રોકી ભાઈના ફેન માટે શુભ સમાચાર બોલીવુડ ની કમાણી ને તહેસ નહેસ કરી નાખી KGF 2 એ કર્યો આટલા કરોડનો આંકડો પાર - khabarilallive    

રોકી ભાઈના ફેન માટે શુભ સમાચાર બોલીવુડ ની કમાણી ને તહેસ નહેસ કરી નાખી KGF 2 એ કર્યો આટલા કરોડનો આંકડો પાર

રોકી ભાઈએ ફરી એકવાર બોક્સ-ઓફિસ પર બતાવ્યું છે કે તેમની પાસે શું પાવર છે. KGF 2 એ એક અઠવાડિયામાં 250 કરોડનો આંકડો પાર કર્યો…

‘રોકિંગ સ્ટાર’ યશની બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મ KGF 2 એ હિન્દી બોક્સ-ઓફિસ કલેક્શનનો ઈતિહાસ બદલી નાખ્યો છે અને માત્ર 7 દિવસની કમાણી સાથે મોટા રેકોર્ડ્સનો કિલ્લો તોડી નાખ્યો છે. બુધવારે, રિલીઝના 7મા દિવસે, KGF ચેપ્ટર 2 એ બોક્સ-ઓફિસ પર 16.35 કરોડનું કલેક્શન કરીને રૂ. 250 કરોડનું કલેક્શન કર્યું છે.

ફિલ્મે અત્યાર સુધીમાં એક સપ્તાહમાં કુલ 255.05 કરોડનું કલેક્શન કર્યું છે. KGF 2 બોક્સ-ઓફિસ પર જે તોફાની ગતિએ કલેક્શન કરી રહ્યું છે તેનો ખ્યાલ મેળવવા માટે, ‘બાહુબલી 2’, જે અત્યાર સુધી હિન્દીમાં સૌથી વધુ કમાણી કરનારી ફિલ્મ છે, તેને 250 કરોડનો આંકડો પાર કરવામાં 8 દિવસનો સમય લાગ્યો છે.

આમિર ખાનની કારકિર્દીની સર્વશ્રેષ્ઠ કમાણી કરનારી ફિલ્મ ‘દંગલ’, રણબીર કપૂરની સૌથી વધુ કમાણી કરનારી ફિલ્મ ‘સંજુ’ અને સલમાન ખાનની સાહસિક ફિલ્મ ‘ટાઈગર ઝિંદા હૈ’ને સમાન 250 કરોડ સુધી પહોંચવામાં 10-10 દિવસનો સમય લાગ્યો હતો.

જો તમે હજુ પણ સંતુષ્ટ નથી, તો વધુ જુઓ – NTR અને રામ ચરણની ભવ્ય ફિલ્મ, ‘બાહુબલી 2’ કરતા વધુ બજેટમાં બનેલી, નિર્દેશક એસએસ રાજામૌલીની ફિલ્મ RRR એ મંગળવાર સુધી બોક્સ-ઓફિસ પર 255.04 કરોડનું કલેક્શન કર્યું હતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *