કેવો રહેશે આજનો દિવસ તમારા માટે કઈ રાશિવાળાને મળશે નસીબનો સાથ કોને થશે લાભ - khabarilallive    

કેવો રહેશે આજનો દિવસ તમારા માટે કઈ રાશિવાળાને મળશે નસીબનો સાથ કોને થશે લાભ

મેષઃ આજે સવારે 08:55 પછી ગુરુનું અગિયારમું સંક્રમણ અને ચંદ્રનું આઠમું સંક્રમણ વેપાર માટે અનુકૂળ છે. આજે ઘર નિર્માણમાં કોઈ ખાસ કામથી
સફળતા મળશે. તમે સ્વાસ્થ્યને લઈને ખુશ રહેશો.લાલ અને પીળો રંગ છે.

વૃષભ : સપ્તમ શુક્ર અને મંગળ ઘરના કામનો વિસ્તાર કરશે. મંગળ અને ચંદ્ર જમીન ખરીદવાની યોજના બનાવશે. સફેદ અને વાદળી રંગ સારા છે. ગોળ અને તલનું દાન કરો.પિતાના આશીર્વાદ લો.રાજકારણીની કારકિર્દીમાં પ્રગતિ થાય.

મિથુન: સવારે 08:55 વાગ્યા પછી, ચંદ્રનું વૃશ્ચિક અને સૂર્યનું કુંભ રાશિમાં ગુરુ સાથેનું સંક્રમણ શુભ છે. મેનેજમેન્ટ અને આઈટીમાં કામ કરતા લોકો બદલાવની યોજના બનાવી શકે છે.સફેદ અને આકાશી રંગ શુભ છે.રાજકારણમાં નફો દેખાય છે.

કર્કઃ ઘર બાંધકામમાં નવા કામ શરૂ કરવા માટે અનુકૂળ સમય છે. વ્યવસાયમાં સફળતા પ્રાપ્ત કરવાનો દિવસ છે.સવારે 08:55 પછી ચંદ્રનું પાંચમા અને આઠમા ગુરૂ ગોચર નોકરીમાં પ્રગતિ આપી શકે છે. લાલ અને સફેદ રંગ સારા છે. પારિવારિક કામમાં વ્યસ્ત રહી શકો છો.

સિંહ: નોકરીમાં સૂર્યના કુંભ અને ચંદ્રના 08:55 પછી ચોથા સંક્રમણથી સફળતા મળશે. રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકો સફળ થશે. આજે તમારી વાણીમાં સાવધાની રાખો. પિતાના આશીર્વાદ લો પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે.

કન્યા: સવારે 08:55 પછી ત્રીજો ચંદ્ર તમને વ્યવસાયમાં સફળતાથી ખુશ કરશે. ગુરુ સૂર્યનું છઠ્ઠું સંક્રમણ લાભ આપશે. સપ્તશ્લોકીદુર્ગાનો 09 વાર પાઠ કરો. લીલો અને વાદળી રંગ શુભ છે અડદનું દાન કરો.

તુલા : રાજકારણમાં નવી તકો મળશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે નોકરીમાં તણાવ રહે. સિદ્ધિકુંજિકાસ્તોત્રનો પાઠ કરો. આકાશ અને લીલો શુભ રંગ છે. અડદ અને ગોળનું દાન કરો.

વૃશ્ચિક: સવારે 08:55 પછી મોટો ધનલાભ થઈ શકે છે.નોકરીમાં સફળતા મળશે. સફેદ અને લાલ રંગ સારા છે. ચણાની દાળનું દાન કરો. શ્રી સુક્તનો પાઠ પુણ્યદાયક છે.પિતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો.

ધનુરાશિ: આજે સવારે 08:55 પછી ચંદ્ર અને ગુરુનો બારમો અને સૂર્યનો ત્રીજો ગોચર રાજકારણીઓ માટે ખૂબ જ અનુકૂળ છે. વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે.પૈસાનો ખર્ચ થશે. લીલો અને જાંબલી રંગ શુભ છે.ચોખા અને ઘઉંનું દાન કરો.

મકરઃ આ રાશિમાં રહીને શનિ અને બુધ રાજકારણમાં પ્રગતિ આપશે. શુક્ર અને બુધ બેંકિંગ અને શિક્ષણની નોકરીમાં પ્રમોશનનો માર્ગ આપશે. શિક્ષણ સાથે જોડાયેલા લોકો સફળ થશે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે. શ્રી સુક્ત વાંચો.

11 કુંભ: શનિ અને બુધ બારમા ભાવમાં છે અને ગુરુ હાલમાં આ રાશિમાં છે. સવારે 08:55 વાગ્યા પછી ચંદ્રનું કર્મ એટલે કે દસમા ભાવમાં ગોચર કરવાથી બેંકિંગ અને આઈટી નોકરીઓમાં લાભ મળી શકે છે. વાદળી અને જાંબલી રંગ શુભ છે.મંગળની સામગ્રી, ગોળ અને દાળનું દાન કરો.ભગવાન વિષ્ણુની પૂજા કરો.

12 મીન : ધંધામાં સફળતા મળશે. સવારે 08:55 પછી ગુરુનું બારમું અને ચંદ્રનું નવમું સંક્રમણ ધંધામાં મોટો ફાયદો કરાવી શકે છે. આજે મંગળ પેટની સમસ્યાને કારણે પરેશાની આપી શકે છે. પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે. પીળા ફળોનું દાન કરો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *