આ તારીખમાં જન્મ થયેલા રાશિના જાતકોને આવનારા દિવસ રહેશે વરદાન સમાન થશે ધનસંપતિમાં વધારો - khabarilallive    

આ તારીખમાં જન્મ થયેલા રાશિના જાતકોને આવનારા દિવસ રહેશે વરદાન સમાન થશે ધનસંપતિમાં વધારો

મૂલાંક 1- તમને આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે, સાથે જ કેટલાક ભૂતકાળના કામ પણ થશે. તમે માનનીય લોકોને મળી શકો છો, તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. પરિવાર સાથે બહાર ફરવા જઈ શકો છો. ઓફિસમાં માન-સન્માન વધશે, અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. અધિકારીઓ સાથે સંબંધો સારા રહેશે. સંચિત સંપત્તિમાં ઘટાડો થશે.

મૂલાંક 2- આ અઠવાડિયે ક્યાંકથી અચાનક ધનલાભ થવાની સંભાવના છે, તમે કોઈ શુભ કાર્યમાં પૈસા ખર્ચી શકો છો. તમે પારિવારિક સુખ મેળવી શકો છો, જો તમે વિદ્યાર્થી છો તો તમને રમતગમતમાં સારી સફળતા મળી શકે છે. તમારી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત બની શકે છે, પરિવાર સાથે સ્નેહ વધી શકે છે. જીવનસાથી તરફથી તમને લાભ થશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ હલ કરવાની તક મળશે.

મૂલાંક 3- તમને આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે, સાથે જ કેટલાક ભૂતકાળના કામ પણ થશે. પરિવાર સાથે બહાર ફરવા જઈ શકો છો. ઓફિસમાં માન-સન્માન વધશે, અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. તમને નાણાકીય લાભ થવાની અપેક્ષા છે. તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. લોકોની લોન પણ ચૂકવવામાં આવશે. ઓફિસમાં અધિકારીઓની રચના થશે, આનંદદાયક વાતાવરણ રહેશે.

મૂલાંક 6- આ સપ્તાહ તમારા માટે શુભ છે, તમને આર્થિક લાભ થવાની અપેક્ષા છે. તમે માનનીય લોકો સાથે મુલાકાત કરી શકો છો, સાથે જ કોઈ સારા સમાચાર પણ મળી શકે છે. પરિવાર સાથે કોઈ તીર્થસ્થળ પર જવાની તક મળી શકે છે. જો તમે વિદ્યાર્થી છો તો સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. જૂના અટકેલા કામો પૂરા થશે. વેપારમાં લાભ થશે. આ અઠવાડિયે પ્રોપર્ટીના વ્યવસાય વગેરેથી લાભ થશે.

મૂલાંક 8- આ અઠવાડિયું સારું રહેશે, તમે કોઈ શુભ કામમાં પૈસા ખર્ચી શકો છો. તમે પારિવારિક સુખ મેળવી શકો છો, જો તમે વિદ્યાર્થી છો તો કોઈને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતા મળશે. તમારી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે, તમે પ્રોપર્ટીનો સોદો કરી શકશો, ખરીદ-વેચાણમાં નફો મેળવી શકશો. ક્યાંક બહાર જવું પડી શકે છે. વેપારમાં નવા લોકો સાથે મુલાકાત થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *