શનિનું તેની પ્રિય રાશિ કુંભમાં થશે રાશિ પરીવર્તન આ ચાર રાશિવાળા બનશે માલામાલ - khabarilallive
     

શનિનું તેની પ્રિય રાશિ કુંભમાં થશે રાશિ પરીવર્તન આ ચાર રાશિવાળા બનશે માલામાલ

નવા વર્ષ 2022માં ઘણા મોટા ગ્રહો પોતાની રાશિ બદલવા જઈ રહ્યા છે. જેમાંથી એક ગ્રહ શનિ પણ છે. આ ગ્રહને એક રાશિમાંથી બીજી રાશિમાં પ્રવેશતા લગભગ અઢી વર્ષનો સમય લાગે છે.

હાલમાં શનિ મકર રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યો છે અને 29મી એપ્રિલ 2022થી તે કુંભ રાશિમાં સંક્રમણ શરૂ કરશે. નિષ્ણાતોના મતે આ રાશિમાં શનિનું સંક્રમણ લગભગ 30 વર્ષ પછી થવાનું છે. પોતાની પ્રિય રાશિમાં શનિનું સંક્રમણ 4 રાશિના લોકો માટે ખૂબ જ શુભ સાબિત થઈ શકે છે.

આ રાશિના લોકો માટે શનિનું સંક્રમણ ખાસ રહેશે. તમારી આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. તમારી કોઈ અધૂરી ઈચ્છાઓ આ સમય દરમિયાન પૂરી થઈ શકે છે. વેપારી માટે પણ આ સંક્રમણ શુભ સાબિત થશે. આ વર્ષે મેષ રાશિના જાતકો પર શનિ સાદે સતી કે શનિ ધૈયા રહેશે નહીં. જે લોકો નોકરી બદલવાનું વિચારી રહ્યા છે તેમના માટે પણ સમય શુભ દેખાઈ રહ્યો છે.

શનિનું ગોચર પણ તમારા માટે ખૂબ જ શુભ દેખાઈ રહ્યું છે. આ સમય દરમિયાન, તમે કાર્યસ્થળ પર કોઈ મોટી સિદ્ધિ પ્રાપ્ત કરવાની અપેક્ષા રાખશો. આવકમાં વધારો થશે અને બોસ કાર્યસ્થળ પર તમારા કામથી ખુશ રહેશે. તમે ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો. કાર્યસ્થળ પર તમારી છબી ખૂબ જ મજબૂત રહેશે. કામમાં ઘણી મજા આવશે. આ સમયગાળા દરમિયાન કેટલાક સારા સમાચાર સાંભળવા મળી શકે છે.

શનિનું ગોચર તમારા માટે પણ સારું સાબિત થશે. તમારા બધા કામ પૂરા થશે. નાણાકીય સ્થિતિ સારી રહેશે. કાર્યસ્થળ પર દરેક વ્યક્તિ તમારા કામની પ્રશંસા કરશે. જો તમે વિદેશમાં નોકરી કરવા ઈચ્છુક છો તો આ સમય તમારા સપનાને સાકાર કરવા માટે સાબિત થશે. નવો બિઝનેસ શરૂ કરવા માટે પણ આ સારો સમય છે.

આ રાશિના લોકો માટે શનિનું ગોચર સારું સાબિત થશે. તમને દરેક બાબતમાં સફળતા મળવાની તકો રહેશે. આર્થિક સ્થિતિમાં જબરદસ્ત સુધારાના સંકેતો છે. ભૂતકાળમાં કરેલા પ્રયાસો સકારાત્મક પરિણામ આપી શકે છે. ભાગ્યમાં વધારો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *