લગ્નના 2 મહિના બાદ જ આવી સચ્ચાઈ સામે આ શરત સાથે કેટરિના એ સલમાન ને મૂકીને કરી લીધા વિકકીકોસલ જોડે લગ્ન

અભિનેતા વિકી કૌશલ અને અભિનેત્રી કેટરીના કૈફના લગ્નના ત્રણ મહિના પૂર્ણ થવા જઈ રહ્યા છે. હિન્દી સિનેમાના આ બે પ્રખ્યાત કલાકારોએ રાજસ્થાનના 700 વર્ષ જૂના કિલ્લા સિક્સ સેન્સમાં લગ્ન કર્યા હતા. 9 ડિસેમ્બર 2021ની સાંજે સાત ફેરા લીધા પછી બંને એકબીજાના બની ગયા. વિકી કૌશલ અને કેટરિના કૈફે ખૂબ ધામધૂમથી લગ્ન કર્યા. બંનેના લગ્નની ખૂબ જ ધામધૂમથી ચર્ચા થઈ હતી. તમને જણાવી દઈએ કે બંનેએ લગભગ બે થી ત્રણ વર્ષના અફેર પછી લગ્ન કરવાનો નિર્ણય લીધો હતો.

મુંબઈની ધમાલથી દૂર રાજસ્થાનમાં બંને કાયમ માટે એકબીજાના બની ગયા હતા. પરંતુ વિકી કૌશલ માટે કેટરિનાને લગ્ન માટે મનાવવી ખૂબ મુશ્કેલ હતું. કેટરિનાના એક મિત્રે વિકી સાથે લગ્ન કરવા માટે સંમતિ આપતા પહેલા એક શરત જાહેર કરી છે. આ સ્થિતિ તમને આશ્ચર્યચકિત કરી દેશે.

કેટરિના કૈફના એક મિત્રએ પત્રકાર સુભાષ કે ઝાને કહ્યું, “આ બધું અચાનક થયું… તેમની મુલાકાત, પ્રણય, રોમાન્સ, લગ્ન. વિકી કૌશલે તેમના સંબંધોના બે મહિનાની અંદર નક્કી કર્યું કે કેટરિના એ જ સ્ત્રી છે જેની સાથે તે પોતાનું જીવન પસાર કરવા માંગે છે. કેટરિનાને આ વાતનો બિલકુલ ખ્યાલ નહોતો. તેણીના અગાઉના બ્રેક-અપથી તેણી હજી પણ દુઃખી હતી. તે વિકીને પસંદ કરતી હતી, પણ તેને થોડો સમય જોઈતો હતો.

કેટરિના કૈફના મિત્રએ વધુમાં ઉમેર્યું હતું કે, “કેટરિનાએ લગ્ન માટે હા ન પાડી ત્યાં સુધી વિકી તેની પાછળ ગયો. પછી કેટરિનાએ લગ્ન પહેલા એક શરત મૂકી. વિકીએ તેના પરિવાર, તેની માતા અને ભાઈ-બહેનોને એવો જ પ્રેમ અને આદર આપવો જોઈએ જે વિકી તેમને આપે છે. હવે કેટરિના એ જોઈને ખૂબ ખુશ છે કે વિકી તેના ભાઈ-બહેનો સાથે ખૂબ જ મસ્તી કરી રહ્યો છે. મિત્રે ખુલાસો કર્યો, “લગ્ન પહેલા તેઓ વિકી કૌશલને મળ્યા પણ નહોતા. હવે, એવું લાગે છે કે તેઓ તેને લાંબા સમયથી ઓળખે છે.”

Leave a Reply

Your email address will not be published.