ખુલવાના છે આ રાશિવાળા ના નશીબ સૂર્યદેવ દેશે જબરદસ્ત સફળતા મળશે અઢળક લાભ - khabarilallive

ખુલવાના છે આ રાશિવાળા ના નશીબ સૂર્યદેવ દેશે જબરદસ્ત સફળતા મળશે અઢળક લાભ

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર દરેક ગ્રહ ચોક્કસ સમયે અલગ-અલગ રાશિમાં પ્રવેશ કરે છે. દરેક ગ્રહનો રાશિ પરિવર્તનનો સમય અલગ-અલગ હોય છે. જેમ સૂર્ય 30 દિવસમાં રાશિ બદલી નાખે છે તેમ શનિ અઢી વર્ષમાં રાશિ બદલી નાખે છે. આ ગ્રહ સંક્રમણો તમામ 12 રાશિના લોકોના જીવન પર ખૂબ પ્રભાવ પાડે છે. ઓગસ્ટમાં સૂર્ય રાશિ બદલ્યા બાદ સિંહ રાશિમાં પ્રવેશ કરવાનો છે.

સિંહ રાશિમાં સૂર્યનું સંક્રમણ 1 વર્ષ પછી થઈ રહ્યું છે. સિંહ રાશિનો સ્વામી સૂર્ય છે અને સિંહ રાશિમાં સૂર્યનો પ્રવેશ મોટા ફેરફારો લાવશે. સૂર્ય 17 ઓગસ્ટ 2023ના રોજ સિંહ રાશિમાં ગોચર કરશે અને 16 સપ્ટેમ્બર 2023 સુધી સિંહ રાશિમાં રહેશે. આવો જાણીએ આ મહાન પરિવર્તનની તમામ 12 રાશિઓ માટે શું સારું કે ખરાબ રહેશે.

મેષ, સિંહ, કન્યા, મિથુન અને ધનુ રાશિના લોકો માટે 17 ઓગસ્ટે થવા જઈ રહેલું સૂર્ય સંક્રમણ શુભ રહેશે. આ લોકોને કરિયર-બિઝનેસમાં સફળતા મળશે. નોકરી કરતા લોકોને પદ અને પ્રતિષ્ઠા મળી શકે છે. પગાર વધી શકે છે. સાથે જ વેપાર કરનારાઓની પણ પ્રગતિ થશે. વેપારનો વિસ્તાર થશે.

ડીલ કન્ફર્મ થઈ શકે છે અથવા મોટો ઓર્ડર મળી શકે છે. પૈસાથી ફાયદો થશે. અટકેલા પૈસા મળી શકે છે. કરિયર તેમજ અંગત જીવનની દ્રષ્ટિએ આ રાશિના લોકો માટે સમય સારો રહેશે. તમારા સંબંધો વધુ સારા રહેશે. જીવનમાં ખુશીઓ આવશે. તમે વાહન અને મિલકત ખરીદી શકો છો.

સિંહ રાશિમાં સૂર્યનો પ્રવેશ વૃષભ, તુલા અને કુંભ રાશિના જાતકો માટે સારો કહી શકાય નહીં. આ લોકોએ પોતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ. પૈસાની લેવડ-દેવડમાં પણ સાવધાની રાખો. કોઈને ઉધાર આપવાનું ટાળો. નહીં તો પૈસા ફસાઈ શકે છે. ખર્ચ પર પણ નિયંત્રણ રાખો નહીંતર બજેટ બગડી શકે છે.

તમારા પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વેપારમાં થોડી મંદી આવી શકે છે. જો કે નોકરી કરતા લોકો માટે સમય સામાન્ય રહેશે. અંગત જીવન વિશે વાત કરો, તમારા જીવનસાથી સાથે કાળજીપૂર્વક વાત કરો. ગુસ્સાથી બચો. તણાવ થઈ શકે છે.

અન્ય રાશિના લોકો માટે સિંહ રાશિમાં સૂર્યનું પરિવર્તન સામાન્ય રહેશે. તેમને સમયાંતરે પૈસા મળતા રહેશે. બીજી બાજુ, નોકરીયાત લોકો માટે ઇન્ક્રીમેન્ટ અને પ્રમોશનની તકો હોઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *