે છે. આવતીકાલે કોઈ પણ કાર્ય કરવા માટે તમારે કોઈ ભાગીદારીમાં પ્રવેશ ન કરવો જોઈએ, નહીં તો તમારે નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે.

તમારે આવતીકાલે કોઈપણ કાર્યક્ષેત્રમાં કોઈ સમજૂતી ન કરવી જોઈએ.આવતીકાલે તમારા સંબંધીઓના કઠોર વર્તનથી તમારું મન અશાંત રહેશે.આવતીકાલે તમારે કોઈપણ પ્રકારના વાદ-વિવાદથી બચવું જોઈએ નહીંતર પરસ્પર સંબંધોમાં તિરાડ આવવાની સંભાવના છે. આવતીકાલે વહીવટી અધિકારીઓની બદલી થઈ શકે છે, બદલીને કારણે તમને થોડું નુકસાન પણ થઈ શકે છે. તમે તમારા જીવનસાથીની બાજુથી થોડા અશાંત રહેશો. તમારા પારિવારિક સંબંધોમાં પણ થોડી તિરાડ આવશે. જો તમારા ઘરનું બજેટ ખોરવાઈ ગયું હોય, તો તેને મેનેજ કરવાનો પ્રયાસ કરો, અને તમારું ઘર જોઈને જાઓ.

અટકેલા પૈસા પાછા લાવવાનો પ્રયાસ કરો, નહીં તો તમારે તમારા જીવનનિર્વાહમાં ઘણી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જો તમારા ઘરમાં પિતૃદોષ હોય તો તેને દૂર કરવાનો પ્રયાસ કરો અને પિતૃદોષની પૂજા કરો. ભગવાન ભોલેનાથ દરેકનું ભલું કરે, તમારું પણ ભલું થાય. શવનમાં દરરોજ શિવલિંગ પર દૂધ, મધ અને ગંગાજળ ચઢાવો.

મીનઃ- મીન રાશિના લોકો માટે આવતી કાલનો દિવસ ખૂબ જ લાભદાયી રહેશે.જો તમે વેપાર કરશો તો આવતીકાલે તમને વેપારમાં કોઈ મોટો ફાયદો થઈ શકે છે.જેના કારણે તમારું મન પણ પ્રસન્ન રહેશે.આવતીકાલે તમારા પરિવારમાં સંતાન પ્રાપ્તિ થશે.કેટલાક પક્ષ તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. કોઈપણ સમસ્યામાં તમને તમારા પરિવારનો સહયોગ મળશે.તમારું સ્વાસ્થ્ય ઘણા સમયથી ખરાબ ચાલી રહ્યું હતું, આવતીકાલે તમારા સ્વાસ્થ્યમાં થોડો સુધારો જોવા મળશે, જેના કારણે તમારું મન થોડું પ્રસન્ન રહેશે.

તમે તમારા ઘરે કોઈ ધાર્મિક કાર્યનું આયોજન કરી શકો છો.તમારો મોટાભાગનો સમય ભગવાનના ધ્યાન માં પસાર થશે. આવતીકાલે તમારું સ્વાસ્થ્ય પહેલા કરતા સારું રહેશે, અને તમને કોઈપણ કાર્ય કરવા માટે તમારા જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. તમે તમારા બાળકો વતી ચિંતિત રહી શકો છો. પૈસા ગુમાવવાનો ભય હંમેશા તમને સતાવે છે. ભગવાન ભોલેનાથની પૂજા કરતા રહો અને મંદિરમાં શિવલિંગ પર જળ ચઢાવો તમારી બધી મનોકામનાઓ જલ્દી પૂર્ણ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *