સાપ્તાહિક રાશિફળ આ 7 રાશિઓને 7 દિવસ મળશે મન માંગ્યા લાભ જાણો તમારું રાશિફળ - khabarilallive    

સાપ્તાહિક રાશિફળ આ 7 રાશિઓને 7 દિવસ મળશે મન માંગ્યા લાભ જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ સપ્તાહની શરૂઆતમાં કામની અધિકતા રહેશે. પિતાનો સાથ મળશે અને ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. તમને વાહન લાભ મળી શકે છે.સપ્તાહના મધ્યમાં તમને આર્થિક લાભ મળશે. ભાગ્ય તમારા પક્ષમાં રહેશે અને કામની પુષ્કળતા રહેશે.

તમને પિતા તરફથી સહયોગ મળશે. નાણાંકીય લાભની સાથે બિનજરૂરી ખર્ચની પણ શક્યતા છે. ઝગમગાટથી ભરેલી એવી જગ્યાઓ પર જવાનું મન થશે. તમારા ઘરે મહેમાનોનું આગમન થઈ શકે છે, વિવાદાસ્પદ બાબતોથી દૂર રહેવાનો પ્રયાસ કરો. તમને તમારા જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે અને તમને સાથે સમય પસાર કરવાનો મોકો મળશે.ઉપાયઃ- ગરીબોને ગરમ વસ્ત્રોનું દાન કરો.

વૃષભ નવમો ચંદ્ર આ અઠવાડિયે તમારા અનુસાર કાર્ય કરશે. તમને તમારા મન પ્રમાણે કામ કરવાની તક મળશે અને તમારી બહાદુરી ઉત્તમ રહેશે. સંતાન તરફથી પણ તમને ખુશી અને સહયોગ મળશે. બુધવાર અને ગુરુવારે વધુ વ્યસ્તતા રહેશે. કાર્યમાં સફળતા મળશે અને પૈસાનો પ્રવાહ પણ સામાન્ય રહેશે.

શુક્રવાર અને શનિવાર શ્રેષ્ઠ દિવસોમાં રહેશે. આવકમાં વધારો થશે અને મનોરંજનમાં સમય પસાર થશે. તમને તમારા કાર્યોમાં સફળતા મળશે. અનિચ્છનીય તત્વો પ્રેમમાં અવરોધો ઉભી કરી શકે છે. જીવન સાથી સાથે ફરવા જવાની યોજના બનાવી શકો છો.ઉપાયઃ- શનિવારે સાંજે પીપળાની આસપાસ સાકર લગાવો.

મિથુન સોમવાર અને મંગળવારે સમસ્યાઓ વધી શકે છે. નકામી વસ્તુઓમાં સમય પસાર થશે અને આવક પણ ઓછી થશે. બુધવાર અને ગુરુવારે તમને દેવાથી મુક્તિ મળશે અને સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. વિદેશ જવાની ઈચ્છા રાખનારાઓને સફળતા મળી શકે છે.

આ અઠવાડિયે તમને કોઈ મોટી સફળતા મળી શકે છે. નોંધપાત્ર સફળતા મળી શકે છે. પૈસાની કમી નહીં રહે અને તમને સહયોગ મળશે. શુક્રવાર અને શનિવાર સફળ દિવસો રહેશે. આ અઠવાડિયે તમારે તમારા જીવનસાથીથી દૂર રહેવું પડી શકે છે.ઉપાયઃ- ગરીબોને લાકડા અને કોલસાનું દાન કરો.

કર્ક રાશિ ચંદ્રની પૂર્ણ દૃષ્ટિ સૂચવે છે કે તમને આગળના જીવનમાં સફળતા મળશે. તમને અણધારી સફળતા અને પ્રશંસા મળશે. પૈસાની આવક પણ સારી રહેશે. અટવાયેલા મોટા કામ પૂરા થશે અને ભાગ્યનો સાથ મળશે.

પ્રતિષ્ઠિત લોકો સાથે સંપર્ક કરશે અને મદદ પણ પ્રાપ્ત થશે. બુધવાર અને ગુરુવારે મહત્વપૂર્ણ કામ ટાળવાનો પ્રયાસ કરો. આ સમયમાં તમારે તમારી જાત પર પણ નિયંત્રણ રાખવું પડશે. ખર્ચ વધુ રહેશે. શુક્રવાર અને શનિવાર અનુકૂળ રહેશે.મોજમસ્તીમાં સમય પસાર થશે. સુખની પ્રાપ્તિ થશે. પ્રેમમાં અન્ય લોકો હસ્તક્ષેપ કરી શકે છે, પરંતુ જીવનસાથી પાસેથી વર્તનની અપેક્ષા રાખી શકાય છે.ઉપાય – અસહાયને કોઈપણ રીતે મદદ કરો.

સિંહ રાશિ સપ્તાહની શરૂઆતમાં કામની અધિકતા રહેશે, પરંતુ કામ મુલતવી રાખવાની વૃત્તિ વિકસી શકે છે. વિરોધીઓ પણ સક્રિય રહેશે. બુધવારથી તમામ પ્રકારની સરળતા જોવા મળશે. તમારો સહયોગ પણ મળશે.

વિજાતીય વ્યક્તિનું આકર્ષણ તમારું ધ્યાન વિચલિત કરી શકે છે. પરિવાર સાથે રહેવાનો મોકો મળશે. શુક્રવાર અને શનિવારે તણાવ અને પરેશાની થઈ શકે છે. કામ કરવાનું મન નહિ થાય. આવક પણ ઓછી થશે અને દેવાની સમસ્યા પણ થઈ શકે છે. પ્રેમની બાબતોથી દૂર રહો અને વિષમ વૈવાહિક બાબતોમાં સમાધાનનો માર્ગ મળશે.ઉપાય – પક્ષીઓને અનાજ ખવડાવો.

કન્યા રાશિ તમે કોઈની મદદ કરી શકો છો. મન ઈશ્વર પ્રત્યે કૃતજ્ઞ રહેશે અને સુખ-શાંતિનો અનુભવ કરશે. ધાર્મિક કાર્યો તરફ આગળ વધશો. પરિવાર અને મિત્રોનો સહયોગ સુખ આપશે.

બુધવાર અને ગુરુવારે ફરિયાદો ઓછી થશે અને વિરોધીઓનો વ્યવહાર સાનુકૂળ રહેશે. પૈસાની આવક સારી રહેશે. શુક્રવાર અને શનિવાર શ્રેષ્ઠ દિવસોમાં રહેશે. સહયોગથી દરેક કાર્યમાં સફળતા મળશે. આવકમાં વધારો થશે અને વિરોધીઓ પણ અનુકૂળ વર્તન કરશે. તમારી યોજનાઓ સફળ થશે.ઉપાયઃ- ગરીબોને ભોજન દાન કરો.

તુલા સોમવાર અને મંગળવારે ચતુર્થ ચંદ્ર સપ્તાહની શરૂઆતમાં મુશ્કેલીઓ ઉભી કરશે. પરંતુ પછીના દિવસોમાં સમય અનુકૂળ રહેશે. બુધવાર અને ગુરુવારે વિશેષ કાર્ય કરવામાં આવે તો પ્રશંસામાં વધારો થશે.

આવકના સાધનોમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. સંતાન તરફથી ખુશી મળશે. કાર્યસ્થળ પર આગળ રહેશે. શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. શુક્રવાર અને શનિવારે નિરાશાવાદની ભાવના પ્રબળ બની શકે છે. કામ પ્રત્યે ઉદાસીનતા રહેશે અને આવક પણ ઘટી શકે છે. મિત્રોના સહયોગની જરૂર પડી શકે છે. જીવનસાથીની વધુ પડતી અપેક્ષાઓ સંબંધોમાં તણાવ લાવી શકે છે. વૈવાહિક સુખ પ્રાપ્ત થશે.ઉપાય – વિદ્યાર્થીને પેન દાન કરો.

વૃશ્ચિક આ અઠવાડિયે, પરિવાર અને મિત્રોની મદદથી, તમે સરળતાથી સમસ્યાઓ હલ કરી શકશો. બુધવાર અને ગુરુવાર પ્રમાણમાં ઓછા સફળ દિવસો હોઈ શકે છે. પૈસા કમાવવા માટે પ્રયત્નો કરવા પડી શકે છે.

શુક્રવાર અને શનિવારે સંતાન તરફથી સુખ અને પરાક્રમ શ્રેષ્ઠ રહેશે. આવક વધશે અને સહયોગ પણ મળશે. પ્રેમમાં નિરાશ થશે પરંતુ જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે.ઉપાય – ગાયને લીલો ચારો ખવડાવો.

ધનુરાશિ સોમવાર અને મંગળવારે કામ વધારે રહેશે. એક સાથે અનેક કાર્યો કરી શકશો અને નવીનતા આવશે. જીવન પ્રત્યેના વિચારોમાં સકારાત્મક પરિવર્તન આવશે. અટવાયેલા પૈસા મળવાની શક્યતા છે અને ન્યાયિક કાર્યમાં બાજુ મજબૂત રહેશે.

તમને ખુશીની માહિતી આપી શકે છે. ભાઈઓ તરફથી સહયોગ મળશે અને મિલકતમાં પણ લાભ થશે. શુક્રવાર અને શનિવારે આળસની લાગણી હાવી થઈ શકે છે. મન કોઈ કામમાં વ્યસ્ત રહેશે નહીં. પ્રેમથી ભેટો પ્રાપ્ત થશે. પારિવારિક સમસ્યાઓનો ઉકેલ આવશે.
ઉપાયઃ- ગુરુવારે ચણાનું દાન કરો.

મકર સોમવાર અને મંગળવારે ચંદ્રનું ગોચર કરવાથી પૈસામાં ઘટાડો થશે અને પરેશાનીઓમાંથી રાહત મળશે. શત્રુઓને હરાવવામાં સફળતા મળશે. અઠવાડિયાનો દરેક દિવસ ખુશીઓથી ભરેલો રહે. શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. લાભની ટકાવારી વધી શકે છે અને કાયમી મિલકત ખરીદવાનું મન બનાવી શકાય છે. નવા વાહન અને વસ્ત્રો મળશે. સપ્તાહના અંતમાં પણ સમય તમારા પક્ષમાં રહેશે. તમારી યાત્રાઓ શુભ રહેશે. આવકમાં વધારો થશે અને સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. તમારું કામ સમયસર પૂરું થશે. વિવાદિત મામલાઓમાં વિજય મળશે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ આવશે.ઉપાય – પક્ષીઓને ચોખાના દાણા ખવડાવો.

કુંભ સોમવાર અને મંગળવારે બારમાનો ચંદ્ર ખર્ચમાં વધારો કરશે. તમારી આવક ઓછી થશે અને માનસિક પરેશાની રહેશે. પડોશમાં વિવાદ થવાની પણ શક્યતાઓ છે. વાહનના ઉપયોગમાં સાવધાની રાખો અને વિવાદોથી બચો.

બુધવાર અને ગુરુવારે આવકમાં સરળતા રહેશે. કામમાં ઝડપ આવશે અને સફળતા મળશે. યોજનાઓ સફળ થશે. સહકારની અપેક્ષાઓ પણ પૂરી થશે. અટકેલા ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. શુક્રવાર અને શનિવાર પણ સારા દિવસો રહેશે. દરેક પ્રકારની સફળતા સાથે મનની પ્રસન્નતા પણ જળવાઈ રહેશે.ઉપાય – કોઈ ગરીબ વિદ્યાર્થીને પુસ્તકો દાન કરો.

મીન સપ્તાહની શરૂઆત સારી રહેશે. આવકમાં વધારો થશે અને સંતાન તરફથી સુખ મળશે. યોજનાઓ સફળ થશે અને પ્રતિષ્ઠિત લોકો સાથે સંપર્ક વધશે. બુધવાર અને ગુરુવારે ચંદ્ર બારમામાં હોવાને કારણે પૈસા સંબંધિત બાબતોમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે.

બિનજરૂરી ખર્ચ વધી શકે છે. ભૂતકાળની સમસ્યાઓ ફરી ઉભી થઈ શકે છે. બાકીના સમયમાં કોઈપણ પ્રકારની સમસ્યા થવાની સંભાવના નથી. શુક્રવારે ધાર્મિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લઈ શકો છો. પરિવારમાં પણ શુભ કાર્ય થવાની સંભાવના છે. પ્રેમ પ્રસ્તાવમાં સફળતા અને સ્નાતકોને લગ્નના પ્રસ્તાવ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *