૨૧ ફેબ્રુઆરી ૨૦૨૨ સોમવારનો દિવસ આ રાશિવાળા માટે રહેશે લાભદાયી જાણો કોણે મળશે લાભ - khabarilallive    

૨૧ ફેબ્રુઆરી ૨૦૨૨ સોમવારનો દિવસ આ રાશિવાળા માટે રહેશે લાભદાયી જાણો કોણે મળશે લાભ

મેષ:આજનો દિવસ તમારા માટે સફળ રહેવાનો છે અને આજે તમારા ઘરમાં ઘરગથ્થુ વસ્તુઓમાં વધારો થશે. ગૌણ કર્મચારી અથવા કોઈ સંબંધીને કારણે તણાવ થઈ શકે છે. પૈસાની લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. સાસરી પક્ષથી લાભ થશે. વાહન વાપરવામાં સાવચેતી રાખવી.

વૃષભ:આજે આજીવિકાના ક્ષેત્રમાં ચાલી રહેલા પ્રયાસો ફળદાયી રહેશે. રાજકીય સહયોગ મળશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે ઉદાસીન ન રહો. તમારી વાણી પર સંયમ રાખો. વિરોધીઓનો પરાજય થશે. પૈસાની લેવડ-દેવડના મામલામાં આજે તમારે ખાસ ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે.

મિથુન:આજે તમારી વ્યવસાયિક પ્રતિષ્ઠા વધશે અને વેપારમાં પણ વધારો થશે. તમને ભેટ અને સન્માનનો લાભ મળશે. કોઈપણ કાર્ય પૂર્ણ થવાથી તમારો સ્વભાવ અને વર્ચસ્વ વધશે. સાસરી પક્ષ તરફથી તણાવ રહેશે. મિત્રતાના સંબંધો મધુર રહેશે અને ભાગ્ય સાથ આપશે.

કર્ક:આજે તમારા ભંડોળમાં વૃદ્ધિના સંકેત દેખાઈ રહ્યા છે અને ભાગ્ય પણ તમારો સાથ આપી રહ્યું છે. બધા કામ તમારા હિસાબે થશે. ધન, પદ અને પ્રતિષ્ઠામાં વૃદ્ધિ થશે. તમને ગમે ત્યાંથી નોકરી વિશે સારા સમાચાર મળી શકે છે. પરીક્ષાની દિશામાં કરેલી મહેનત સાર્થક થશે. વિરોધીઓ પરાજિત થશે અને ભાગ્ય સાથ આપશે.

સિંહ:આજે સિતારાઓની કૃપાથી તમને નોકરીની દિશામાં સફળતા મળશે. તમને ભેટ અને સન્માનનો લાભ મળશે. અન્યનો સહયોગ લેવામાં સફળતા મળશે. પ્રવાસ દેશની સ્થિતિ સુખદ અને લાભદાયક રહેશે. આજે તમે તમારા પ્રિયજનોને મળી શકો છો.

કન્યા:બીજા ઘરમાં ચંદ્ર શુભ ખર્ચ, કીર્તિમાં વધારો કરશે. વેપાર-ધંધામાં સફળતા મળશે. તમારા આહારમાં ધીરજ રાખો. બિનજરૂરી ખર્ચનો સામનો કરવો પડી શકે છે. નોકરીમાં તમને સફળતા મળશે.

તુલા:આજનો દિવસ તમારા માટે શુભ છે અને રાજકીય દિશામાં કરેલા પ્રયત્નો ફળ આપશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. પદ, પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. નજીકના મિત્ર સાથે સમાધાન થઈ શકે છે. આવક અને ખર્ચ વચ્ચે સંતુલન જાળવવું. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે.

વૃશ્ચિક:આજનો દિવસ ખાસ છે અને તમને સત્તાધારી શક્તિનો સહયોગ મળશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. કોઈ કિંમતી વસ્તુ ખોવાઈ જવાની કે ચોરાઈ જવાની સંભાવના છે. વ્યર્થ ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો.

ધનુરાશિ:નાણાકીય દિશામાં સફળતા મળશે. વાણીની નરમાઈ તમારી પ્રતિષ્ઠામાં વધારો કરશે અને ભાગ્ય પણ તમારો સાથ આપશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. જમવામાં સમય કાઢો. સાસરી પક્ષથી લાભ થશે.

મકર:ભાગ્ય આજે તમારી સાથે છે અને તમારી વ્યવસાયિક યોજનાને પ્રોત્સાહન મળશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. મનોરંજનની તકો મળશે. વિરોધીઓનો પરાજય થશે.

કુંભ:આજે ભાગ્ય તમારી સાથે છે અને બેરોજગાર લોકોને રોજગાર મળવાની સંભાવના છે. નાણાકીય દિશામાં કરેલા પ્રયાસો સફળ થશે. તમારા આહારમાં ધીરજ રાખો. સાસરી પક્ષથી લાભ થશે. ઝઘડાઓ ટાળો.

મીન:આજનો દિવસ તમારા માટે શુભ અને પ્રતિષ્ઠામાં વૃદ્ધિનો છે. નોકરીના ક્ષેત્રમાં ચાલી રહેલા પ્રયાસો ફળદાયી રહેશે. રાજકીય સહયોગ મળશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે ઉદાસીન ન રહો. તમારી વાણી પર સંયમ રાખો. સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *