ઇલિયાના એ શેર કર્યા પોતાના નવા ફોટા અભિનેત્રી ની અદા જોઈ ભલભલા

સાઉથ સિનેમા બાદ હવે બોલિવૂડમાં પોતાની સુંદરતા ફેલાવનાર ઈલિયાના ડીક્રુઝને આજે કોઈ ઓળખની જરૂર નથી. ફિલ્મો સિવાય અભિનેત્રીએ પોતાની સ્ટાઇલિશ સ્ટાઈલથી લોકોને દિવાના બનાવ્યા છે. તેણે પોતાના અભિનયથી લાખો ચાહકોના દિલ જીતી લીધા છે.

ઇલિયાના આજે જ્યાં છે ત્યાં ચાહકો તેની એક ઝલક મેળવવા માટે ઉત્સુક છે. અભિનેત્રીએ ફરી એકવાર ઇન્ટરનેટનું તાપમાન વધાર્યું છે. તાજેતરમાં, ઇલિયાનાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પેજ પર આવી એક તસવીર શેર કરી છે, જેને જોયા બાદ ચાહકોની સાથે તમામ યુઝર્સના હોશ ઉડી ગયા છે. ઇલિયાનાની બોલ્ડ નેસ તમને પા ગલ કરી દેશે.

જે ફોટો સામે આવ્યો છે તેમાં ઇલિયાના રેડ કલરના ટુ-પીસ પહેરેલી જોવા મળી રહી છે. તે પૂલ કિનારે જોઈને પો ઝ આપી રહી છે. તેના ચહેરા પરનું સ્મિત તમારું દિલ જીતી લેશે. તેના લુકને પૂર્ણ કરવા માટે, ઇલિયાનાએ તેના વાળ ખુલ્લા છોડી દીધા છે. જોકે લોકોની નજર તેમની બોલ્ડનેસ પર ટકેલી છે.

ઇલિયાનાની આ તસવીર એટલા માટે પણ ખાસ છે કારણ કે અભિનેત્રીએ આ ફોટો દ્વારા બો ડી પોઝીટીવીટી વિશે વાત કરી છે. તેનું વ ધેલું વજ ન આ તસવીરમાં સ્પષ્ટ દેખાય છે. આ ફોટો અન ફિલ્ટર કરેલ છે. આમાં, ઇલિયાનાએ પોતાને સ્લિમ અને ટોન દેખાવા માટે ફોટો એડિટિંગ એપ્સનો ઉપયોગ કર્યો નથી.

તમને જણાવી દઈએ કે ઇલિયાનાએ વર્ષ 2012માં ફિલ્મ ‘બરફી’થી બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂ કર્યું હતું, જેમાં તે રણબીર કપૂર અને પ્રિયંકા ચોપરા સાથે જોવા મળી હતી. ઇલિયાના છેલ્લે અભિષેક બચ્ચન સ્ટારર ‘ધ બિગ બુ લ’માં જોવા મળી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published.