૯ એપ્રિલથી ચાલશે રાહુનો જાદુ આ પાંચ રાશિવાળા ના જીવનમાં થશે નવા બદલાવ કમાવાના નવા અવસર પ્રાપ્ત થશે - khabarilallive    

૯ એપ્રિલથી ચાલશે રાહુનો જાદુ આ પાંચ રાશિવાળા ના જીવનમાં થશે નવા બદલાવ કમાવાના નવા અવસર પ્રાપ્ત થશે

9 એપ્રિલથી શરૂ થઈ રહેલા હિંદુ નવા વર્ષ સંવત 2081માં રાહુની કેવી સ્થિતિ રહેશે જેનો રાજા મંગળ અને મંત્રી શનિ હશે. વાસ્તવમાં, સંવતની શરૂઆતમાં, સૂર્ય મીન રાશિમાં હશે જ્યાં રાહુ પહેલેથી હાજર છે. આવી સ્થિતિમાં ગ્રહણ યોગમાં સંવતનો પ્રારંભ થઈ રહ્યો છે.

યોગાનુયોગ એ છે કે ગ્રહણ યોગ સાથે, વિક્રમ સંવત 2081 સૂર્યગ્રહણ સાથે જ શરૂ થઈ રહ્યું છે. આવી સ્થિતિમાં સમગ્ર સંવત દરમિયાન મીન રાશિમાં સંક્રમણ કરનાર રાહુના પ્રભાવને કારણે કઈ રાશિના જાતકોને ધનલાભની શક્યતાઓ રહેશે. ચાલો જાણીએ એ 5 ભાગ્યશાળી રાશિઓ કઈ છે જે રાહુના પ્રભાવથી ધનવાન બનવા જઈ રહી છે.

મેષ રાશિના લોકો માટે રાહુ આવનારા વર્ષમાં કમાણી કરવાની ઘણી શુભ તકો ઉભી કરી રહ્યો છે. રાહુ તમને કારકિર્દી અને વ્યવસાયની દ્રષ્ટિએ ઉત્તમ પરિણામો આપશે. વ્યવસાયમાં તમારી કમાણી પણ સારી રહેશે અને તમને અચાનક નાણાકીય લાભની ઘણી તકો પણ મળશે. તમારી ઘણી અટકેલી યોજનાઓ આ વર્ષે શરૂ થઈ શકે છે અને તમને ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓનો લાભ મળશે.

રાહુનું સંક્રમણ કન્યા રાશિના જાતકોને લાભ અને પ્રગતિ આપતું રહેશે. આ વર્ષે તમારા માટે ઘણી સારી નોકરીની ઓફર આવી શકે છે. તમારી આવકમાં પણ વધારો થશે અને નોકરીમાં તમારો પગાર પણ વધવાની આશા છે. જે લોકો અત્યાર સુધી બેરોજગાર હતા તેમને પણ લાભ મળશે અને તમને નવા સંબંધોથી ફાયદો થશે. વિદેશ જવાના તમારા પ્રયત્નો સફળ થઈ શકે છે અને તમે નવો વ્યવસાય પણ શરૂ કરી શકો છો.

તુલા રાશિના લોકો માટે આ વર્ષે રાહુ પૈસા સંબંધિત બાબતોમાં તમારા માટે વિશેષ લાભદાયક માનવામાં આવે છે. આ વર્ષે તમારું સ્વાસ્થ્ય પણ ઘણું સારું રહેશે અને તમે નવી કાર અથવા મકાન ખરીદવામાં સફળ થઈ શકો છો. તમારા પરિવારમાં નવી ખુશીઓનું આગમન થશે અને તમને આ વર્ષે તમામ પ્રકારની સુવિધાઓ મળશે. આ વર્ષે તમારા માટે ધંધામાં ઘણો ફાયદો થવાની સંભાવના છે.

વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે રાહુની વર્તમાન સ્થિતિ ખૂબ જ ભાગ્યશાળી રહેશે અને તમે જે પણ કાર્ય પૂર્ણ સમર્પણ સાથે કરશો તેમાં તમે જીત મેળવી શકશો. તમારી કેટલીક જૂની ઈચ્છાઓ પૂર્ણ થશે. તમને આ વર્ષે નોકરી સંબંધિત સારા સમાચાર મળી શકે છે. તમારી લવ લાઈફ પણ આ વર્ષ શાનદાર રહેવાની છે અને તમારી વાત લગ્ન સુધી પણ પહોંચી શકે છે. ઘરનું વાતાવરણ સારું રહેશે અને પરિવારના સભ્યો તમારા લગ્ન માટે તૈયાર રહેશે.

આ વર્ષે રાહુ ધનુ રાશિના લોકો પર વિશેષ કૃપાળુ રહેશે. તમારા બધા પેન્ડિંગ કામ પૂર્ણ થઈ જશે અને તમે રિયલ એસ્ટેટ સંબંધિત કોઈ જૂના કેસ જીતી શકશો. નવી નોકરી શોધી રહેલા લોકોને સારા સમાચાર મળી શકે છે અને તમે નવો વ્યવસાય પણ શરૂ કરી શકો છો. કેટલાક લોકોને વિદેશ જવાની તક પણ મળી શકે છે. આ વર્ષે તમારા માટે લગ્નની સંભાવનાઓ છે. કેટલાક લોકોને સંતાન પ્રાપ્તિનું સુખ મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *