રણવીર સિંહ અને દીપિકા પાદુકોણના લગ્ન પણ હવે તૂટશે એક ટ્વીટ થી આવી ગઈ હકીકત સામે - khabarilallive    

રણવીર સિંહ અને દીપિકા પાદુકોણના લગ્ન પણ હવે તૂટશે એક ટ્વીટ થી આવી ગઈ હકીકત સામે

રણવીર સિંહ-દીપિકા પાદુકોણ અલગતા:બી-ટાઉનનું પ્રેમાળ યુગલ દીપિકા પાદુકોણ અને રણવીર સિંહ બોલિવૂડના પ્રિય યુગલોમાંથી એક છે અને ચાહકો બંનેની જોડીના ઉદાહરણો આપે છે. એક ફિલ્મના સેટ પર બંને વચ્ચે પ્રેમ થયો અને લગભગ 6 વર્ષ સુધી ડેટિંગ કર્યા બાદ બંનેએ ઈટાલીમાં ભવ્ય રીતે લગ્ન કર્યા. બંનેએ વર્ષ 2012માં ડેટિંગ શરૂ કરી હતી અને 2018માં ઈટાલીમાં એક ખાનગી સમારંભમાં લગ્ન કર્યા હતા.

છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી રણવીર અને દીપિકાના સંબંધોને લઈને અનેક પ્રકારના સમાચારો સામે આવી રહ્યા છે. એવું માનવામાં આવે છે કે બંનેના લગ્ન જોખમમાં છે અને બંને વચ્ચે બધુ બરાબર નથી. તે જ સમયે, એક ઇવેન્ટ દરમિયાન, રણવીર સિંહે તેની પત્ની સાથેના સંબંધો વિશે ખુલીને વાત કરી અને એ પણ જણાવ્યું કે બંને મિયાં-બીવી વચ્ચેના સંબંધો કેવા છે. જોકે આ સમાચારોએ ચોક્કસપણે ચાહકોને આશ્ચર્યચકિત કર્યા છે.

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે, સોશિયલ મીડિયા પર એક ટ્વિટ વાયરલ થયું હતું, જેમાં લખ્યું હતું કે, “દીપિકા પાદુકોણ અને રણવીર સિંહને તોડવાની વચ્ચે બધુ બરાબર નથી. જે બાદ યુઝર્સે તેના પર પોતાની પ્રતિક્રિયાઓ આપવાનું શરૂ કર્યું. ઘણા યુઝર્સે તેનો જૂનો વીડિયો પણ શેર કર્યો છે, જેમાં અભિનેતા દીપિકાના વખાણ કરતાં થાકતો નથી. આ ટ્વીટથી યુઝર્સ ઘણા નારાજ થયા હતા.

તો બીજી તરફ ફેન્સ રણવીર સિંહનો એક વીડિયો શેર કરી રહ્યા છે. જેમાં તાજેતરમાં એક ઈવેન્ટ દરમિયાન રણવીરને દીપિકા સાથેના સંબંધો વિશે પૂછવામાં આવ્યું હતું. આના પર અભિનેતાએ કહ્યું – ટચવુડ. અમે 2012 માં મળ્યા અને ડેટિંગ કરવાનું શરૂ કર્યું… 2022 માં દીપિકા અને હું મળ્યા તેને દસ વર્ષ થઈ ગયા.

રણવીર આ વીડિયોમાં કહેતો જોવા મળી રહ્યો છે કે ‘ભગવાનનો આભાર અમે મળ્યા અને 2012માં અમે એકબીજાને ડેટ કરવાનું શરૂ કર્યું અને 2022 સુધી કરી રહ્યા છીએ, ત્યારથી હું અને દીપિકા સાથે છીએ. હું તેમનું ઘણું સન્માન કરું છું અને હું તેમનો ઘણો મોટો પ્રશંસક છું.

મેં મારા અંગત જીવનમાં તેમની પાસેથી ઘણું શીખ્યું છે. તે દરેક માટે એક મોટું આશ્ચર્ય છે. તમે જલ્દી જ અમને બંનેને સાથે જોશો, હું ભગવાનનો આભાર માનું છું કે તેણે મારા જીવનમાં દીપિકાને મોકલી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *