ટીવી જગતના કલાકારોએ ઉજવ્યું રક્ષાબંધન કપિલની બહેનનો પહેલો ચહેરો આવ્યો સામે - khabarilallive
     

ટીવી જગતના કલાકારોએ ઉજવ્યું રક્ષાબંધન કપિલની બહેનનો પહેલો ચહેરો આવ્યો સામે

રક્ષાબંધનનો તહેવાર દરેક ભાઈ-બહેન માટે પ્રિય તહેવારોમાંનો એક છે. આ દિવસે બહેન તેના ભાઈના કાંડા પર રક્ષાસૂત્ર બાંધે છે અને તેના ભાઈના લાંબા આયુષ્ય અને સલામતી માટે પ્રાર્થના કરે છે. આ તહેવાર દર વર્ષે સાવન પૂર્ણિમા તિથિ અને ભાદ્રહતકાળના દિવસે ઉજવવામાં આવે છે.

પરંતુ આ વર્ષે રક્ષાબંધનની તારીખને લઈને મૂંઝવણ છે. કેટલાક લોકો 11 ઓગસ્ટે તો કેટલાક 12 ઓગસ્ટે આ તહેવાર ઉજવે છે. રક્ષાબંધનના તહેવારની વાત કરીએ તો બોલિવૂડથી લઈને ટીવી જગતના સેલેબ્સ આ તહેવારને ખૂબ જ ધામધૂમથી ઉજવે છે. આજે આપણે ટીવી જગતના અસલી ભાઈ-બહેનોની વાત કરીશું. તમે કેટલાકને પડદા પર જુઓ છો અને કેટલાક પડદા પાછળ.

મિહિકા વર્મા અને મિશ્કટ વર્મા
મિહિકા અને મિશ્કત વર્મા એ પ્રેમાળ ભાઈ-બહેનની જોડીમાંથી એક છે. આ બંને ભાઈ-બહેન ટીવી જગતના પ્રખ્યાત સ્ટાર્સ છે. મિશ્કત વર્મા ‘ઔર પ્યાર હો ગયા’, ‘રાઝ’, ‘આનંદીબા’ અને ‘એમિલી’ જેવા ટીવી શોમાં જોવા મળી છે.

તે જ સમયે, મિહિકા વર્મા તેના પરિણીત જીવનમાં છે અને તેના પતિ સાથે બોસ્ટનમાં સેટલ છે. જ્યારે મિશ્કત હજુ પણ ટેલિવિઝન શોમાં અભિનય કરી રહ્યો છે. માહિકા ટીવી શો ‘યે હૈ મોહબ્બતેં’માં શાનદાર પ્રદર્શન કરતી જોવા મળી હતી.

જયશીલ અને દ્રષ્ટિ ધામી
જયશીલ અને દ્રષ્ટિ ધામીની જોડી ભાઈ-બહેનની જોડીમાંની એક છે. દ્રષ્ટિ ધામી ઘણીવાર તેના ભાઈ સાથે તસવીરો શેર કરતી રહે છે. દ્રષ્ટિ ધામી એક પ્રખ્યાત ટીવી અભિનેત્રી છે. દ્રષ્ટિ ‘ગીત- હુઈ સબસે પરાઈ’ અને મધુબાલા જેવી ટીવી સિરિયલોમાં જોવા મળી છે. સાથે જ તેનો ભાઈ જયશીલ ધામી પણ આ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં કામ કરી રહ્યો છે.

વિનીતા અને આલોકનાથ
વિનીતા અને આલોક નાથ ટીવીની દુનિયાના સૌથી જૂના ભાઈ-બહેનોમાંથી એક છે. બંને ઘણી ટીવી સિરિયલોમાં સાથે સ્ક્રીન શેર કરતા જોવા મળે છે. બંને છેલ્લે ટીવી શો ‘યે રિશ્તા ક્યા કહેલાતા હૈ’માં જોવા મળ્યા હતા. આ સિવાય બંનેએ ઘણી વખત બોલિવૂડ ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે.

આરતી અને કૃષ્ણા
આરતી અને કૃષ્ણા ટીવી જગતની ફેમસ ભાઈ-બહેનની જોડી છે. બંનેએ ટીવીની દુનિયામાં પોતાના અભિનયથી લોકોને દિવાના બનાવી દીધા છે. આરતીને ઘણીવાર તેના ભાઈ માટે સપોર્ટ સિસ્ટમ તરીકે જોવામાં આવે છે. આરતી સિંહ ‘ઉડાન’, ‘વારિસ’, ‘સસુરાલ સિમર કા’, ‘ગૃહસ્થી’ અને ‘પરિચય-નયી જિંદગી’ શોમાં જોવા મળી છે. તે જ સમયે, કૃષ્ણા અભિષેકે નાના પડદાથી લઈને મોટા પડદા સુધી પોતાની ઓળખ બનાવી છે.

કપિલ શર્મા અને પૂજા દેવગન
સુપરસ્ટાર કોમેડિયન કપિલ શર્મા અને પૂજા દેવગન સૌથી આરાધ્ય ભાઈ-બહેનોમાંથી એક છે. કપિલ અને પૂજા ભાગ્યે જ સાથે જોવા મળે છે. કપિલ શર્મા પોતાની કોમેડીથી આખી દુનિયાને ખૂબ હસાવે છે. લગ્ન બાદ કપિલ શર્માની બહેન પૂજા દેવગન બની હતી. કપિલ શર્માનો પરિવાર ઘણીવાર લાઈમલાઈટથી દૂર જોવા મળે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *