આ દીવસે રાહુના પ્રભાવથી બહાર આવશે બુધ રાજાની જેમ જીવન જીવશે આ રાશિવાળા - khabarilallive    

આ દીવસે રાહુના પ્રભાવથી બહાર આવશે બુધ રાજાની જેમ જીવન જીવશે આ રાશિવાળા

ગ્રહોનો રાજકુમાર એટલે કે બુધ પરિવર્તન કરવા જઈ રહ્યો છે. જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં બુધ ગ્રહને બુદ્ધિ, તર્ક શક્તિ, વેપાર, નોકરી, કાર્યમાં સફળતા વગેરેનો કારક માનવામાં આવે છે. આવી સ્થિતિમાં, જ્યારે બુધ પોતાની રાશિ બદલી નાખે છે, ત્યારે ઘણી રાશિઓના લોકોના જીવનમાં મોટા ફેરફારો થાય છે. આ વખતે બુધનું પરિવર્તન ખાસ છે, કારણ કે તે રાહુની પકડમાંથી મુક્ત થવા જઈ રહ્યો છે, તેના કારણે તેની વિશેષ અસર કેટલીક રાશિઓને રાજા પણ બનાવી શકે છે.

બુદ્ધ 10 મેના રોજ મેષ રાશિમાં સંક્રમણ કરવા જઈ રહ્યા છે. બુધને ગ્રહોનો રાજકુમાર કહેવામાં આવે છે, તેથી બુધના રાશિચક્રમાં પરિવર્તન યુવાનોને ખૂબ અસર કરે છે. આ વખતે જ્યારે બુધ પોતાની રાશિ બદલીને સૂર્ય સાથે સંયોગ રચશે, જેનાથી બુધાદિત્ય રાજયોગ સર્જાશે, જે ત્રણ રાશિઓ માટે ફાયદાકારક રહેશે.

આ રાશિઓ પર અસર થશે
કર્કઃ બુધાદિત્ય રાજયોગની આ રાશિ પર સકારાત્મક અસર પડશે. ઘણા સમયથી અટવાયેલા પૈસા પાછા મળવાના છે. સંતાનોની જવાબદારીઓ પૂરી થશે. ઘરમાં પૂજા, હવન વગેરે થઈ શકે છે. શુભ કાર્યોમાં રસ વધશે. જો તમે નવો વ્યવસાય શરૂ કરવા જઈ રહ્યા છો તો આ સમય અનુકૂળ રહેશે. નવા દંપતી માટે સંતાન પ્રાપ્તિની તકો રહેશે.

ધનુ: જ્યારે બુધ મેષ રાશિમાં સંક્રમણ કરે છે ત્યારે તેની ધનુરાશિ પર સકારાત્મક અસર પડશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમારા કામને કારણે સમાજમાં તમારું માન અને પ્રતિષ્ઠા વધશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમારા કામથી ખુશ થશે. ખર્ચ ઓછો થશે અને આવક વધુ થશે. જો તમે શેરબજારમાં પૈસા રોકશો તો તમને ફાયદો થશે. નોકરી કરતા લોકોને ઈચ્છિત ટ્રાન્સફર અથવા પોસ્ટિંગ મળશે.

મકર: આ રાશિના લોકો પર પણ તેની સકારાત્મક અસર પડશે. વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં રસ રહેશે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓને સફળતાની તકો છે. રોજગારની શોધ પૂર્ણ થવાની છે. કરિયર બિઝનેસમાં વધારો થશે. વેપારમાં આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. પારિવારિક સંબંધો મજબૂત રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *