આવનાર છ મહિના મહેરબાન રહેશે શનિદેવ ખૂલી જશે બંધ કિસ્મતના તાળા તરક્કી મળશે દરેક કામમાં સફળતા - khabarilallive    

આવનાર છ મહિના મહેરબાન રહેશે શનિદેવ ખૂલી જશે બંધ કિસ્મતના તાળા તરક્કી મળશે દરેક કામમાં સફળતા

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, કર્મના દાતા અને ન્યાયાધીશ ગ્રહ શનિની રાશિ પરિવર્તનની અસર દરેક રાશિના લોકોના જીવનમાં સકારાત્મક કે નકારાત્મક અસર કરે છે. શનિ એ નવ ગ્રહોમાંનો એક છે જે સૌથી ધીમી ગતિએ ચાલે છે. તેમને એક રાશિમાંથી બીજી રાશિમાં જવા માટે લગભગ અઢી વર્ષનો સમય લાગે છે. તમને જણાવી દઈએ કે હાલમાં શનિ તેની મૂળ ત્રિકોણ રાશિ કુંભ રાશિમાં સ્થિત છે અને વર્ષ 2025 સુધી આ રાશિમાં રહેશે. પરંતુ શનિ સમય-સમય પર સ્થિતિમાં પરિવર્તન સાથે નક્ષત્રો બદલતો રહે છે.

ન્યાયના દેવતા શનિદેવે 6 એપ્રિલે નક્ષત્ર બદલ્યું છે અને દેવ ગુરુ પૂર્વાભાદ્રપદના નક્ષત્રમાં સંક્રમણ કર્યું છે અને 3જી ઓક્ટોબર 2024 સુધી આ નક્ષત્રમાં રહેવાના છે. અત્યાર સુધી શનિ રાહુના નક્ષત્ર શતભિષા નક્ષત્રમાં સ્થિત હતો. આવી સ્થિતિમાં એપ્રિલની શરૂઆતમાં રાહુ અને શનિ એકસાથે અનેક રાશિના લોકોના જીવનમાં મુશ્કેલીઓ વધારી દે છે. કુંભ રાશિમાં શનિના સંક્રમણ દરમિયાન આ પ્રથમ વખત છે.

જ્યારે શનિ તમને શુભ ફળ આપવાની સ્થિતિમાં છે. ગુરુના નક્ષત્ર પૂર્વાભાદ્રપદમાં શનિનું આગમન ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે. ભાદ્રપદ એટલે શુભ ચરણ ધરાવનાર એટલે કે જેની કુંડળીમાં પગ પડે અને શુભ આવે. આવી સ્થિતિમાં તમને જે ઘરોમાં ગુરુ ગ્રહ હોય તે તમામ ઘરોના શુભ ફળ મળશે. આવો જાણીએ આગામી 6 મહિનામાં કઈ રાશિના લોકોના જીવનમાં માત્ર શનિ જ લાવી શકે છે ખુશીઓ.

વૃષભ રાશિ: વૃષભ રાશિનો સ્વામી શુક્ર છે અને તે શનિ સાથે મિત્રતાની ભાવના ધરાવે છે. આવી સ્થિતિમાં શનિનું નક્ષત્ર બદલવું આ રાશિના લોકો માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. આવી સ્થિતિમાં આ રાશિના લોકોને કરિયર અને બિઝનેસમાં ઘણો ફાયદો થવાનો છે. નોકરીયાત લોકોને તેમના કામની પ્રશંસા મળશે. આ સાથે ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમારું કામ જોઈને ખુશ થઈ શકે છે.

આવી સ્થિતિમાં તમને પ્રગતિની સાથે પ્રમોશન પણ મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં ઘણી પ્રગતિ જોવા મળી શકે છે. આ રાશિમાં શનિની સાદે સતી પણ નથી. આવી સ્થિતિમાં આ રાશિના લોકોને ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂરા થવાની સાથે સંપત્તિમાં પણ વધારો થશે. દશમું ઘર કરિયરનું માનવામાં આવે છે. આવી સ્થિતિમાં શનિદેવની કૃપા હંમેશા રહેશે.

કામમાં ગતિ આવશે. આ સાથે અટકેલું કામ ફરી એકવાર શરૂ થઈ શકે છે. આધ્યાત્મિકતા તરફ તમારો ઝુકાવ વધશે. આવી સ્થિતિમાં આ રાશિના લોકો ઘણી મુશ્કેલીઓમાંથી મુક્તિ મેળવી શકે છે. તમે તમારા પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર કરશો અને ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ વધશે. ઘરની સુખ-સુવિધાઓ વધારવા માટે પૈસા ખર્ચ થશે. તમને વિદેશથી આર્થિક લાભ મળશે.

કન્યા રાશિ: નક્ષત્ર બદલતી વખતે શનિ આ રાશિમાં છઠ્ઠા ભાવમાં બિરાજશે. કન્યા રાશિના લોકો માટે શનિની ચાલમાં પરિવર્તન લાભદાયી સાબિત થઈ શકે છે. ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે. આ સાથે કામ અને ધંધો સારી રીતે ચાલશે. આવી સ્થિતિમાં આર્થિક સ્થિતિ પણ સારી રહેવાની છે. તમારી અંદર રહેલી નકારાત્મકતા દૂર થશે. આવી સ્થિતિમાં તમે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિ કરશો.

જો તમને ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે તો થોડી મહેનતથી પણ સફળતા મળશે. પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર કરશો. તેનાથી પરિવારમાં લાંબા સમયથી ચાલી આવતી સમસ્યાઓનો અંત આવી શકે છે. આ સિવાય કોર્ટ કેસમાં સફળતા મળશે. આ ફેરફાર વિદ્યાર્થીઓ માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. પરીક્ષા અને ઈન્ટરવ્યુમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. તેથી, યોગ્ય રીતે તૈયાર કરો.

લવ લાઈફની વાત કરીએ તો તે સારું રહેશે. લગ્નમાં વિલંબથી તમને રાહત મળશે અને જલ્દી લગ્ન થઈ શકે છે. વિવાહિત જીવનમાં પણ પ્રેમ અને સૌભાગ્ય વધશે. બિઝનેસની વાત કરીએ તો તમને બિઝનેસમાં થતા નુકસાનમાંથી મુક્તિ મળશે અને સારો બિઝનેસ પાર્ટનર મળશે. આનાથી તમને આર્થિક લાભ થશે. નોકરીયાત લોકોને પ્રગતિની સાથે પ્રમોશન મળી શકે છે.

સિંહ રાશિ: શનિ સાતમા ભાવમાં છે. આવી સ્થિતિમાં આ રાશિના લોકોને વિશેષ લાભ મળી શકે છે. વેપારમાં પ્રગતિ થશે. ભાગીદારીમાં કરેલા ધંધામાં ઘણો ફાયદો થવાની સંભાવના છે. અવિવાહિત લોકો લગ્ન માટે સારા સંબંધ બનાવી શકે છે. આવકના નવા સ્ત્રોત ખુલશે. સમાજમાં માન-સન્માન વધશે. વિવાહિત જીવનમાં લાંબા સમયથી ચાલી આવતી સમસ્યાઓનો અંત આવશે અને ફરી એકવાર દાંપત્ય જીવનમાં ખુશીઓ આવશે.

અણધાર્યા નાણાંકીય લાભ મળવાની સંભાવના છે. તમે બચત કરવામાં પણ સફળ થઈ શકો છો. આનાથી વાહન, પ્લોટ, મિલકત ખરીદવાનું સપનું પૂરું થઈ શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓમાંથી તમને રાહત મળી શકે છે. નોકરીયાત લોકોને પણ ઘરમાં કોઈ શુભ અથવા શુભ કાર્ય થવાની સંભાવના છે. કાર્યસ્થળમાં લાંબા સમયથી ચાલી રહેલી સમસ્યાઓનો અંત આવશે. આ સાથે નોકરીની ઘણી નવી તકો મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *