દા રૂ અને સિગા રેટના શોખીન છે આ ભારતીય ક્રિકેટરો એકતો ચડી ગયા હતા ડગના રવાડે - khabarilallive    

દા રૂ અને સિગા રેટના શોખીન છે આ ભારતીય ક્રિકેટરો એકતો ચડી ગયા હતા ડગના રવાડે

ક્રિકેટરોની જીવનશૈલી જ ચર્ચાનો વિષય નથી રહેતી પરંતુ લોકો તેમની દરેક સ્ટાઈલની નકલ કરવા ઈચ્છે છે. આવી સ્થિતિમાં આજે અમે તમને એવા કેટલાક ભારતીય ક્રિકેટરો વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેઓ દા રૂ અને સિગા રેટના વ્યસની છે. ખાસ વાત એ છે કે આ લિસ્ટમાં ઘણા ચોંકાવનારા નામ પણ સામેલ છે, જેમાંથી એક માસ્ટર બ્લાસ્ટર સચિન તેંડુલકર પણ છે.તો ચાલો જાણીએ કે આ સિવાય કોનું નામ યાદીમાં સામેલ છે.

સચિન તેંડુલકર: ક્રિકેટનો ભગવાન કહેવાતો ભૂતપૂર્વ ખેલાડી સચિન પણ દા રૂ અને સિગા રેટનો ન શો કરતો હતો. તમને જણાવી દઈએ કે આ કરતી વખતે તેની એક તસવીર પણ વાયરલ થઈ છે. એક તસવીરમાં તે તેના મિત્ર અને સાથી ખેલાડી વિનોદ કાંબલી સાથે દા રૂની બોટલ પકડતો જોવા મળ્યો હતો. ત્યારથી સચિનના વ્ય સનની ચર્ચાઓ તેજ થઈ ગઈ હતી.

યુવરાજ સિંહ: ભારતીય ટીમના મહાન ઓલરાઉન્ડરની વાત કરીએ તો તેમાં ખેલાડી યુવરાજ સિંહનું નામ સામેલ છે. 2011માં યુવરાજ સિંહે ભારતને વર્લ્ડ કપ જીતાડવામાં ઘણું યોગદાન આપ્યું હતું. જોકે, યુવરાજને ડગ નો શોખ માનવામાં આવતો હતો. કહેવાય છે કે તેને દા રૂની લત હતી. યુવરાજની ભાભીએ પણ એક ઈન્ટરવ્યુમાં તેના ડગ લેવા વિશે વાત કરી હતી. જોકે, યુવરાજના પિતા યોગરાજે આ વાતને સ્પષ્ટપણે નકારી કાઢી હતી.

કેએલ રાહુલ: આ દિવસોમાં ઓપનર બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ અને સુનીલ શેટ્ટીની દીકરી સાથે રિલેશનશિપમાં છે. તમને જણાવી દઈએ કે વર્ષ 2016માં વેસ્ટ ઈન્ડિઝ અને ભારત વચ્ચે સીરિઝ રમાઈ હતી. આ સીરીઝ દરમિયાન કેએલ રાહુલે હાથમાં દા રૂની બોટલ પકડેલી તસવીર શેર કરી છે. બાદમાં BCCIએ ખેલાડીને તે તસવીર હટાવવા માટે કહ્યું હતું. બાદમાં રાહુલે પોતે એક મિત્ર સાથે દા રૂ પીતો હોવાનું જણાવ્યું હતું.

વિરાટ કોહલી: ભારતીય ટીમના ટેસ્ટ કેપ્ટન વિરાટ કોહલીએ 2012થી પોતાની ફિટનેસને વધુ ગંભીરતાથી લેવાનું શરૂ કર્યું હતું. એક ઈન્ટરવ્યુમાં કોહલીએ કહ્યું હતું કે તે પહેલા પાર્ટી લવર હતો અને દા રૂનું સેવન પણ કરતો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *