૨૪ વર્ષ પછી એક સાથે અસ્ત થયા ગુરુ અને શુક્ર આ રાશિવાળા ની ખૂલી જશે બંધ કિસ્મતના તાળા - khabarilallive    

૨૪ વર્ષ પછી એક સાથે અસ્ત થયા ગુરુ અને શુક્ર આ રાશિવાળા ની ખૂલી જશે બંધ કિસ્મતના તાળા

હિન્દુ ધર્મમાં કોઈ પણ શુભ કાર્ય કરતા પહેલા શુક્ર અને ગુરુની સ્થિતિનું અવશ્ય અવલોકન કરવામાં આવે છે. નવ ગ્રહોમાં આ બંને ગ્રહો ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ માનવામાં આવે છે. જ્યારે ગુરુ દેવતાઓના ગુરુ છે, શુક્ર રાક્ષસોના ગુરુ છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર આ બંને ગ્રહોના અસ્ત થવાને કારણે શુભ કાર્યોમાં વિરામ આવી ગયો છે.

જ્યોતિષશાસ્ત્ર અનુસાર, દાનવોનો સ્વામી શુક્ર 28 એપ્રિલે સવારે 5:17 વાગ્યે મેષ રાશિમાં અસ્ત થાય છે અને 29 જૂન, 2024ના રોજ સાંજે 7:37 વાગ્યે મિથુન રાશિમાં ઉદય કરશે. આ સાથે દેવતાઓના ગુરુ ગુરુ 7મી મેના રોજ રાત્રે 10.08 કલાકે વૃષભ રાશિમાં અસ્ત કરશે જે 6 જૂને ઉદય થશે. બંને ગ્રહોનું એકસાથે થવાથી ઘણી રાશિઓના જીવનમાં ઉથલપાથલ થઈ શકે છે. પરંતુ કેટલીક એવી રાશિઓ છે જેનાથી ઘણો ફાયદો થઈ શકે છે. ચાલો જાણીએ શુક્ર અને ગુરુની અસ્તથી કઈ રાશિઓને થશે ફાયદો.

મેષ: મેષ રાશિમાં, ગુરુ નવમા અને બારમા ઘરનો સ્વામી છે અને શુક્ર બીજા અને સાતમા ઘરનો સ્વામી છે. આ સાથે આ રાશિમાં શુક્ર પ્રથમ ભાવમાં અને ગુરુ બીજા ભાવમાં બેસે છે. આવી સ્થિતિમાં, આ રાશિના લોકોના જીવનમાં સકારાત્મક અસર થવાની છે. આ રાશિના લોકોના જીવનમાં સકારાત્મક પ્રભાવ પડી શકે છે.

આ રાશિના જાતકોને વેપારના ક્ષેત્રમાં પણ ફાયદો થઈ શકે છે. નાણાકીય સ્થિતિ વિશે વાત કરીએ તો તે સારું રહેશે. આ સાથે તમને વિદેશ પ્રવાસની તક પણ મળી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, તમારે બિનજરૂરી ખર્ચ કરવો પડી શકે છે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે સારો સમય પસાર કરશો. સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે.

મકર રાશિ: આ રાશિચક્રમાં, શુક્ર પાંચમા અને દસમા ઘરનો સ્વામી છે અને ગુરુ ત્રીજા અને 12મા ઘરનો સ્વામી છે. આ રાશિમાં ગુરુ પાંચમા ભાવમાં અને શુક્ર ચોથા ભાવમાં બેસે છે. આવી સ્થિતિમાં આ રાશિના લોકોને વિશેષ લાભ મળી શકે છે. સુખ-સુવિધાઓમાં વધારો થશે. તેનાથી તમે ખુશ અને સંતુષ્ટ રહી શકો છો. જો કે, કૃપા કરીને કોઈપણ નિર્ણય લેતા પહેલા કાળજીપૂર્વક વિચારો.

પ્રોફેશનલ લાઈફ સારી રીતે પસાર થશે. તમારું કામ સારું રહેશે, જેના કારણે બધા તમારી પ્રશંસા કરશે. આ સાથે વરિષ્ઠ અધિકારીઓ પણ તમારા કામથી પ્રભાવિત થશે. જો તમે પાર્ટનરશિપમાં બિઝનેસ કરી રહ્યા છો, તો કેટલીક મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. પરંતુ ગુરુના કારણે તમને ધનલાભ પણ મળી શકે છે. સંબંધોમાં પરસ્પર સમજણ હશે, તેનાથી તમારા સંબંધો મજબૂત થશે.

કન્યા રાશિ: શુક્ર અને ગુરુનું અસ્ત થવાથી આ રાશિના લોકો માટે મિશ્ર અસર જોવા મળશે. આ રાશિના લોકોને નવા મિત્રો બનાવવાની તક મળશે. આ સાથે, કારકિર્દીના ક્ષેત્રમાં કેટલીક મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે, પરંતુ તમે તેને સરળતાથી દૂર કરી શકશો. તમારી મહેનત અને સમર્પણ ફળ આપી શકે છે.

તમારા કામ માટે તમારી પ્રશંસા થઈ શકે છે. આ સાથે વેપારમાં પણ લાભ થવાની સંભાવના છે. શુક્ર અને ગુરુના અસ્ત થવાને કારણે આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેવાની છે. આ સાથે, તમે બચત કરવામાં પણ સફળ થઈ શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *