ગ્રહોના સેનાપતિ એ કુમાર અવસ્થા શરૂ કર્યું ભ્રમણ આ ચાર રાશિવાળા હવે દોડશે ચિત્તાની ઝડપે - khabarilallive    

ગ્રહોના સેનાપતિ એ કુમાર અવસ્થા શરૂ કર્યું ભ્રમણ આ ચાર રાશિવાળા હવે દોડશે ચિત્તાની ઝડપે

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર કુમાર, યુવા અને વૃદ્ધાવસ્થામાં ગ્રહોનું સંક્રમણ થાય છે. જેમાં તે કુમાર રાજ્યમાં સૌથી ઝડપી ફળ આપે છે. તમને જણાવી દઈએ કે મંગળ હાલમાં વૃષભ રાશિમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે અને તેની દશા કુમાર છે. એટલે કે મંગળ 24 ડિગ્રી સુધી કુમાર અવસ્થામાં રહેશે. એટલા માટે મંગળની કુમાર સ્થિતિની અસર તમામ રાશિઓ પર જોવા મળશે. પરંતુ આવી 4 રાશિઓ છે, જેના પર આ સમયે ધન અને પ્રગતિની આશીર્વાદ મળી રહી છે, ચાલો જાણીએ આ ભાગ્યશાળી રાશિઓ કઈ છે.

મેષ: કુમાર અવસ્થામાં મંગળનો પ્રવેશ મેષ રાશિના લોકો માટે શુભ સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે તમારી ગોચર કુંડળીમાં મંગળ ધનના ઘર પર બેઠો છે અને સંપત્તિના ઘર તરફ નજર કરી રહ્યો છે. આ સાથે જ દ્રષ્ટિ ભાગ્યના સ્થાન પર રહે છે. એટલા માટે આ સમયે તમે ભાગ્યશાળી બની શકો છો. તેની સાથે આકસ્મિક ધનલાભ પણ થઈ શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન પ્રવાસ પણ સુખદ રહેશે. તેમજ જે વિદ્યાર્થીઓ વિદેશમાં અભ્યાસ કરવા માંગે છે, તેમની ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે.

કર્કઃ મંગળનો કુમાર અવસ્થામાં પ્રવેશ તમારા માટે શુભ અને ફળદાયી સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે મંગળ કેન્દ્ર ત્રિકોણ રાજયોગ રચીને તમારી ગોચર કુંડળીમાં સ્થિત છે અને લાભદાયક સ્થાને બેઠો છે. મતલબ કે તે કારકિર્દીનો માસ્ટર છે. એટલા માટે આ સમયે તમારી કારકિર્દી ચમકી શકે છે.

ઉપરાંત, આ સમયે તમને જૂના રોકાણનો લાભ મળશે. તે જ સમયે, તમે 12 માર્ચ પહેલા જે પણ નવું કામ કરવા માંગો છો, તે તમે કરી શકો છો. કાર્યમાં સિદ્ધિનો યોગ છે. સંતાન પક્ષ તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. તેની સાથે કોર્ટના મામલામાં પણ તમને સફળતા મળી શકે છે.

સિંહઃ કુમાર અવસ્થામાં મંગળનું ગોચર સિંહ રાશિના લોકો માટે લાભદાયી સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે કેન્દ્ર ત્રિકોણ રાજયોગ રચીને તમારી ગોચર કુંડળીમાં મંગળ સ્થિત છે. આ સાથે જ તમારી કુંડળીમાં ભાગ્ય અને સુખનો સ્વામી બિરાજમાન છે અને કાર્યના ઘર પર બિરાજમાન છે.

તેથી, તમે તમારી કારકિર્દીમાં સારી વૃદ્ધિ મેળવી શકો છો. પ્રમોશન અને ઇન્ક્રીમેન્ટની તકો રહેશે. ઉપરાંત, જેઓ બેરોજગાર છે તેમને નોકરીની ઓફર મળી શકે છે. તો બીજી તરફ વેપારીઓને પણ આ સમયે સારો નફો મળી રહ્યો છે. યોજનાઓમાં સફળતા મળશે. ભાગ્ય વધશે. તમારે ગુસ્સા પર થોડો કાબૂ રાખવો પડશે.

વૃશ્ચિકઃ કુમાર અવસ્થામાં મંગળનું ગોચર તમારા માટે આર્થિક રીતે શુભ સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે મંગળ સાતમા ભાવમાં હોવાથી તમારી કારકિર્દીને ચોથા દૃષ્ટિકોણથી જોઈ રહ્યો છે. આ સાથે, પૈસાની કિંમતને આઠમા દૃષ્ટિકોણથી જોવી. એટલા માટે આ સમયે તમારું માન અને પ્રતિષ્ઠા વધશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *