ગુરુવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે કર્ક રાશિને નવી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે - khabarilallive    

ગુરુવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે કર્ક રાશિને નવી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે

મેષ ધીરજ જાળવી રાખો. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. માન-સન્માન વધશે. પરિવારમાં વાતાવરણ સારું રહેશે. સવારે હનુમાન ચાલીસા વાંચો અને મંગલ બીજ મંત્રનો જાપ કરો. ગાયને રોટલી ખવડાવો.

વૃષભ મન પરેશાન રહી શકે છે. કોઈ જૂનો દુશ્મન તમારો પીછો કરી શકે છે. સ્થાન પરિવર્તનની શક્યતાઓ છે. સવારે એક નાની છોકરીને ખવડાવો. શુક્રના બીજ મંત્રનો જાપ કરો.તમે તમારી જાતને ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ તરફ આકર્ષિત કરી શકો છો. તમારા વિચારોને સર્જનાત્મક સ્વરૂપ આપવા માટે તમારી વૃત્તિ પર વિશ્વાસ કરવાનો આ યોગ્ય સમય છે. તમારા માટે થોડો સમય કાઢો અને તમારી જાતને જાણો

મિથુન મનમાં નિરાશા અને અસંતોષ રહી શકે છે. તમે કોઈ મોટી વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત કરી શકો છો અને લાભ મેળવી શકો છો. શિક્ષણ કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. ગાયને લીલો ચારો ખવડાવો. ઘાયલ ગાયની સારવાર કરાવો. બુદ્ધના બીજ મંત્રનો જાપ કરો.આજની મહેનત ભવિષ્યમાં ફળ આપશે. નોકરીની એક દુર્લભ તક તમારા દરવાજે ખટખટાવનાર છે જે તમારી વ્યાવસાયિક કારકિર્દીમાં ટર્નિંગ પોઈન્ટ સાબિત થઈ શકે છે. લવ લાઈફ આજે ખૂબ જ જટિલ લાગે છે, તેથી સમસ્યાઓ જાતે જ હલ કરવાનો પ્રયાસ કરો. સ્વાસ્થ્યના દૃષ્ટિકોણથી, તમને ચેપ લાગવાની સંભાવના છે, તેથી તમારી સંભાળ રાખો.

કર્ક રાશિ ચિહ્ન મન પ્રફુલ્લિત અને આત્મવિશ્વાસથી ભરેલું રહેશે. ધીમે ચલાવો. તમારા જીવનસાથી સાથે તાલમેલ જાળવી રાખો જેથી તમે બિનજરૂરી મૂંઝવણમાંથી મુક્તિ મેળવી શકો. સવારે બૃહસ્પતિના બીજ મંત્રનો જાપ કરો. ઘાયલ ગાયની સારવાર કરાવો અને ખોરાક પણ આપો.જો તમે સરકારી ક્ષેત્રમાં છો, તો તમને નવી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે. તમને તમારા માટે કેટલીક નાણાકીય તકો પણ મળી શકે છે. આજે ટુ વ્હીલર ચલાવવાનું ટાળો. ઉતાવળમાં કોઈ રચનાત્મક ઉકેલ મળશે નહીં. તમારા જીવનસાથી સાથે સમય પસાર કરવા માટે આ એક આદર્શ દિવસ છે, તેથી તેમની સાથે હેંગઆઉટ કરવાની યોજના બનાવો.

સિંહ રાશિનો સૂર્ય તમને તમારા માતા-પિતા તરફથી સહયોગ મળશે. તમને તમારા બાળકો તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. પારિવારિક સુખમાં વધારો થશે. પરિવારમાં કોઈ ધાર્મિક પ્રસંગ બની શકે છે. સવારે હળદર અને ચોખા નાખી સૂર્યને જળ અર્પિત કરો. ગુરુના બીજ મંત્રનો જાપ કરો. ગાયને ચાર રોટલીમાં હળદર આપો.

કન્યા રાશિનો સૂર્ય આત્મવિશ્વાસનો અભાવ રહેશે. કોઈ પણ નિર્ણય લેતા પહેલા એક વાર વિચાર કરો. તમારી લાગણીઓ પર નિયંત્રણ રાખો. કોઈપણ કારણ વગર કોઈની સામે જુબાની આપવી નહિ. લાંબી મુસાફરીની શક્યતાઓ છે. માતા-પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. સવારે ગાયને લીલો ચારો ખવડાવો. ગુરુના બીજ મંત્રનો જાપ કરો.

તુલા વેપારમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. જો તમે સંશોધનમાં રસ ધરાવો છો, તો તમને સુખદ પરિણામો મળી શકે છે. સવારે એક નાની છોકરીને ખવડાવો. કોઈ ગરીબ વ્યક્તિને સફેદ વસ્ત્ર દાન કરો.તમે કંઈક અર્થપૂર્ણ શોધી શકો છો અને નાણાકીય રીતે આગળ વધવાની નવી રીતની યોજના બનાવી શકો છો. તમને તમારા પ્રેમ જીવનમાં સુધારો જોવા મળી શકે છે અને તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે જે તમને આનંદનો અનુભવ કરાવશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધી નાની-મોટી સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે, તેથી આજે બિનઆરોગ્યપ્રદ ખોરાક ખાવાનું ટાળો.

વૃશ્ચિક તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર હશો પરંતુ તમારા મનમાં ઉતાર-ચઢાવ પણ રહેશે. આધ્યાત્મિકતા તરફ ઝુકાવ રહેશે. મિલકતમાં વધારો થઈ શકે છે. સવારે મંગળના બીજ મંત્રનો જાપ કરો. વાંદરાને કેળા અથવા ગોળ ચણા ખવડાવો.પ્રેમી યુગલો માટે આ દિવસ ખૂબ જ સારો છે કારણ કે તેઓ એકબીજાની નજીક આવી શકે છે. પ્રાઈવેટ સેક્ટરમાં કામ કરતા લોકોને નવી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે. તમારા જીવનમાં અચાનક અને અણધાર્યા ફેરફારો થવાની સંભાવના છે. તમારી જાતને તેમની સાથે અનુકૂલન કરવાનો પ્રયાસ કરો કારણ કે આ તમારા માટે જીવન સરળ બનાવશે. સ્વાસ્થ્ય આજે સારું રહેશે.

ધનુરાશિ નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે સુમેળ જાળવો. પ્રગતિની તક મળી શકે છે. પરિવારમાં શાંતિનો પરિચય આપો અને વાદ-વિવાદમાં ફસાશો નહીં. આવક કરતાં ખર્ચ વધી શકે છે, તેથી ચિંતા કરશો નહીં. સવારે ગાયને ખવડાવો અને ઘાયલ ગાયની સારવાર કરાવો. ગુરુના બીજ મંત્રનો જાપ કરો.

મકર વેપારમાં વ્યસ્તતા વધશે. વધુ મહેનત થશે. તમારી બુદ્ધિને વધારે તર્કસંગત ન કરો, નહીં તો તમે કોઈ પણ કારણ વગર ઘણા મામલાઓમાં પરેશાન થશો. ખર્ચ વધી શકે છે અને તમે જીવનનિર્વાહ સંબંધિત સામગ્રી ખરીદી શકો છો. સવારે કૂતરાને ખવડાવો. ઘાયલ કૂતરાની સારવાર કરાવો. શનિબીજ મંત્રનો જાપ કરો.

કુંભ તમે આત્મવિશ્વાસમાં રહેશો પરંતુ અતિશય ઉત્સાહથી બચો. કોઈપણ કારણ વગર ગુસ્સાના આવેગથી દૂર રહો. તમે કોઈ જૂના મિત્રને મળી શકો છો. ઘાયલ કૂતરાને સવારે સારવાર કરાવો અને તેને ખવડાવો.તમારા સંબંધને મજબૂત કરવા માટે આજે તમારા જીવનસાથી સાથે વાત કરવાનો પ્રયાસ કરો. લોકો તમારા પર વર્ચસ્વ જમાવવાનો પ્રયત્ન કરી શકે છે, પરંતુ તેમને તમારા પર વર્ચસ્વ ન થવા દો. શોપિંગ આજે તમારા માટે આનંદદાયક બની શકે છે. જો તમે તમારા કારકિર્દી ક્ષેત્રને બદલવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારે તેના પર પુનર્વિચાર કરવો જોઈએ.

મીન શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધશે. જીવનસાથી સાથે લાંબી યાત્રા પર જઈ શકો છો. ખર્ચમાં વધુ વધારો થશે. તમે પરિવારના સભ્યો સાથે કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમનું આયોજન કરી શકો છો. માતા-પિતા તમારી સાથે રહેશે. સવારે ગાયને ખવડાવો અને ગુરુના બીજ મંત્રનો જાપ કરો.જો તમે નોકરી બદલવાનું વિચારી રહ્યા છો તો આ યોગ્ય સમય છે. આજે સાંજે તમે તમારી જાતને કોઈ કાર્યમાં વ્યસ્ત જોઈ શકો છો. જૂના મિત્રોને મળવાનું શક્ય છે. તમારા જીવનસાથી તમને કોઈ સારા સમાચાર જણાવીને તમને આશ્ચર્યચકિત કરી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *