શા માટે પિતાએ એક લોતા છોકરાને ખેતરમાં લઈ જઈ વાઢી નાખ્યો એવું તો શું કર્યું હતું માસુમે - khabarilallive
     

શા માટે પિતાએ એક લોતા છોકરાને ખેતરમાં લઈ જઈ વાઢી નાખ્યો એવું તો શું કર્યું હતું માસુમે

હરિયાણાના ભિવાની જિલ્લામાં એક હૃદયદ્રાવક કિસ્સો સામે આવ્યો છે. જ્યાં એક પિતાએ તેના 10 વર્ષના પુત્રની ગો ળી મારીને હ તયા કરી હતી. પુત્રને ગો ળી માર્યા બાદ પિતાએ પોતાને પણ કપાળ પર ગો ળી મારી હતી. આ ઘટનામાં ઘાયલ પિતા પુત્રને હિસાર લઈ જવામાં આવ્યો જ્યાં તેનું મત થયું. માહિતી મળતાં જ પોલીસે ગામમાં જઈને માહિતી મેળવી અને હિસાર પહોંચીને પિતા-પુત્રની બો ડીનો કબ જો મેળવ્યો. હાલ પોલીસ આ મામલે તપાસ કરી રહી છે.

જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે હરિયાવાસ ગામનો રહેવાસી સંદીપ રવિવારે લગભગ બે વાગ્યે ઘરેથી પુત્ર સાથે ખેતરમાં ગયો હતો. ત્યાં તેણે પુત્ર મયંકને ગો ળી મારી દીધી હતી. ગો ળી લાગવાથી મયંક ઘાયલ થયો હતો અને જમીન પર પડ્યો હતો. મયંક પર ફાયરિંગ કર્યા બાદ સંદીપે પોતાને ગો ળી મારી દીધી હતી. જ્યારે પરિવારના સભ્યોને આ ઘટનાની જાણ થઈ ત્યારે તેઓ ચોંકી ગયા અને બંને પિતા-પુત્રને હિસારની ખાનગી હોસ્પિટલમાં લઈ ગયા. પરંતુ હોસ્પિટલ પહોંચતા જ મયંકનું મત યુ થયું હતું.

તે જ સમયે, જીવન-મરણ વચ્ચે ઝૂલતા સંદીપને ડોક્ટરોએ બચાવવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો, પરંતુ થોડા સમય બાદ ડોક્ટરોએ તેને પણ મત જાહેર કર્યો હતો. આ મામલાની માહિતી આપતા પોલીસ સ્ટેશનના ઈન્ચાર્જ સંદીપ શર્માએ જણાવ્યું કે પિતા-પુત્રના મત દહનો પોલીસે કબજો લઈ લીધો છે, જેનું પોસ્ટમોર્ટમ સોમવારે કરવામાં આવશે.

તે જ સમયે, ડીએસપી અરવિંદ દહિયાએ કહ્યું કે ઘટનાનું કારણ હજુ સુધી જાણી શકાયું નથી. પોલીસ હજુ પણ આ કેસની માહિતી એકઠી કરી રહી છે. તપાસ બાદ જ કાર્યવાહી કરવામાં આવશે. ત્યારે ગ્રામજનો પણ આ ઘટના અંગે કંઈ કહેવા તૈયાર નથી. તમને જણાવી દઈએ કે સંદીપ સંપન્ન ખેડૂત હતો અને તેની પાસે ઘણી જમીન હતી. સંદીપનો એક નાનો ભાઈ છે જે તેને ખેતીના કામમાં મદદ કરે છે. સંદીપને એક જ પુત્ર હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *