દિશા વાકાણી રીટર્ન તારક મહેતા શોમાં 'ઓ મા માતાજીનો અવાજ' ગુંજશે, દયાબેન આ દિવસે પરત ફરશે - khabarilallive    

દિશા વાકાણી રીટર્ન તારક મહેતા શોમાં ‘ઓ મા માતાજીનો અવાજ’ ગુંજશે, દયાબેન આ દિવસે પરત ફરશે

લોકપ્રિય ટીવી સિરિયલ તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં દયાબેનનો રોલ કરનાર દિશા વાકાણી વિશે મોટા સમાચાર આવ્યા છે. એવી માહિતી છે કે ટૂંક સમયમાં શોમાં ફરી એકવાર દયાબેનનો અવાજ સાંભળવા મળશે. દિશા વાકાણી TMKOC માં વાપસી: ટીવીની લોકપ્રિય સીરીયલ તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા લાંબા સમયથી દર્શકોની પ્રથમ પસંદ છે. શોની સાથે તેની સ્ટારકાસ્ટ પણ ચર્ચામાં રહે છે.

નવરાત્રીના તહેવાર પર, મેકર્સ શોના ચાહકોને મોટા સમાચાર આપી શકે છે. રિપોર્ટમાં દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે ફરી એકવાર દયાબેનની એન્ટ્રી થવા જઈ રહી છે. વાસ્તવમાં, છેલ્લા 3 વર્ષથી દયાબેનનું પાત્ર ભજવતી દિશા વાકાણી શોથી અંતર બનાવી રહી છે.

ઘણીવાર દર્શકો નિર્માતાઓને દયાબેનને શોમાં લાવવાનું કહેતા રહે છે, પરંતુ આ વખતે લાગે છે કે તારક મહેતા શોની સ્ટાર કાસ્ટની દિવાળી દયાબેન સાથે ઉજવશે.

રિપોર્ટમાં દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે દિશા વાકાણી ટૂંક સમયમાં શોમાં જોવા મળશે. શોની સ્ટોરી પણ પૂરી રીતે તૈયાર છે. હવે માત્ર નિર્માતાઓ દિશાની રાહ જોઈ રહ્યા છે. તાજેતરમાં એક ઈન્ટરવ્યુમાં નિર્માતા અસિત કુમાર મોદીએ કહ્યું હતું કે તેઓ હજુ પણ દિશાની રાહ જોઈ રહ્યા છે.

તે કહે છે કે કોઈ ચમત્કાર થવો જોઈએ અને દિશા વાકાણી શોમાં પાછા ફરવા માટે તૈયાર થઈ જાય છે. જો કે દિશા તેની પારિવારિક જવાબદારીઓને કારણે શોમાં આવી રહી ન હતી, પરંતુ હવે મેકર્સને દિશા વિશે પૂરી આશા છે. એવું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તેઓ ફરી એકવાર દયાબેન દર્શકોનું મનોરંજન કરવા માટે રાજી થયા છે.

લેટેસ્ટ મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, સીરિયલના નિર્માતા અસિત મોદી દિશા વાકાણીને શોમાં લાવવાનું વિચારી રહ્યા છે. જ્યારે દિશા વાકાણી પણ તેમના સંપર્કમાં છે, હવે દયાબેનને કોઈપણ ભોગે TMKOCમાં લાવવામાં આવશે. જો દિશા વાકાણી આવવા તૈયાર ન હોય તો તેની બદલી કરવામાં આવશે. તે

ની પાછળનું મોટું કારણ એ છે કે લોકો લાંબા સમયથી શોમાં દયાબેનના પાત્રને યાદ કરી રહ્યા છે અને તે પાછી ફરી રહી નથી. તમને જણાવી દઈએ કે હાલમાં જ આ સીરિયલમાં કેટલાક નવા ચહેરા પણ જોડાયા છે. તે જ સમયે, શોનું લોકપ્રિય પાત્ર ભજવનાર શૈલેષ લોઢાએ શો છોડ્યા પછી, જૂની કલાકારોને લાવવાનું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ બની ગયું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *