શૂ ટર દાદીની આ પહેલીનો જવાબ આપવામાં ૯૦ ટકા લોકો રહ્યા અસફળ જો તમે આપી શકો તો - khabarilallive    

શૂ ટર દાદીની આ પહેલીનો જવાબ આપવામાં ૯૦ ટકા લોકો રહ્યા અસફળ જો તમે આપી શકો તો

શૂ ટર દાદીના નામથી પ્રખ્યાત શૂ ટર ચંદ્રો તોમરે સોશિયલ મીડિયા પર લોકોને મનને નડનારો કોયડો પૂછ્યો છે. તેણે પહેલીની સાથે પોતાની એક તસવીર પણ શેર કરી છે. જેમાં તે એક ખાટલા (પલંગ) પર બેઠેલી જોવા મળે છે.

શૂ ટર દાદીએ ટ્વીટમાં લખ્યું- “ચાર ઊભા અને ચાર જૂઠું, એકમાં બે મોટા. આ કોયડાનો જવાબ આપો.” શૂ ટર દાદીની આ પોસ્ટના કોમેન્ટ બોક્સમાં તમામ યુઝર્સે આ કોયડાનો સાચો જવાબ આપ્યો છે.

એક યુઝરે લખ્યું – દાદી, તમે જેના પર આરામથી બેઠા છો અને ફોટા પાડી રહ્યા છો, ના તો તે જ ખાટલા. તે જ સમયે, અન્ય યુઝરે લખ્યું – બંક દાદી. એક સોશિયલ મીડિયા યુઝર લખે છે – તમે જે બેડ પર બેઠા છો. એક ટ્વિટર યુઝરે લખ્યું – દાદી, તમે પઝલ પર બેઠા છો.

શૂ ટર દાદી સમયાંતરે રમૂજી જવાબો સાથે ટ્રોલ વિશે વાત કરતી રહે છે. હાલમાં જ એક યુઝરે શૂ ટર ચંદ્રો તોમરની પોસ્ટ પર કમેન્ટ કરી અને લખ્યું- અરે દાદી, મને કંઈક નવું કહો. જેના જવાબમાં તેણે લખ્યું કે નવો પુત્ર કોરોના છે, આમાં કંઈ નવું નથી.

તમને જણાવી દઈએ કે શૂ ટર દાદીના નામથી પ્રખ્યાત શૂ ટર ચંદ્રો તોમર સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. ટ્વિટર પર હાલમાં તેના 96 હજારથી વધુ ફોલોઅર્સ છે. આ સિવાય તેમના જીવન પર બોલિવૂડ ફિલ્મ પણ બની છે. જેનું નામ છે ‘સાંદ કી આંખ’. આ ફિલ્મમાં અભિનેત્રી તાપસી પન્નુ અને ભૂમિ પેડનેકર શૂ ટર દાદીના રોલમાં જોવા મળી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *